ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kirakun

ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องสงสัย เป็นหมีหาเด็ก ปล.ต่อไปรุ่นน้องได้มาล่าท้าผีต่อแน่ๆ

ช่วงหลัง ข้าน้อยขออยู่ชมรมท่านรุ่นพี่ด้วยครับ มีการสอนสั่งด้วย

omekung

ด้านสว่างเจอแบบนี้ ใครจะทนไหวกันเล่าาา  ::Pull::

omekung

ผีก็ดูแล้วน่าตาดีนะ แต่สงสัยที่ไม่โผล่มาระหว่างกิจกรรม สงสัยอยากมีอารมณ์ร่วม  ::Hmmm::

ssssss

มาช่วยหรือมาเอากันแน่ 55

อึดกันจิงๆ

zero001

oyoyo

โอกาสดีมารออยู่ตรงหน้าแล้ว จะทนนิ่งอยู่ไย

sniperteam

อะไรจะโชคดีปานนั้นสองหนุ่ม สภาพติดช่องแบบนั้นมันกะหน้าห้ามใจไม่อยู่หรอก 5555 ขอบคุณครับขออ่านก่อน

Too-66

น่าให้รุ่นน้องไปอยู่ด้านหน้านะ แล้วรุ่นพี่อยู่ข้างในคนเดียว

sniperteam

อ่านจบละ เนื้อเรื่องแปลมาโอเคเลยครับ อ่านแล้วได้อารมย์คล้อยตาม อิตฉาสองหนุ่มเลย เจอเหตุการณ์แบบนี้เป็นผมกะทำ 555 ขอบคุณอีกครั้งครับ

hicaru

คงจะร่วมมือกันฟาดแม่สาวน้อยนั้นแน่นอน

as72340639

ฮาดีมันก็ติดไปได้ เห็นแล้วฮาก๊ากเลย  ::DookDig::

as72340639