ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 15

เริ่มโดย Doomha, กันยายน 21, 2017, 01:49:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knight18

ด่วนจี๋ไปรษณีย์จ๋าเลยนะครับ ขอบคุณครับที่ประพันธ์นวนิยายดีๆมาให้เพื่อนๆในบอร์ดอ่านครับ

panzeus

ผมนึกว่าจะได้น้องแก้วซะแล้ว เอาเถอะได้พี่ได้น้องก็จะได้รักกันดี

nooy01

ตอนใหม่มาทันใจดีจังครับ ยังไงตอนต่อไปอย่านานมากนะครับ ใจจะขาด

gritkin

อยากให้เดชเอาคุณหนูฟางอีกจัง ชอบเด็กครับ 55555

devilzoa

น้องฟ้าช่วยเอากับคนขับรถให้พี่ดูหน่อย อิอิ หรือจะหลอกไปแล้วมอมยาดีนะ

naluk888

เห็นหน้าเงียบๆฟาดเรียบนะครับ เป็นพ่อพระอยู่ดีๆจะฟาดลูกแกะซะแระ รอดูว่าจะฟาดยังไง*-*

happyman2554

รอ จะแย่อยู่แล้ว เรื่องโปรด เสียวมากๆ

iammaa

นึกว่าพี่เดชจะเคลียร์กับคุณแก้วต่อในห้อง...
เพิ่มตัวละครแบบนี้ สนุกดีครับ

midnightblusie

ชอบมากครับแนวนี้ มันดิบได้อารมณ์ดี ขอดิบๆแบบนี้อีกนะครับ

zamakarn

แผนร้ายเริ่มมาสงสารน้องฟ้าเลยอะ  ::Crying::

asiakook

โอ้วว คุณหนูแก้วไปแต่เช้ามืดเลย กระซิกๆ จดในลิสก่อนคุณหนูหนิง(เป็นไงบ้าง ฝากถามคุณหนูฟาง) คุณหนูปอ คูณหนูแก้ว
วางแผนการสอยคุณฟ้าเลย นายเดชเยี่ยมมาก 26-27มากไปนิดแต่ซิงอยู่ พอไหวคอนเซปไร้เดียงสา อิอิ ขอบคุณครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ คุณฟ้าเสร็จแน่ๆ  รอตอนต่อไปครับ

oit758

มีตัวละครใหม่แล้ว แต่น้องแก้วยังไม่โดนเลย นึกว่าจะจัดการน้องแก้วเพื่อความมั้นใจซะอีก ขอบคุณมากครับ

kookai

อ้าว!!! ผมนึกว่าจะจัดการหนูแก้วก่อน กลายเป็นคุณฟ้าซะได้ ก็ดีนะได้น้องต้องได้พี่ด้วย แต่พี่เดชเราก็ไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย..ขอบคุณครับ

peat

ช่างคิดได้นะ..แผนการแบบนี้..
อย่างนี้น้องฟ้าคงไม่รอดแน่ๆเลย..