ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 5 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, กันยายน 17, 2017, 04:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

wapwap

หลายรักแล้วนะครับน้องแป้ง
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

review1972

อ่านแล้วเสียวมากกกก เขียนได้เร้าอารมณ์จริงๆขอบคุณมากๆครับ

aum691

พี่ชาญนี่เองคนได้เปิดซิงแถมยังลีลาดีอีกต่างหาก เอาไงดีน้องแป่ง

pinmonkey

ลีลาร้อนแรง ไม่แน่ว่าจะได้รักสาว สองหนุ่มน่าจะยังมีลุ้นนะครับ ขอบคุณมากครับ

naluk888

ขึ้นสวรรค์ไปไม่นานเริ่มลงดิ่งแระ เฮ้อ

cooking_gear

โถน้องแป้ง ไม่แคล้วเป็นทาสบำเรอกาม

tantawanjames

พี่ชาญเปิดซิงแถมล่อมาจัดต่อ ลีลาดีอีกตายแน่ 2 หนุ่ม แป้งจะติดใจจนไม่กลับไปหาแล้วมั้งงานนี้ ::Ahoo::

tp3660

ชายนิรนามเผยตัวแล้ว เขาคือนายชาญ เชี่ยวการศึก นี่เอง

donki

ขอบคุณที่ยังนึกถึง รอร๊อรอ แต่รอได้ครับ

mygunko

ไม่รอดแน่ๆเจอพี่ชาญเข้าให้พีกับแบงชิดซ้ายไปเลย555+

naitoom

ชื่อเรื่องคือ สองรัก ซึ่งเข้ากับเรื่องในตอนก่อนๆเพราะมี 2 ชายหนึ่งสาว แต่ตอนนี้มีเพิ่มมาอีกหนึ่งชายเป็น 3รัก แล้วจะต้องเลือกใครดี แต่ดูท่าจะไม่หยุดแค่ 3

eamprakai

5 ตอบจบเหรอคะ  ::Cheeky:: จบแบบนี้หรือจะมีตอนต่อไปไหม  ::Pull:: ค้างคากับจบตอนแบบนี้จัง ยังไงก็รอตอนต่อๆ ไปนะคะ  ::Thankyou::

adgfdcoc

ท่าทางจะติดใจลีลาพี่เค้าแล้วซิ ตอนต่อไปจะเดินเรื่องยังไงต่อละเนี่ย รอชมๆ

jo2035

เฉลยออกมาแล้วคนที่เปิดซิงน้องแป้ง