ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zheza

ตอนจบมีหักมุมเล็กๆ ถ้าโดนขนาดนี้ผู้หญิงเล่นด้วยจะฟินกว่านี้

แฮ่ สาวก็เปิดทางนะว่าช่วยก่อนแล้วค่อยสนุกกัน หรืออาจเป็นแค่มารยาหญิงที่ให้ช่วยก่อนแล้วหลอกตีหัวไอ้สองตัวนี้  ::HoHo::

kaithai

มาในเรื่อง สาวติดช่อง
แบบนี้ก็เสร็จสองหนุ่มละสิ
เพราะประโยคนี้
"ขอต้อนรับเข้าสู่ด้านมืด น้องพี่"

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

จงมาร่วมมือกับ Dark Lord  ::Fighto::

Ke2l3e2oS

ชวนรุ่นน้องเข้าสู่ด้านมืดซะงั้น

อือหือ ตอนจบอย่างพีค วิ่งกันน้ำบานเลยไหมล่ะ

Ae Haha

สาวสวยติดกับสองหนุ่ม คงมีเรื่องตื่นเต้นเกิดขึ้นแน่

lnomg

ชอบครับ เนื้อเรื่องแนวนี้ สาวติดครึ่่งตัวแบบไม่ได้ตั้งใจ เนื้อเรื่องนี่ทราบโดย ไม่ต้องเดาเลย อิอิ

virgoranger

elviswhat

เข้าไปได้แต่ออกไม่ได้เพราะติดนม แท้ ๆ

ohm2999

ohm2999

รุ่นพี่สอนรุ่นน้อง มีแบบให้สอนด้วย สุดยอดจริงๆ แต่ตอนจบ รุ่นพี่ดัแพ้รุ่นน้องซะนี่

aholic

dull2

sealedfeel

ขอบคุณครับ แปลได้หื่นดี ฮ่าๆ ก้อคงจบที่ขัดขืนแปปๆก็ฟินเหมือนเดิมมั้้ง

seq0010107

ไอแว่นนี้หื่นโดยธรรมชาติจริงๆ 555

ใช่ครับ หื่นไม่มีปิดบัง ใจกล้ามือถึงอีกด้วยนะ ซั่มก่อนเรื่องอื่นไว้ว่ากันทีหลัง  ::Sweat::