ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chintz

Nabisca Sathu

อ่านชื่อเรื่องนึกว่ามีเซ็กส์กับผี 555+ พออ่านเท่านั้นล่ะ หมีจริงๆ

Nabisca Sathu

เอ่ากำ ตอนจบมีผีจริงๆ ต่อยก10เลย 555+ จะหนีทำไม

kaithai

จัดหนักเลยนะสองหนุ่ม
แล้วจะมีแรงวิ่งหนี  ผีจริงที่เจอเหรอ  อิอิ
::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ชอบการคลีน 10 หน้าแรกนะ  แต่คงต้องใช้เวลาแน่ๆ
::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

ใช่ครับ แปลไปแปลมาตั้งกะหัวคํ่า เหลือนั่งคลีนเล่น ไปๆมาๆจะตี3 อัพเลยแล้วนอนก่อน ไม่ไหวแล้ว  ::Sweat::

paradisex03

2-1ใช่ไหม ต้องใช่แน่ๆ2-1 แต่เด็กศิลป์ก็งงงีีเอาแน่ไม่ได้

สาวดูเอ๋อๆมึนๆ แต่นี่แหละสาวในฝันของใครหลายคนเลยนะ  ::Dribbling::

koper2sunfad

โดนเสียบแน่แท้ ที่จริงนางเอกแกล้งติดชัวร์

มีหักมุมตอนท้ายซะงั้น 5555  ::Oops::

pakbabo

civil2

พระเอกเลือกได้ถูกข้าง เพราะไม่งั้นคนอ่านคงอดเสียว ><

civil2

ถ้าไปล่าท้าผีจะบังเอิญเจอแบบนี้บ้างไหมนะ ><

ชอบลายเส้นแบบนี้ครับ หน้าอกนางเอกก็กำลังงาม ชอบบ><

yakusa98

สมเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องกันจริง ๆ เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

unknowz2012

โหภาพจีนสวยเหมือนกันนะเนี่ย ให้เดาก็คงจัดหน้าคนหลังคนคล้ายๆหนังav  ::Glad:: ::Bloody::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

tp3660

สถานที่ เวลา ช่างลงตัวเหมาะสมจริง ๆ แถมมีแรงเชียร์จากรุ่นพี่อีก อิอิ

unknowz2012

คลีนดูสบายตากว่าเยอะเลยครับ ส่วนเรื่องต่อไปรอติดตามผลงานครับ  ::Thankyou::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

yakusa98

สรุป มีผีจริง ๆ ด้วย ทีแรกนึกว่ามีแต่คน

jachal