ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat ลองพูดคุยกันหน่อยครับ

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 07:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spydarwind

1. รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?
    - ไม่ว่าจะเป็นหนัง หรื่อเรื่องจริง หรือเรื่องแต่งก็ดี สำหรับผมแล้ว ตื่นเต้นดีครับ ออกแนวชอบซะด้วยซ้ำ เพราะมีเรื่องราวการเกี่ยวข้องของตัวละคร ทำให้เราได้รู้สึกนึกคิดตาม

2. รับได้หรือไม่ "ถ้าตอนต่อไป" มีการลงรูปพ่อกับลูกมีเพศสัมพันธ์กัน?
    - ไม่มีปัญหา เมื่อถึงตอนนั้นคงจะมองข้ามเรื่องลำดับความสัมพันธ์ ว่าใครเป็นพ่อหรือเป็นลูก แต่มองเห็นคนสองคนที่มีอารมณ์พร้อมที่จะเสียบกันมากกว่า

3. ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง?
    - ถึงเรื่องนี้ท่านจะแต่ง ผมก็จะเชื่อว่าเป็นเรื่องจริง สมบูรณ์ทั้งเนื้อเรื่องและตัวละคร อ่านแล้วเสียน้ำทุกรอบ

4. ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับภรรยาท่านมาก่อน ท่านจะรู้สึกอย่างไร?
    - ส่วนตัวผมเองผมคงนึกไม่ออก ว่าถ้าเหตุการณ์นี้เกิดกับตัวผมเองผมจะรู้สึกอย่างไร แต่คงหนึ่งในเป็นประสบการณ์เสียวแบบสุดติ่งของภรรยาแน่นอน

5. ถ้าท่านมีลูกสาว ท่านจะทำอย่างไรถ้าทราบว่าลูกสาวชอบเรื่องsexมาก?
    - คงไม่ได้ทำอะไรมากนอกจากคำแนะนำ ไม่ใช่คำสั่งดุด่าว่ากล่าวแน่นอน แนะนำในสิ่งที่ทำไปแล้ว ผลจะเป็นอย่างไรตามมา เสียวได้แต่ต้องป้องกันรักตัวเอง สนุกได้แต่ต้องไม่ปล่อยตัวเองให้ไร้ค่า

6. ถ้าไปเจอคลิปลูกสาวในโชเชี่ยล เช่น Bigo Live ท่านจะทำอย่างไร?
    - คงเรียกเข้ามาคุยแบบเพื่อน คุยกันถึงผลจากการกระทำซะมากกว่า ธรรมดาของคนที่อยากรู้อยากลองและมีการผิดพลาดเกิดขึ้นได้เสมอ

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?
    - ถ้าดูแลตัวเองได้ดี มีความคิดอ่านที่มากพอ คงไม่ต้องห่วงอะไรมาก เค้าคงจะตัดสินใจได้ถุกต้องและดีที่สุดสำหรับตัวเค้าเอง

softdrink57

1. รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?
ส่วนตัวไม่ค่อยชอบครับ ถึงหื่นกามแต่ยังแอบมีจริยธรรมอยู่ จะหาว่าโลกสวยก็ได้

2. รับได้หรือไม่ "ถ้าตอนต่อไป" มีการลงรูปพ่อกับลูกมีเพศสัมพันธ์กัน?
ขอข้ามละกันครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wantswing555

แล้วแต่รสนิยมครับ ไม่บังคับขื่นใจกันก็พอ

รับได้ครับ เป็นเรื่องส่วนตัวและความชอบส่วนบุคคล

3. ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง?
    ไม่กล้าฟันธง แต่ในความคิดลึกๆว่าเรื่องจริง

4. ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับภรรยาท่านมาก่อน ท่านจะรู้สึกอย่างไร?
    ถ้าเกิดก่อน ก็ทำใจ ทุกคนล้วนมีอดีตครับ

5. ถ้าท่านมีลูกสาว ท่านจะทำอย่างไรถ้าทราบว่าลูกสาวชอบเรื่องsexมาก?
     สอนให้เอาตัวรอด และรู้จักป้องกัน

6. ถ้าไปเจอคลิปลูกสาวในโชเชี่ยล เช่น Bigo Live ท่านจะทำอย่างไร?
     ทำใจ และแนะนำให้รู้จักป้องกันให้ดีครับ

