น้าสาวลักหลับผม cop

• 10 ตอบ
  • 4429 อ่าน
« เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 06:36:01 pm »

สวัสดีครับเรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับผมจริงๆเมื่อประมาณ2ปีก่อนผมชื่อเทียนเป็นคนจังหวัดบุรีรัมย์ ปัจจุบันอายุ 20 ปีกำลังเรียนวิศวะโยธา ปี2อยู่ที่มหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯครอบครัวผมอยู่เป็นแบบครอบครัวใหญ่คับ ตามประสาคนต่างจังหวัดผมก้อเหมือนเพื่อนคนอื่นๆคับเมื่อปิดเทอมเราก้อจะกลับบ้านกันไปอยู่กับพ่อแม่ ผมใช้เวลาเดินทางประมาณ 5 ชั่วโมงก้อถึงบ้านเกือบเย็นๆ ที่บ้านอากาศดีกว่า กทม เยอะคับ 555สูดหายใจได้เต็มปอด

ก้ออย่างที่บอกไปตอนแรกคับว่าเราเป็นครอบครัวใหญ่คือบ้านผมอยู่กัน 5 คนรวมผมเป็น 6  มี พ่อ แม่ น้องชาย น้าสาว แล้วก้อน้าเขยพ่อผมเป็นตำรวจไม่ค่อยกลับบ้านเท่าไหร่นอนที่แฟลตตำรวจบ่อยๆเพราะต้องเข้าเวรส่วนแม่ผมจะไปนอนกับตายายที่บ้านหลังใกล้ๆกัน สรุปคือบ้านที่ผมอยู่มีแค่ ผม ไอ่แทน(น้องผม)น้านวล(น้าสาว) แล้วก้อน้าเทิด(น้าเข๋ย) แต่ผมกลับมาคราวนี้ น้าเขยผมไม่อยู่บ้านเพราะไปทำงานต่างจังหวัดไปได้สักเกือบๆเดือนแล้วแต่เห็นว่าจะกลับมาเดือนหน้า ส่วนน้องผมก้อพาแฟนมาค้างบ่อยๆ เด็กม.6สมัยนี้มันไวไฟกันจริง555แฟนมันสวยซะด้วย น่ากระแทกมาก เห็นแล้วเงี่ยนตามประสาคนห่างแฟนอย่างผม

คืนแรกที่ผมกลับมาก้อนั่งคุยกับน้าสาวตามปกติเพราะผมสนิทกับแกแกบอกว่าไปอยู่กรุงเทพไม่กี่ปีโตเป็นหนุ่มซะแล้ว หล่อซะด้วยนะ 555 ผมยิ้มเขินๆไปตกดึก....ทุกคนก้อแยกย้ายกันนอนที่บ้านเงียบมาก ผมนอนกำลังจะหลับซักพักได้ยินเสียง อ้าห์!!เป็นเสียงครางดังๆทีนึง ผมจำได้เสียงไอ่แทน น้องชายผมนี่เองแล้วก้อตามด้วยเสียงแฟนมันร้อง ซีดดด พี่ เบาๆหน่อย หมดรึยังๆ!!ผมฟังแล้วพอจะเดาได้ว่าคงกำลังจะเริ่มเย็ดกันแน่ๆ เนื่องจากห้องผมกับห้องมันอยู่ติดๆกันเลยได้ยินชัดเจน

ผมฟังแล้วเงี่ยนเลยหลับตาจินตนาการไปตามมือก้อกำควยชั่กว่าวเบาๆไปสักพักเสียงกระแทกเร็วขึ้นๆ ก่อนที่ผมจะได้ยินเสียงดังป๊าบ!!แล้วแฟนมันก้อครางในลำคอ คงจะแตกในกันไปเรียบร้อยแต่ผมยังไม่เส็ดผมเองก้อค่อนข้างเพลียเนื่องจากเดินทางมาทั้งวันก้อเลยนอน...ผ่านไปซักเกือบๆชั่วโมงได้ตอนนั้นก้อกึ่งหลับกึ่งตื่นไม่ค่อยรู้ตัว แต่อยู่ๆ รู้สึกว่ามันเสียวมากที่หัวควยเหมือนโดนอมควย ไม่ไหวแล้วน้ำใกล้จะแตกเต็มที ผมจึงอ้าขาเกร็งควยพ่นน้ำควยออกมาตอนนั้นแบบเสียวสุดๆแต่ก้อเพลียด้วยผมหมดแรงหลับไป.....

