ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2017, 10:07:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

หวังว่าจะไม่มีดราม่าในตอนต่อไปนะ ขอเน้นฟินๆ /นางเอกนี่น่าจะมีซัมติง 

knightmoon

เรกะ สุดยอดเมดจริงๆ พ่อพระเอกสอนมาดีจริงๆ

Crypt

เปิดตอนแรกมาแบบหวาน ๆ อยากได้เมดแบบนี้บ้างจัง

eka1325

มีสาวเมดแบบนี้ มีความสุขมากๆแน่เลย  ภาพสวยเรื่องสนุก  ขอบคุณครับ

Tong Kamilia

aliass

แนวนี้ ถูกใจ สายเมท แน่นอน ฮาาาา   หรือว่า ตอนต่อไปจะกลายเป็นฮาเร็ม ?

kugars

::WooWoo::แต่งชุดธรรมดาแล้วยิ่งดูน่ารักขึ้นไปอีก ::Bloody::

thmaysa

kunzitez

เห็นตอน 8 เพิ่งแปล เลยเข้ามาย้อนอ่าน นี่ผมพลาดของดีขนาดนี้ไปได้ไง
เมดนมตู้มๆ ในคฤหาสน์แค่ 2 คน แค่คิดก็สวรรค์ละ

impos007

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ขอบคุณครับ

Kolatee Seneechai

เมดแบบนี้หาจากที่ไหนได้ อยากมีบ้าง

phatsa

Priceless

ลายเส้นสวยมากครับ เนื้อเรื่องก็สนุก เรียกว่าหยิบมาแปลได้ถูกเรื่องเลย แถมยังแปลได้เนียนมาก งานคุณภาพสุดๆครับ ทำต่อไปนะครับ จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ

SikerWoo

เมดสาวสวยแบบนี้หาได้ที่ไหนหว่า ฮ่าๆ
TTT

exelier

โห้วววว
ลายเส้นแบบนั้แหละที่รอมานาน
สวยมากก
แถมยังมีหลายตอนด้วย
ขอรับไปอ่านนะครับ
ขอบคุณมากที่แปลมาให้เอ่านกัน