ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาหนัง JAV เรื่องนึงครับ

เริ่มโดย Earthalert Earthalert, กันยายน 21, 2017, 01:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Earthalert Earthalert

ตามหาหนัง av เรื่องนึง
พอดีเคยดูเป็นคลิปอ่ะครับ
เป็นนักเรียนสองคน คนนึงกระโปรงแดง
อีกคนกระโปรงสีฟ้าๆ
คนกระโปรงแดงผิวคล้ำๆ หน่อย อีกคน ขาวนิดๆ
ตอนแรกเหมือนจะถือหนังสือหรืออะไรซักอย่าง เดินๆ มาแล้วถึงบ้านหลังนึง แล้วก็เจอผู้ชายคนนึงทำอะไรไม่รู้
จากนั้นทั้งคู่ก็จะแบบเหมือนเข้าไปหาแล้วก็ ... กัน นอกบ้านเลย ชนบทนิดๆ ตอนแรก เริ่มด้วยคนกระโปรงแดงมั้ง
*จำได้คร่าวๆ ว่าลายของชุดชั้นในอ่ะครับ จะสีแป๊ดๆ หน่อย
ขออภัยนะครับถ้าไม่ละเอียด