ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ทำโปรเจ็ค]ช่วยแนะนำเรื่องเสียวแนวNTRที่คุณชื่นชอบทีครับ

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 21, 2017, 04:08:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ช่วยแนะนำเรื่องเสียวแนวNTRที่คุณชื่นชอบทีครับ
จะเรื่องสั้น หรือเรื่องยาวก็ได้
จะกับใครยังไง อะไรก็ได้ ขอแค่เป็นแนวเรื่องที่เพื่อนสมาชิกชื่นชอบ

ผมกำลังจะทำโปรเจ็คใหม่ๆ เลยอยากลองทำจากเรื่องเสียวแนวNTRในบอร์ดก่อน
ถ้าผมชอบเรื่องของท่านไหน ผมจะPMไปขออนุญาติเจ้าของผลงานก่อนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.NTR Line Chat ไม่ได้ลืมนะ แต่ยังไม่ลงครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

GoDeRsOuL

ตอนนี้กำลังติดเรื่อง ความลับของเมียสาว ของคุณข้าวฟ่างครับ อาจจะไม่ NTR มาก แต่อ่านแล้วแบบ...... อืม เยี่ยม

(เรื่องของผมก็มีนะครับ แต่ยังไม่จบ อิอิ เขาที่พึ่งเจอ....)

worming

nakin007

ผมชอบเรื่องวังวนสวาทครับแต่อ่านแล้วรู้สึกว่าน่าจะยังไม่จบ แต่ไม่เห็นนักเขียนมาแต่งเพิ่มเลย (คุณพงษ์เทพนะครับคนแต่ง)

boonchoke k

มีเรื่องเสียว ที่พาแฟนไปถ่ายหนัง r น่ะครับ นานและ แต่อ่านแล้วมีอารมณ์ดี

maneenil2535 .

ไม่รู้ว่าNTR คืออะไร แต่ชอบแนว  เมียสาวสวยๆหุ่นดี กับ ลูก หรือหลานชายคับ วัยกะลังขี้สงสัย 12-15 นึกแล้วตื่นเต้น

DR.MAN

ลองตามหาผลงานของท่าน actdsky  นะครับ   มีหลายเรื่องเลย

เช่น ทริปที่แสนประทับใจ   ต่อด้วยภาคต่ออย่าง เรื่องของเธอกับผม

น้องน้ำว่าว เอ้ย น้ำฟ้านี่หีสู้ฟัดจริงๆ

genoside

ผมชอบแนวๆเรื่อง แฟนผมถ่ายหนังอาร์ ฝืน ครับ

zeazon123

เสนอเรื่อง "แผนการเสียว" ครับ แต่ผมจำผู้แต่งไม่ได้ แล้วเรื่องนี้ก็ยังไม่จบด้วยครับ หาตอนต่อไปไม่ได้เลยครับ

ISENSOR

ผมชอบแนวแบบแอบถ่าย หรือโชว์ตามสถานที่ต่าง ๆ ยิ่งถ้าเป็นแบบไปโชว์ยั่วใครนี่ชอบสุด ๆ เลย เคยเห็นในเว็บนึงจะไปโชว์กับคนตัดหญ้าให้จับนมเล่น ถ่ายคู่กันอะไรประมาณนี้ครับ ชอบเสียวตื่นเต้นดีครับ

รักสาว มีอายุ

ชอบให้คนอื่นมาแอบจีบแฟนเรา โดยแกล้งแอดไลน์มาคุย แล้วให้คนอื่นส่งมาใก้เราอ่านตลอด เสียวมากครับ

asdf4321

ขอแนวสายลับจับกิ๊ก จับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน หรือมโน ตามแนวท่านอยากเดินเรื่องเลย
เช่นเหมือนจะมีภาพแต่ไม่ชัด เหมือนจะมีคลิป แต่คลิปคนอื่น หรืออะไรอย่างนั้น
ถ้าเป็นไปได้ขอซีรียาวๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jakkrit primp

ขอแนวแอบดู แอบรู้ แอบเห็น เมียตัวเองมีชู้ เลยต้องติดตามพฤติกรรมเมีย หรือไม่ก็ลองแต่งเป็นการได้แอบรู้ แอบเห็น พฤติกรรมคนอื่น ญาติ เพื่อนร่วมงาน ลูกค้า เจ้านาย เพื่อนบ้าน  ผมว่าพล็อตเรื่องอย่างนี้ยังไม่ค่อยมีนัก จัดเลยนะ (แล้วลงเรื่องน้องจูน เพื่มให้ด้วยนะ)

notejung83

ผมชื่นชอบแนวเล่ห์สวาทเพลิงราคะกับแนวนักศึกษาหวานซ่อนเปรี้ยวแบบนั้นครับ