ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Welcome to AEC (Ep.1) : น้องซาซ่า สาวกัมพูชา

เริ่มโดย El2az, กันยายน 27, 2017, 10:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

El2az

Welcome to AEC (Ep.1)
จุดเริ่มต้น : น้องซาซ่า สาวกัมพูชา
   ผมเป็นสมาชิกเว็บ XOnly มานานมากแล้ว วันนี้เลยตัดสินใจที่จะแบ่งปันเรื่องราวในชีวิตของผมบ้าง และ เรื่องที่ผมจะเล่าต่อจากนี้ เป็นเรื่องจริงทั้งสิ้น บุคคลที่กล่าวถึง มีตัวตนจริง ๆ และ ผมเขียนขึ้น เพื่อแบ่งปันให้สมาชิก XOnly ได้อ่านกันเป็นที่แรกครับ...
   ผมชื่อชิต เป็นคนธรรมดาคนหนึ่ง ที่มีโอกาสได้มาทำงานในเมืองหลวง และ ได้เป็นผู้จัดการร้านอาหารแห่งหนึ่ง ย่านจรัญฯ ชีวิตผมจึงได้พบเจอกับประสบการณ์กับชาวต่างชาติ ทั้ง พม่า,เวียดนาม,ลาว,กัมพูชา หรือ แม้แต่กะเหรี่ยง เพราะต้องทำงาน อยู่ร่วมกับพวกเขาทุกวัน...
คนแรกที่จะเล่าให้ฟัง เธอเป็นสาวกัมพูชา ชื่อน้อง ซาซ่า อายุ 16 ปี เธอตามน้าสาวเธอมาทำงานที่ไทย เพราะไม่อยากถูกจับแต่งงาน กับคนมีเงิน น้องซาซ่าเป็นเด็กตัวเล็ก ๆ ผิวขาว หน้าตาไม่สวย แต่ก็ไม่ขี้เหร่ เธอทำงานเป็นแม่บ้านในร้าน คู่กับน้าของเธอ น้องซ่าเป็นเด็กขี้อาย พูดน้อย แต่เธอสนิทกับผม เพราะ ชอบมานั่งคุยด้วยเวลาเลิกงาน เรื่องมันมาเกิด ก็ตอนที่ น้าเธอต้องกลับบ้านด่วน ผมจึงได้รู้ ว่าเธอไม่เคยล้างห้องน้ำชาย เพราะเธออาย แต่พอน้าไม่อยู่ เธอจึงลำบากใจ และ มาบ่นให้ผมฟัง ผมก็ปลอบไปตามประสา จนเธอยอมทำ วันนี้น้าเธอกลับ ได้มาฝากน้องไว้กับผม ให้ช่วยดูแลระหว่างที่ไม่อยู่
ผมก็รับปากส่ง ๆ ไป ปกติผมมักจะนั่งจิบหลังเลิกงาน แต่วันนั้นน้องมานั่งเฝ้า จนเกือบตี 2 พอแยกย้ายวง จึงถามว่า "ทำไมไม่ไปนอน" น้บอกว่า "กลัว...ไม่เคยนอนคนเดียว" ผมก็นึกขำ เลยถามกลับ ว่า "อ้าว...แล้วทำไงอ่ะ จะนอนกับพี่รึไง?" แต่คำตอบกลับทำให้ผมตะลึง น้องตอบว่า "ค่ะ...หนูขอนอนด้วย จนกว่าน้าจะกลับมา" แล้วก็เอื้อมมือ มาดึงแขนผม บอกว่า ไปนอนเถอะหนูง่วงมากแล้ว ผมเดินตามไปแบบงง ๆ เปิดห้องเข้าไปก็ทิ้งตัวลงบนเตียง แต่นึกได้ เลยหยิบหมอน ผ้าห่ม จะนอนข้างล่าง น้องตกใจ ถามผมว่า "ทำไมไม่นอนด้วยกัน" ผมบอกเธอว่า "มันไม่เหมาะ" แล้วปูที่นอน ก่อนจะไปอาบน้ำ พอออกมาจากห้องน้ำ ยัยตัวดี ก็หลับอยู่บนเตียงแล้ว ผมเลยเดินไป กะจะห่มผ้าให้ แต่ภาพที่ผมเห็น ทำให้ผมยืนตัวเกร็ง เพราะน้องซ่า ใส่กางเกงขาสั้น บาน ๆ นอนชันเข่าข่างหนึ่ง ที่สำคัญคือเธอไม่ใส่ กกน. ทำให้มองเห็นเนินน้อย ๆ ที่ไม่มีขนสักเส้น แถมยังปิดสนิท ได้ชัดเจนมาก ผมพยายามข่มใจ ดึงผ้ามาห่ม แล้วปิดไฟนอน จนผ่านไป 1 คืน คืนถัดมาน้องซาซ่า ออกไปซื้อของที่เซเว่นปากซอยแต่ฝนเจ้ากรรมดันตกลงมาเลยมาเคาะห้องในสภาพเปียกปอนไปทั้งตัว ผมรีบให้เธอเข้ามา แล้วไล่ไปอาบน้ำสระผม ระหว่างนั้นผมก็นั่งเล่นมือถือไป สักพักมีมือเย็น ๆ มาจับที่แก้ม ผมสะดุ้ง หันไปเห็นน้องหัวเราะชอบใจ เธอบอกหนาวมาก เย็นมาก ผมก็แกล้งพูดเล่นว่าหนาวก็กอดพี่จะได้อุ่น แต่ใครจะคิดว่าเธอทำจริง เธอเข้ามากอดผมจากข้างหลัง หน้าอกชนหลังผม จนรู้สึกได้ว่าใจเธอเต้นแรง ผมวางมือถือ หมุนตัวเธอมาด้านหน้าประจันหน้ากับผม ดูเธอหน้าแดง ผมเลยจูบหน้าผากไป แล้วลากลงมาที่ปากเล็ก ๆ ผมบดริมฝีปากลงไปกับปากเธอ ตัวเธอสั่นไปหมด ผมค่อย ๆ สอดลิ้นเข้าไปในปากเธอ ดูเธองง ๆ แต่ก็พยายามทำตาม มือซ้ายผมค่อย ๆ มุดชายเสื้อเข้าไปด้านใน ลูบจากแผ่นหลัง มาที่หน้าท้องเรียบเนียน จนมาสะดุดที่หน้าอกขนาดกำลังพอดีมือ น้องสะดุ้งเล็กน้อย แต่ไม่ถอยหนี เมื่อผมเจอจุดยอดของหน้าอก ก็จัดการเขี่ยเบา ๆ น้องอ่อนแรงลงทันที หายใจถี่ ๆ พูดแต่ว่า จั๊กจี๋แปลก ๆ ผมบอก "เค้าเรียกเสียว" ผมละมือมาถอดเสื้อน้องออก พอเสื้อหลุด ผมเห็นหน้าอกแสนสวย ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก หัวมันสีน้ำตาลอ่อน ๆ ผมก้มลงดูดที่หัวนม จนเธอครางสะท้าน "อ๊า!!! พี่ หนูเสียว" ผมวนเล่นกับนมสองข้างอยู่สักพัก ก็จับเธอยืนขึ้น แล้วรูดกางเกงบอลที่เธอใส่ ลงมาทางปลายเท้า เต่านาตัวน้อยก็ลอยเด่นอยู่ตรงหน้า เป็นตัวที่ผมเห็นเมื่อคืนก่อน มันเนียนโล่ง ไม่มีขนสักเส้น น้องรีบเอามือมาปิด แต่ผมแกะออก แล้วจูบลงไปเบา ๆ เธอเข่าอ่อน ผมเลยประคองให้นอนลง จัดหมอนรองก้น จนเต่านูนเด่นขึ้นมา ผมค่อย ๆ ละเลียดลิ้น ลากขึ้นลง แตะสัมผัสปลายยอดปุ่มเสียว จนมันพองตัวขึ้น นำหวานถูกขับออกมาจนลื่นไปหมดเธอครางไม่ได้ศัพท์ ทั้งไทย ทั้งเขมร ปนกันไปหมด แล้วเธอก็กระตุกแรง เกร็งตัว เธอเสร็จเสียวครั้งแรกในชีวิต