ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 06:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว

ขอเลิกอัพซีรี่ย์นี้ก่อนนะครับ
เนื่องจากคอมเม้นน้อยเหลือเกิน

เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ช่วยคอมเม้นกันหน่อยนะครับ เมียผมชอบอ่าน

ต่อจากกระทู้ก่อนเลยครับ

ผมไม่ซ่อนคอมเม้นนะ อยากให้ดูแบบไม่กั๊กกัน
ยังไงก็ช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับ จะได้มีกำลังใจทำต่อ

ขอคอมเม้นแรงๆนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

mikoto2288

ลืมเซ็นเซอร์หน้าป๊าจูนไปรูปนึง
แต่ขี้เกียจแก้แล้ว ปล่อยผ่านเลยละกัน

อย่าก็อปรูปพ่อจูนไปชักว่าวกันนะครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

genoside

ขอบคุณมากเลยครับ

เข้ามาดูหากระทู้ของท่านทุกวันเลย

สนุกมากๆ ตอนหน้ารีบๆมานะครับ

รอแทบไม่ไหว

Icez Pimtong

เรื่องนี้ถี่เรือยๆครับ ลุ้นให้โดนพ่อเอา แบบบานๆเลยครับ  ::Fighto::

zeazon123

รอครับๆ มาถี่ๆเลยก็ได้ครับ ตอนอื่นมาเพิ่มด้วยก็ดีครับ จะรอติดตามเลยครับ

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

razoru

ยอมคุณพ่อเลยครับ งานนี้ร้องลั่นบ้านไหมนี่

subjang

ปะป๊าหมอยหงอกแล้ว

จูนก็สวยเหมือนกันนะเนี้ย

Laderfame

ผมมารอพี่ที่ท่าน้ำทุกวันเลยครับ 55555

blackjack

::Glad:: ยาวเลยครับได้อารมณ์ดีทันกับยุคสมัยมาก ขอบคุณครับ

v340

ขอบคุณครับ ป๋ารีบไปให้ไวเลยนะครับ ::YehYeh::

DR.MAN

เป็นผมเจอแบบนี้นี่ ก็รีบไปจัดไม่ ไม่รออะไรแล้วครับ

น้องจูนยังน่าเย็ดมากๆเหมือนเดิม

แหม่ถ้ามีภาพตอนโดนเย็ด หรือคลิปประกอบจะแจ่มมากเลยครับ

ขอบคุณท่านมากครับ   เสียน้ำอีกแล้วสิ

aliass

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ กันยายน 15, 2017, 06:44:40 หลังเที่ยง

อย่าก็อปรูปพ่อจูนไปชักว่าวกันนะครับ
อันนี้ฮาลั่นบ้านเลยครับ โหคิดไปได้เนอะ

momo2029

รอลุ้น เมื่อไหร่จูนจะโดนป๊าเ...ย...สสสสส  ::Bloody::

kpkp

I love Xonly