ตอนเช้าผมตื่นมารู้สึกสดชื่นมากเสื้อผ้าผมอยู่ครบกางเกงบอลที่ใส่อยู่ก้อไม่ได้ถูกถอดออกก้อเลยมโนไปว่าผมคงจะฝันเปียก เก็บเรื่องน้องมาคิดจนฝันไป แต่...ประเด็นคือถ้าฝันเปียกจริงๆแล้วทำไมไม่มีคราบน้ำควยติดเลย กางเกง กับที่นอนก้อสะอาดดีผมว่ามันเป็นไปไม่ได้แน่ๆเพราะผม ฉีดน้ำออกมาหลายปรี๊ดมาก ไม่ได้เอาออกมานานด้วยมันน่าจะมีติดที่ไหนบ้างแต่ก้อหาไม่เจอ ผมได้แต่เก็บความสงสัยนี้ไว้ตอนลงมาข้างล่างเจอนาสาวผม แกถามว่าเป็นไงเมือคืนหลับสบายป่าว....โคตรสบายเลยครับน้านวล 555 แกยิ้มๆนี่คืนแรกผ่านไป

พอตกคืนที่สอง ผมก้อนอนของผมตามปกติแต่คืนนี้ฝนตกหนักเพราะเข้าช่วงหน้าฝนพอดีผมกะจะขดอยู่ใต้ผ้าห่ม นอนสบายๆตื่นสายๆ 555 ผมหลับไปซักพักรู้สึกมันเย็นวาบๆที่หัวควย ตอนนี้ผมมั่นใจว่าผมไม่ได้ฝันแน่นอน ผมค่อยๆลืมตามาดูอาศัยแสงสลัวๆจากข้างนอกพยายามเพ่งมอง เห็นลำควย 7นิ้วผมตั่งโด่ หัวแดงบานโผล่มากว่าครึ่งเพราะมือคนๆนึงค่อยๆรูดมันลงมาผมรู้ว่าเป็นผู้หญิงแน่ๆ แต่มองหน้าไม่ชัดเจน ผู้หญิง?ในบ้านนี้จะมีใครนอกจากน้านวล

ผมเลยฟันธงว่าเป็นน้านวลล้านเปอร์เซนจากนั้นผมไม่กล้าขยับตัว ใจผมเต้นแรง ควยผมก้อแข็งแทบระเบิดทำไรไม่ถูกได้แต่นอนนิ่งๆ หลังจากที่น้านวลถอกควยผมได้กว่าครึ่งก้อหยุดไปเฉยๆสักพักนึงผมรู้สึกหยุ่นๆที่หัวควย มันรู้สึกแบบหนึบๆ ตื่นเต้นดีผมก้อเลยนอนนิ่งๆดูว่าแกจะทำไรต่อไปแกคงจะเอาควยผมยัดเข้าหีแกแต่มันยัดไม่เข้าซักทีเพราะไม่ได้เล้าโลมก่อนหนิมันจะเข้าได้ไง.....แกค้างท่านี้สักพัก ผมได้ยินแกถอนหานใจยาวๆทีนึงก่อนที่จะรู้สึก อุ่นวาบบบบบ ไปทั้งลำควยหัวควยผมถอกลงหมดชนกึกเข้ากับอะไรซักอย่าง....

ใช่แล้วครับแกกระแทกหีใส่ควยผมแบบตรงๆเลยจนควยผมชนมดลูกแกถ้าผมเป็นผู้หญิงนี่ผมคงเจ็บแทนน่าดูยังเข้าไม่หมดด้วยซ้ำเหลือตรงโคนควยอีกหน่อยๆ แกหยุดครางซี๊ดซาด ก่อนจะทิ้งน้ำหนักตัวที่เหลือลงบนควยผมดังป๊าบ!เท่านั้นแหละคับ มิดลำเลย แสบเสียวจนไม่รู้จะว่ายังไง อยากจะน้ำแตกซะให้ได้หนอกหีหนอกควยแนบกันสนิท หลังจากนั้นแกค่อยๆโยกเบาๆ ผมครางในลำคอเลยครับมันเสียวมาก หีแกรัดแบบสุดยอดเลย ทังรัดทั้งตอด อู้ยยยย ซีดดดดแกตั้งหน้าตั้งตากระแทกต่อไป จากเบาๆก้อเริ่มแรงขึ้นหนักขึ้น เร็วขึ้นควยผมร้อนวาบๆกระตุกงึกๆ แทบจะลุกเป็นไฟ แต่ผมจะไม่แตกในเด็ดขาดผมพยายามอั้นไว้เพราะผมรู้ว่า ถ้าน้าผมท้องขึ้นมาผมต้องถูกสงสัยแน่ๆเพราะแกสองคนพึ่งแต่งงานกันใหม่ๆ ยังไม่ถึงเดือนด้วยซ้ำ ผมพยายามกลั้นแบบสุดๆและแล้ววินาทีระทึกก้อมาถึง แกกระแทกรัวมากๆ เสียงดังผับๆๆน้ำเมือกไหลเนืองนองเปียกหมอยเราไปหมด ก่อนที่แกจะอัดกระแทกครั้งสุดท้าย  ผับ!!!! 