ผมปล่อยให้เธอหายใจสักพัก ก่อนจะก้มลงดูดหัวนมเธออีกครั้ง ดูเธอเกร็งน้อยลง สักพักเอื้อมมือมาจับไอ้หนูผม เธอกระซิบบอก "มันแข็งจังพี่ อุ่น ๆ ด้วย" แล้วถามว่า "หนูต้องอมเหมือนในหนังมั้ย หนูเคยเห็นน้าแอบดูในมือถือ" ผมเลยสอนให้เธออม ปากเล็ก ๆ ค่อย ๆ อมลงไปสักพักเริ่มคล่องผมเลยจับสลับ เล่น 69 จนเธอครางไปดูดไป ก่อนจะจับพลิกมาท่าปกติ เธอบอกว่า "พี่เบา ๆ ก่อนนะ" ผมก็พยักหน้ารับ ค่อย ๆ เอาไอ้หนูถูวนไปมาตรงปากทาง จนน้ำเยิ้ม เธอครางเสียวกระเส่า แล้วค่อย ๆ กดลงไปทีละนิด เธอจิกแขนผมแรงขึ้น จนชนอะไรสึกอย่าง ผมเลยหันมาดูดหัวนม สลับดูดปาก จนเธอเคลิ้ม ผมก็กดเอวอีกครั้งจนดังกรึบ เธอสะดุ้งเฮือก กัดฟันแน่น แต่ไม่ร้องเจ็บใด ๆ ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ ซอยเอวสั้น ๆ ให้เธอคุ้นเคย สักพักเธอเริ่มคราง แล้วพูดว่า "หายเจ็บแล้วค่ะ" ผมเลยซอยเอวถี่ขึ้น แกล้งดึงยาวออกมา จนเธอแอ่นตาม แล้วกดสวนลงไป เธอตีแขนผม บอกว่า "เดี๋ยวของน้องพังหมดนะ" ผมดึงออก จับเธอหันหลังแล้วกดลงไปซอยเธอในท่าหมา ดูเธอจะชอบมาก เด้งเอวสวนตลอด จนเกือบจะเสร็จ เธอบอก "แรง ๆ เลยพี่ หนูเหมือนฉี่จะแตก" ผมอัดไม่ยั้ง จนน้ำอุ่น ๆ พุ่งวาบเข้าไปจนหมดทุกหยด เธอแอ่นหน้า ร้องอ้า!!!!
ก่อนจะฟุบลงบนที่นอน ผมเองก็ฟุบลงบนแผ่นหลังเธอ เราคากันอยู่สักพัก ก่อนจะชวนกันไปล้างตัว ว่าจะเล่นอีกรอบ แต่เธอบอกระบมไปหมด เลยได้แต่นอนกอดกันจนเช้า ผมให้เธอหยุดพักวันนึงเพราะระบมอยู่...
นี่เป็นเรื่องแรกนะครับ ผมจะพยายามเล่าเรื่อย ๆ ไม่ให้ทิ้งช่วงนาน สนุก ไม่สนุกอย่างไรติชมได้ครับ ย้ำอีกครั้งว่านี่คือเรื่องจริง จากช่วงชีวิตของผมครับ
ขอบคุณครับ

tasmanian

หนีแต่งงานเสี่ยกัมพูชา มาเจอหนุ่มไทยแทน ได้ดุลย์ ได้ดันด้วย

BooM_Za

สุดยอดไปเลยครับ ของ AEC ต่อไปมาไวไวนะครับ

penred

2kidding

dan49

น่าอิจจังได้ของนอกแถมเปิดซิงอีกด้วย สุดยอดเลยครับ

strikef.

devilzoa

กว่าน้าของเด็กสาวจะกลับมาสงสัยจะบานแน่ๆ อิอิ

peetang618

รอดูความคืบหน้าของความผสมพันธ์ุ เอ้ย ความสัมพันธ์ครับ

hanabombam

ชีวิตดี๊ดีได้เมียเด็กด้วย แถมเป็นต่างชาติด้วย น่าอิจฉาสุดๆ

therasak

swss2511

มีหนึ่งต้องมีสองสามสี่ค่อยๆเก็บไปเรื่อยๆ

durocman