ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว
เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ไม่ได้ต่อจากกระทู้ก่อนนะครับ เพราะหลังจากนั้นก็ไม่ได้มีอะไรเพิ่มขึ้น

ส่วนที่ลงนี่เป็นเรื่องล่าสุดครับ

เห็นห้องมันเงียบๆ
ยังไงก็ช่วยคอมเม้นกันด้วยนะครับ

ตอนนี้ผมลองไม่ซ่อนเนื้อหาดูนะครับ
เพราะปกติก็ไม่ชอบซ่อนเนื้อหาเพื่อให้คนคอมเม้นอยู่แล้ว อยากให้คอมเม้นเพื่อความสนุกสนานมากกว่า

เอาเป็นว่า อยากรู้ ถ้าผมไม่ซ่อนเนื้อหา คนจะคอมเม้นกันไหมนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Allnewxmen

มาเรื่อยๆงี้ห้องไม่น่าเงียบแล้วครับ 

เพียง อิอิ

johnywalker

Woottipun Pachaiyut

ขอบคุณครับ เข้ามาหาทุกวันเลยครับ.

huangdi

ขาวสุดยอดมากครับ เสียดายแต่รูปโดนบัง ขอบคุณมากครับ

momo2029

ยั่วป๊าแบบนี้บาปนะครับ ต้องให้ป๊าทำโทษเป็นการไถ่บาป..ฮี่ๆ ::JubuJubu::

คุคุคุ ขวด

โห ผมนี่เข้ามารอดูทุกวัน มาแล้วในที่สุดดด

แต่ยังไม่อิ่มใจเบย อยากเห็นจูนจัดหนักกว่านี้วุ้ยย นึกถึงหุ่นจากตอนก่อนๆแล้วเงี่ยน  ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

devilsakura

เป็นผื่นต้องโดนป๋าจัดการหละแบบนี้

kriangbaac

เดี๋ยวคุณพ่อจะเป็นหวัดอีกปล่าวนิครับ

jayleno

พิมพ์ยาวมากไม่ค่อยได้ผมกลัวพิมพ์พลาด มือนึงไม่ว่าง  ::Angry::

simcazy

hnarii

ขาวมากๆๆๆๆ ติดตามอยู่นะคร้าบบบบบบบบบบ

theerawat akasoon

รอมานานแสนนาน ขอบคุณครับิ
ต่อๆ เลยครับ อิอิ

มนเฑียร รักในหลวง

คุณพ่อน่าจะไปดูแลจูน ฉีดยาให้ซัก3เข็ม จะได้หายป่วยนะครับ ต้องดูแลสุขภาพ