ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Day Dream [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 20, 2017, 10:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamis

ขอบคุณครับ รอติดตามผลงานต่อไป

bull-shit

conx96857

สุดท้ายคือกลับโลกเดิมใช่ไหม

Peera canalitartis

ช่างหัวผู้กล้ามันเห้อะ !!! หายๆไปซะก็ดี อิจจจจจ ฉาาาา ขอบอกกกก  ::Evil::

bk-hong

พระเอกเรารับศึกหนักแบบมีความสุขมาก

popglasses

ตอนจบนี่ถูกส่งตัวกลับงั้นหรอ หายไปเฉยๆ จดหมายก็แค่บอกว่าผิดพลาดในการกระทำ
แอบสงสัยนิดๆ ฮ่าๆ 

kitmer01

เนื้อเรื่องงง แต่ชอบเมทมากเลย ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ

as72340639

จะซับซ้อนไปไหน ยังมีตอนต่ออีกมั้ยเนี้ย ::Hunger::

freelance

แตกครบทุกคนแล้วส่งกลับเหรอแล้วมีตามไปคนหรือปล่าว ::Hmmm::

araiwasud11

ท่านผู้กล้า เหมาเรียบเลยครับ 55

amardu.36

ขอบคุณมากครับที่นี้จะได้รู้ซะที่ว่าตอนจบยังไงกันแกน่สงสัยมานานละ

dear1234

ขอบคุณมากๆ ครับผม สนุกมากๆ

DearDiary

bomkungneo

งงตอนจบอ่ะสรุปคืออะไรทตายหรือส่งกลับหรือหนีตาม

Joker-

โดนส่งกลับโลกตัวเองสินะ มีควาวมเป็นไปได้ด้วยที่ อลิส จะตามไป