ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Oshikake Youko-sama | Assertive Fox Spirit [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 09, 2018, 06:48:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนนนี้แต่ละคนมีจุดยืนในการแปลมาก 55 ท่านฮิปนี่ทุกแนวก็จริงแต่ก็มีแนว NTR เป็นหลัก
ส่วนท่าน MΞLODY เป็นแนวแฟนตาซี แต่ก็หวานๆใสๆไม่ถึงกับดาร์คแบบผม เป็นบุคคนที่ควรมีอย่างยิ่ง
เพราะแต่ก่อนผมชอบแนวนี้มาก แนวหนังแนวเกมแนวเมะแฟนตาซี เคยแปลไว้หลายตอนแต่มันกากเกินไป
ส่วนผมก็แปลกๆดาร์คๆเปรียบหนังก็แนว Force Gangbang Public Dark Rap ซึ่งน่าเหนื่อยใจมาก

เรื่องนี้ก็สนุกมาก เทพเจ้ามายังกับเจ้าแม่ พอโดนปฏิเสธติงต๊องปล่อยโฮซะงั้น -/- ตอนจบพีคกว่า
เทพเจ้าในชุดไปรเวทน่ารักมาก บอกแล้วถ้าเลือกเกิดได้ผมขอเกิดเป็นพระเอกโดจินได้มั้ย 55

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thegift52

ศาลเจ้านี้อยู่หนายยยยย จิ้งจอกสาว น่ารักมากกกก นายไม่เอา เราเอานะ

BDragonWar

ไปขอแบบนี้ได้ที่ศาลเจ้าไหนอะบอกผมหน่อยยยยยยยยยย
BDragonWar

esenex

ผู้หญิงก็เถื่อนเกินไม่ได้ก็ตีหัว
ส่วนผู้ชายปากบอกไม่แต่ในใจยิ้มแฉ่ง

siwapeeza

tontarn123

น่ารักมากเลยสาวมีหูจิ้งจอง อิอิ
คิดเหมือนคนแปลเลยครับยอมแต่แรกก็จบแล้ว 555

T2

atp2552

ได้เมียสวยหุ่นดีแล้วยังสวยตลอดได้นี่มันดีจริงๆ  ::Me?::

thenefilim

ตอนแรกนึกว่าจะเอาไปอยู่ด้วย ที่ไหนได้มาอยู่ด้วยซะเลย