ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ff2551

Sirawit Meesiri

saoflost

น่าจะให้คุณพ่อช่วยฉีดยาด้วยนะครับ

thetintinter

ติดตามผลงานเรื่อยๆเลยนะครับ

ygfhhfgh fghfghf

ดูท่า ให้พ่อจับฉีดยาอีก ฝืนน่ากำเริบ

pisit1244

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง
แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว
เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ไม่ได้ต่อจากกระทู้ก่อนนะครับ เพราะหลังจากนั้นก็ไม่ได้มีอะไรเพิ่มขึ้น

ส่วนที่ลงนี่เป็นเรื่องล่าสุดครับ

เห็นห้องมันเงียบๆ
ยังไงก็ช่วยคอมเม้นกันด้วยนะครับ

ตอนนี้ผมลองไม่ซ่อนเนื้อหาดูนะครับ
เพราะปกติก็ไม่ชอบซ่อนเนื้อหาเพื่อให้คนคอมเม้นอยู่แล้ว อยากให้คอมเม้นเพื่อความสนุกสนานมากกว่า

เอาเป็นว่า อยากรู้ ถ้าผมไม่ซ่อนเนื้อหา คนจะคอมเม้นกันไหมนะ

th27109

therdkiat

ขอบคุณ​มาก​ครับ​ชอบมาๆเลยแนวนี้