ควยผมพุ่งเข้าหีแบบสุดลำควยรูหีแหขมิบตอดแบบแรงมาก แรงที่สุดเท่าที่ผมเคยโดนมาในชีวิตเลย น้ำหีแกแตกราดรดหัวควยผมอุ่นไปหมดขนลุกซู่ทั้งตัวควยกระตุกงึกๆหีก้อตอดวาบๆ แกหอบ แต่ก้อยังคงโยกควยผมอยู่ น้ำควยผมวิ่งพล่านเลยคับ ไข่หดหัวควยพองคับรูหีเตรียมทำหน้าที่ของมัน ผมพยายามกลั้นแบบสุดๆ มันทรมานมากเลยการกลั้นน้ำควยเนี่ย ผมรู้เลยว่าถ้าผมโดนกระแทกอีกทีนึง ฝายชะลอน้ำควยผมพังแน่ๆผมกัดฟันแน่น แต่แล้วแกก้อหยุด ผมรู้สึกโล่งอกที่ไม่ได้แตกในไป  แต่แกคงรับรู้ถึงอาการของผม!แกยกหีขึ้นเกือบสุด มีเพียงคอหยักเกี่ยวหีไว้ก่อนที่จะ กระแทกลงมาอย่างแรง!! 

ส่วนผมจะไปเหลือหรอคับ แม่งเล่นซะขนาดนี้เลยผมเชื่อว่าไม่มีผู้ชายคนไหนทนไหว เช่นเดียวกับผมจังหวะที่หีกระแทกลงมานั้นผมก้อเด้งควยสวนขึ้นไปอย่างอัตโนมัติทันทีทันใด  หัวควยชนมดลูกดังกึก!แกร้องว๊ายเลย ผมรู้สึกว่าน้ำควยวิ่งผ่านตั้งแต่ไข่ไปโคนควยยันปลายหัวควยร้อนวาบบบควยพองคับแบบสุดๆก่อนที่ น้ำควยที่ผมอัดอั้นมานานจะทะลักออกมายังกะลูกปืน พรวดๆปรี๊ดๆ ผมแขม่วท้องเด้าเอวระบายความเสียว ส่วนน้าสาวผมยังกะถูกไฟช็อต ตัวแกกระตุกทุกครั้งที่น้ำควยผมพุ่งปะทะมดลูกผมนับได้เป็นสิบทีเลยผมเสียวแบบสุดๆ น้ำควยผมซึมออกมาเพราะไม่มีที่ให้เข้าไปอยู่แล้ว แกค่อยๆถอนหีออกไปจนหลุดจากควยผมดังบล๊อก! น้ำควยเยิ้มออกมามากมาย คาวสุดๆแกทำความสะอาดควยผมและเดินกลับห้องไป ส่วนผมก้อนอนหมดเรี่ยวหมดแรงแต่ก้อเสียวมากครับ 

*

ออฟไลน์ werrlet

• Junior Member
  • 402
  • 222
Re: น้าสาวลักหลับผม cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 12:13:23 am »
โดนน้าลักลอบเสียวแน่นอน แต่ถ้าท้องเรืองใหญ่เลย

*

ออฟไลน์ tanee

• 434
  • 404
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 02:15:34 am »
โดนท่าสุดท้ายเข้าไปแตกเลย

*

ออนไลน์ hanabombam

• Ultimate Member
  • 4358
  • 2872
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 08:03:57 am »
เป็นน้าสาวที่รักหลานชายมากๆ เข้ามาสนองถึงที่เลย

*

ออฟไลน์ penred

• 334
  • 308
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 06:48:31 am »
ขอบคุณน้าสาวมากๆเลยที่มาลักหลับ คงต้องโดนอีกแน่

*

ออฟไลน์ ohm2999

• Banned!

• Gold Member
  • 1343
  • 43
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 04:21:14 pm »
มีน้าแบบนี้รักตายเลย

*

ออฟไลน์ arty_xx

• Full Member
  • **
  • 53
  • 44
  • Lopburi
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 12:34:26 am »
น่าจะต่อจนเช้านะครับแบบนี้ อิอิ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Gold Member
  • 1352
  • 1260
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 08:45:15 am »
ทำเป็นตื่นก็ได้ปี้น้าบ่อยๆแล้วโธ่

*

ออฟไลน์ lodtr122518

• Banned!

• **
  • 199
  • 45
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 02:12:55 am »
อยากโดนน้าอำทุกคืนเลย

*

ออฟไลน์ poison_react

• 274
  • 246
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 08:23:18 am »
แนวนี้ผมชอบนะครับ ฟินแบบสุดๆ ถูกลักหลับโดยคนในครอบครัว ได้แตกในอีก ถ้ามีภาคต่อจะดีมากครับ น้าแบบนี้ต้องจัดให้สุดๆ ครับ ทำให้ท้องได้ยิ่งดีแต่เสี่ยงแฮะ

*

ออฟไลน์ lodtr122518

• Banned!

• **
  • 199
  • 45
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 05:52:05 pm »
เป็นน้าสาวที่รักหลานมาก อย่างนี้ท้องก็ช่วยไม่ได้

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