ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำลิงค์ดาวโหลดให้เห็นเเค่สมาชิกยังไงครับ

เริ่มโดย BANANAX, พฤศจิกายน 14, 2017, 10:26:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BANANAX

ทำลิงค์ดาวโหลดให้เห็นเเค่สมาชิกยังไงครับทำยังไงหรอครับขอผู้รู้ตอบหน่อย

BANANAX

areja

ที่ลงของใหม่ นั้นนะถูกแล้ว ตามกติกา รักษามาตราฐาน ห้ามเด็กต่ำกว่า 18
ไม่ใช้คำหยาบตั้งชื่อโพสต์ และ ลิงค์แปะพร้อมโหลด แบบที่คุณลงนะ โอเครหล่ะ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะ คุณ BANANAX ส่งสัยอะไรสอบถามก่อน หรือ อ่าน กติกาห้องที่จะลงงานก่อน
เพราะเวปเรามีหมวดหมู่แยกลักษณะงานไว้ ค่อนข้างชัดเจนเป็นระบบ และมี เงื่อนไขแตกต่างกันบ้าง ::Fighto::
ฉะนั้นไม่ว่าจะลงงานชนิดใดต้อง ดูคนเก่าที่โพสต์ หรือ อ่านกฏ-กติกาการแบ่งปันงานดีๆ..