ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Day Dream [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 20, 2017, 10:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หมีงับ.จั

ตื่นเต้นมากเลยครับขอบคุณครับ

niceanglev

อ่านตอน 2 เสร็จเลยย้อนกลับมาอ่านตอน 1 อ้อ เรื่องเป็นมาแบบนี้ พระเอกหื่นมาก ไม่เหมือนตอน 2 เลย

progess

ไอผู้กล้ามาสลับร่างกับผมเดี้ยวนี้เลย

civil2

กะเอาไปเก็บไว้คนเดียวที่โลกสินะอลิซ ><

xfreestylex

งง ไปดิ สรุปคือส่งกลับแล้ว อลิสไปด้วย หรือยังไง?

Reggal

ผู้กล้า หายไปเร้ออออ งงในงง

siwapeeza

จบแบบงงๆซะงั้นนนน  555  ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ งงตอนจบนิดหน่อย ตอนจบคือ ส่งกลับ แล้วทุบเครื่องทิ้งใช่ไหมครับ 

ปล.เจ้าหญิงใจกว้างจริงๆ สุดยอด

gooda

ถึงจะไม่ค่อยชอบแนวนี้แต่จะเปนกำลังใจให้ครับ

golf77

เรื่องยาวสะใจเลย ตอนจบงงๆหน่อย

Gunitle

น้องเมดก็ถูกจนได้ ขอบคุณมากครับฮ่าๆ

Sarawut meetham

deadtime

amlan

::Sweat:: เอออ แบบว่าตอนจบนี้มัน อะไรฟระ ::Angry::

sobook