ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 34 : ความลับเริ่มรั่วไหล

เริ่มโดย nato87, กันยายน 26, 2017, 06:44:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงตอนนี้ ในบรรดาเมียเด็กทั้ง 3 คนที่ลุงพลแกได้มา คิดว่าลุงพลแกรักใครมากที่สุดครับ

เฟิร์น สาวน้อยผู้แสนดีจากภาคเหนือ ที่ถูกลุงพลปรนเปรอด้วยเกมรักชั้นครูจนกลายเป็นสาวร่าน ถึงเอาแน่เอานอนไม่ได้ แต่ก็จัดว่าเด็ด
158 (51%)
โดนัท สาวน้อยสุดห้าวจากเมืองหลวง ที่โดนลุงเทน้ำกลั่นจนติดใจ ถึงบางทีจะเล่นตัว ปากเก่ง แต่ก็แอบหวานโดนใจไม่น้อย
69 (22.3%)
พิมมี่ สาวน้อยสุดเอ็กซ์จากภาคอีสาน ที่โดนลุงพลคนหื่นเปย์หนักทั้งเงินและน้ำกลั่นจนติดใจ แถมแย่งมาจากคนอื่นด้วย
83 (26.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 310

yasa_ud

หมอพลอยชะตะขาดเจ็บหนักจัดเต็มแน่นอนงานนี้รึเปล่า

eternal6969

ความลับมันเป็นเรื่องของระเบิดเวลา หมดเมื่อไหร่ก็ตูมอ่ะ หาทางออกดี ๆ ล่ะกันลุง

เกี่ยวกับการโหวต พิมมี่นี่รู้สึกว่าหลงมากกว่ารักอ่ะ เพราะลุงมันหื่นไง ดูแล้วเฟิร์นกับโดนัทจะมีแววกว่า

hanabombam

งานจะเข้าอีกแล้วท่านผู้เฒ่า บิ๊กจะทำอะไรคิดให้ดีนะ กลับเข้าคุกอีกครั้งอยู่ยาวเลยนะ

suriyamahajit

ลุงแกมัวกินน้องพิมพ์อยู่นั่นแหละไปเอาน้องนาถได้แล้วตามด้วยหมอต่อท้ายนิ

firefox2007

fogcw

ความลับไม่มีในโลก แต่ลุงพลก็ใช่ย่อย ไม่จนมุมง่ายๆแน่นอน ขอให้ลุงพลช่วยจัดการหมอยพลอยคนสวยกับน้องนารถคนงาม สำเร็จโดยเร็ว และช่วยแถมยัยอุ๊ จอมจุ่นจ้านอีกคนด้วยนะครับ
สนุกมากมาย  เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆ ต่อไปนะครับ 

yuta279

นึกไม่ออกเลยว่าเวลาที่เรื่องทุกอย่างขมวดเข้าหากันแล้วมนุษย์ลุงเราจะรอดไปได้อย่างไร

dikky

หนูพิมมี่โดนกระหน่ำตั้งหลายยกแล้วจะท้องกับลุงพล แย่แน่ๆครับ

unjimark47

ความลับไม่มีในโลกจริงๆ รอดูว่าลุงจะรอดได้ยังไง  ::Oops::

ดูดดื่ม

ความลับเริ่มรัวแล้ว..แต่อยากให้ลุงพลจัดหมอพลอยจังคงมัน

ped@1

.........................................................................................
    27/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 27/10/2560 )

.........................................................................................

mikufc

ขอบคุณมากครับ ผมว่าโลกมันกลมเกินไปจริงๆ หากเทียบกับความเป็นจริงที่กว่าจะเจอคนรู้จักแต่ละทีนี่เป็นปีๆ เหอะๆ
ปล.อ่วมแน่มนุษย์ลุง

johnywalker

ลุงพลใกล้จะโดนตีนหนุ่มแล้ว รอไอ้บิ้กหลุดออกมาจากคอกได้ก่อนเถอะ

pinmonkey

ลุ้นสาวใหญ่อย่างหมอพลอยจริงๆ ครับว่าจะเสียวซ่านขนาดไหน ขอบคุณมากครับ