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?
     ทำใจ และแนะนำให้รู้จักป้องกันให้ดีครับ

beeract0

1.รู้สึกตื่นตัวแปลกๆครับ
2.รับได้ครับ
3.เรื่องจริงครับ
4.รู้สึกอยากรู้อยากเห็นครับ ที่ผ่านมาเป็นยังไง
5.คงห้ามกันไม่ได้ แต่บอกให้ระวังๆครับ ป้องกันดีๆ
6.ดูครับ แต่คงเงียบๆไว้
7.เหมือนข้อ5

nsrichantamit

แล้วแต่กลุ่มครับ เรื่องนี้ไม่เปิดเผย สังคมยังไม่ยอมรับ แต่อย่างนึง ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร

รออยู่เลยครับ

ครึึ่งๆ ครับ ไม่อยาก เชื่อเต็มที่กลัวผิดหวัง

ผมคงรับไม่ได้ ถ้าเป็นกิ๊ก คงอีกอย่าง แต่ถ้าเป็นเมีย คือต้องโดนของเราคนเดียว ประเภทหวงของ

อันนี้ตอบไม่ได้ครับ จะพยายามเลียบเรียงถาม แต่อาจจะเป็นอย่างในเรื่องก็ได้ ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร

ถามดู ซั่มต่อ

ทำหวังดี กลัวโดนคนอื่นหลอก อยากได้เซ็กส์ หากับ พ่อได้ พ่อพร้อมสนอง อย่างที่บอก ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร

Hj Sgvwa

1.ก็ชอบดีรู้สึกตื่นเต้น แล้วแต่รสนิยมของแต่ละคน
2.ได้ไม่มีปัญหา ชอบด้วยเสียวดี 5555
3.ครึ่งๆ แต่เอนเอียงไปทางจริง
4.ช่างมัน อดีต
5.คุยกัน แนะนำ ถ้าอยากกับพ่อ พ่อพร้อมเสมอ
6.ดู
7.แนะนำ การป้องกันระวังตัว

Icez Pimtong

1.เป็นแนวที่ระบายอารมได้ดีครับ ทำให้ตื่นเต้นไปอีกแบบ
2.รอให้ถึงตอนนั้นอยู่เลยครับ
3.น่าจะเป็นการฝ่ายชายเอาไปโชว์ในกลุ่ใเพื่อนมากกว่าครับ แต่คิดว่าครอบครัวที่ชอบแนวนี้ก็น่าจะมีจริง
4.ต้องจับเข่าคุยละคับ
5.ต้องให่คำแนะนำละครับ อิอิ
6.ลองเข้าไปถาม และให้คำแนะนำครับ
7.ต้องคอยสอน ระวังเรื่องโรคติดต่อ พวกหวังฟันแล้วทิ้ง แต่ถ้าลูกชอบแนวนั้นอยู่แล้วไม่คิดมาก คงเลยตามเลย

เป็นเรื่องส่วยบุคคนครับ  ถ้าหาก คนที่ทำรับได้ ผมว่ามันก็ไม่ได้ผิดอะไร
รับได้ครับ รออ่านเลย55
น่าจะมีส่วนจริงครับ ถึงจะแต่งแต่ก็น่าติดตาม
ผ่านแล้วก็เป็นอดีดครับ  ถ้าปัจจุบันยังไม่แน่ใจ 55
เรื่องปกติของมนุษครับ ปล่อยตามใจเลย
ดูครับ 55
ถ้าโตแล้วเขาก็รับผิดชอบเองได้ครับ ปล่อยไป   ถ้ายังเด็กอยู่ก็ต้องสอบบ้าง

chacrit kamon

1.ผมมองว่าไม่ผิดนะ ถ้าไม่ใช่การข่มขืน
2.รับได้ครับ
3.ผมคิดว่าจริง เป็นคนเชื่อคนง่าย 555
4.คุยกันให้เข้าใจ ตกลงกันได้ ไม่โกหก ไม่มีปัญหาครับ
5.สอนให้รู้จักป้องกันครับ เราห้ามไม่ให้เขาชอบเรื่องแบบนี้ไม่ได้หรอก
6.ตักเตือนลูกว่า ถ้าจะโชว์ต้องป้องกันหน่อย ใส่หน้ากากกันไว้ไรงี้ และ  ทีหลังจะลงอะไรเอามาให้พ่อแสกนก่อน
7.เตือนให้รู้จักป้องกัน ถ้าเป็นทางการหน่อยก็ขอผลตรวจเลือดจะได้เย็ดกันอย่างสบายใจ 

