ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Finder จะเก็บความทรงจำนั้นไว้ตลอดไป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 14, 2017, 11:28:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

ชอบสายซึน

ญี่ปุ่นนี่มีเพิงร้าง ระหว่างทางกลับบ้านด้วยเรอะ!

Phoowadol

เจ้าโทยะเอ้ย.... ไมทึ่มอยางนี้ สาวเจ้าเขาเองก็มีใจให้นาย แต่ไมกลับมองไม่เห็นนะ จะให้สาวเจ้ารอไปถึงไหนฮึ.!..?  ต้องให้น้องเขาออกโรงเริ่มก่อน ถึงจะรู้ใจตัวเองแบบนี้มันน่าเบิ้ดกะโหลกสักทีสองทีนะ ฮึ่มๆ. 
   แต่กัยังดีนะที่รู้ใจต้วเองทัน ไม่งั้นได้เสียสาวคนรักไปให้รุ่นพี่แน่  พอเข้าที่เข้าทางหน่อยคราวนี้มาเป็นชุดเลยนะเจ้าโทยะ ล่อซะแตกในจนล้นกระฉอกทะลัก.ร่องรูสาวน้อยเลย ลีลาดีไม่เบานะ ความทรงจำดีๆอย่างนี้สมควรเก็บไว้ตลอดกาล. น่ารักดีนะคู่นี้ดูสมกันดี โรแมนติคเสียด้วยสิ ชอบครับเบาๆ. อ่านเพลินดีครับ แถมยังได้วลีใหม่ด้วยกับเรื่องนี้  จุดจบที่เริ่มต้น เข้าท่าดีครับ

naluk888

เก็บความทรงจำไว้คนเดียวก็ประทับใจแค่คนเดียว ถ้าเปิดใจได้พูดระบายออกมาคงได้ความประทับใจแก่คนสองคนนะ

chailopburi

เป็นวัยรักแรกพบจะมอบสิ่งดีให้แก่คนที่ตัวแอบชอบ  คือ สนิท กันมาจนไม่กล้าบอก คล้าย หนัง เรื่องเพื่อน สนิท