ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

ถึงตอนจบไวจังครับนึกว่าจะมีต่ออีกหน่อย หรือจะมีภาค2 แต่ว่าข่าวดีคืออะไรนะอยากรู้ว่าแป้งเราท้องหรือเปล่าแล้วถ้าท้องๆกับใคร 555 ขอบคุณมากๆครับ

Peera canalitartis

หมดเคราะห์หมดโศกซะที นะคุณแป้งงงง ดีนะที่มีตังไปซ่อม.... ::Evil::

อิทธิพล ทบชา

สุดท้ายก็จบเเล้วหลังจากอ่านมานาน ขอบคุณท่านผู้เเต่งเเต่ก็สงสารหนูแป้งมากเลยล่ะครับหมดเวรหมดกรรมเสียทีจากคนชั่วนะหนูแป้ง

pitsanume

ขอบคุณครับ มาถึงตอนจบแล้ว ถึงจะโดนอะไร ต่ออะไรมามากมาย แต่สุดท้ายก็ได้เจอสิ่งที่ประทับใจ เป็นกำลังใจและรอติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จบแล้วเหรอ ดีใจกับน้องแป้งด้วยที่หมดทุกข์หมดโศกจากนายดำ ขอให้มีความสุขกับครอบครัวและมีลูกที่น่ารักนะครับ

WACHIRA SAKAEW

ตอนจบแล้ว แต่คึดถึงลูกจ้างอีกคนมากครับ แต่งได้ดีเลย

nankung

meowmeng

เสียดายที่จบแล้ว ขอบคุณมากๆนะครับที่นำเรื่องดีๆมาแบ่งปัน

teerawatc

จบได้ดีครับ  ดีกว่าไปได้กับช่างดำ หรือลูกน้องช่าง  เพียงแต่คุณหนูชอบแบบฮาร์ดคอ  มาเจอนายชัชจะไปโหยหาแบบเดิมหรือเปล่า

cuffs 112

ขอบคุณสำหรับงานเขียนครับ ถึงผมจะอ่านบางข้ามบางตอนไปบ้าง แต่ก็สนุกครับ

pp1659

จบแบบแฮปปี้ครับ นายดำติดคุก แป้งได้ชีวิตใหม่

AssSin01

ห่างหายไปนาน และแล้ววันนี้ก็ถึงตอนจบ ขอบคุณผู้แต่งครับ จะรอติดตามเรื่องต่อไป

catarock

หวังว่าคงจบแบบแฮปปี้นะ กลัวใจหนูแป้งเหลือเกิน

banksyn

ติดตามมานาน

...............................................................................................
  29/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 29/10/2560 - 29/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185722.msg647364#msg647364