Plasdoes

- รู้สึกเฉยๆ

- รับได้

- มีเรื่องจริง บวกแต่งนิดหน่อย

- คงรู้สึกช็อค

- คงช่วยแนะนำ

- คงต้องเรียกมาคุยและให้ระวังตัวเองมากกว่านี้

- คงต้องเตือนให้ระวังและแนะนำเรื่องการป้องกันโรค

ยังติดตามนะครับ ตื่นเต้นดีครับ รึผมจะชอบแนวนี้เนี่ย

poison_react

1. เข้าใจและรับได้ครับ เป็นเรื่องที่มีมาแต่โบราณแล้วครับ แต่ไม่ควรให้ประเจิดประเจ้อครับ
2.  รับได้และยินดีครับ ถ้าไม่สะดวกเผย ก็รบกวนส่งทางหลังไมค์ได้นะครับ
3. เชื่อว่าส่วนมากมีเค้าโครงจากเรื่องจริงครับ
4. ใจหนึ่งรับยาก อีกใจก็ตื่นเต้นครับ แต่ใจฝั่งรับได้มีมากกว่าครับ
5. รับได้ และพยายามสอนให้รู้จะวังตัวและป้องกัน พร้อมทั้งหาทางระบายพลังอย่างเหมาะสม ถ้าสุดๆ แล้ว ก็จะสอนภาคปฏิบัติให้ ได้ทั้งระบายได้ทั้งการป้องกันครับ
6. เรียกมาคุย เปิดอกกันเลย ชี้แจงผลดีผลเสีย วางแผนรับมือปัญหา ที่จะตามมา 
7. พูดคุยเพื่อรวบรวมข้อมูล ช่วยคัดกรองสอนให้ระวังป้องกันทั้งเรื่องเพศและชีวิตทรัพย์สินครับ อย่างหลังน่ากลัวกว่า และอาจเสนอตัวเป็นคนช่วยระบายให้ครับ

633sqd

เรื่องแนวนี้ถ้าอ่านก็อ่านไดนะ ถ้าเรื่องจริงก็เป็นเรื่องเค้าไม่เกี่ยวกับเรา แต่ถ้าเมียหรือลูกสาวทำยังไม่แน่ใจ

Vinsmoke

ไม่โอเค
รับได้นะ
คิดว่าน่าจะจริง จากที่อ่านเรื่องราวของท่านจากอีกเว็บ
เฉยๆ ในเมื่อมันเกิดขึ้นแล้วผมก็ไม่สามารถเปลียนแปลงอะไรได้
คงสอนให้เขาป้องกันเรื่องโรค เรื่องท้อง ประมาณว่าจงร่านแบบป้องกัน
ต้องคุยกัน เพราะคลิปพวกนี้ส่งผลต่ออนาคตแน่นอน
เหมือนข้อ 5

Shut Up

ถ้าเป็นเรื่องแต่งผมเฉยๆนะ แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ตกใจหน่อยๆเพราะเคยรู้ข่าวว่ามันมีแบบนี้อยู่จริง
แต่ถ้าเป็นการบังคับกันนี่ผมรับไม่ได้

อันนี้รับได้ครับ ถ้าเขาเต็มใจที่ถ่ายเก็บไว้เอง

คิดว่าเป็นเรื่องแต่งสัก 40 เรื่องจริงสัก 60

ยังไม่มีภรรยาครับ แต่ถ้ารู้นี่คงใจสั่นมาก หลังจากนั้นตอนนี้คงยังตอบไม่ได้ว่าจะทำยังไง

ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้วถ้าในอนาคตมีลูกสาวคงสอนให้เขารู้จักป้องกันตัว ไม่ให้ท้อง ไม่ถ่ายคลิป ที่จะทำให้ตัวเองเสียหายในอนาคต แต่จะปล่อยลูกเมื่ออายุเกิน 18

คงตกใจและตักเตื่อนไม่ให้ทำอีก บอกถึงผลกระทบในอนาคตที่จะตามมา

เหมือนข้อ5 ครับ

wateya

ถ้าเกิดขึ้นในครอบครัวตัวเองผมรับไม่ได้นะ แต่ของคนอื่นก็โอเค ถ้าไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน

รับได้ครับ

แต่ง40 จริง 60

ผ่านมาแล้วก็รับได้ แต่ถ้าระหว่างอยู่ด้วยกันคงรับไม่ไหว

ก็เตือนเขาเรื่องการป้องกัน และต้องสอนให้เขารับผิดชอบตัวเอง ในวัยที่เหมาะสม

เตือนว่าอย่าทำ และเตือนถึงผลที่ตามมา

ก็เหมือน ข้อ 5 อ่ะครับ