ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akhittaro

Teerapong Sauykang

ถึงตอนจบเสียแล้ว น้องแป้งโดนทหารเขมรรุมจนเละแน่ๆ เสียดายจบซะแล้ว ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ ขอติดตามเรื่องอื่นๆ ต่อไปครับ

Channarong Saekow

ถึงตอนจบแล้ว ขอขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปน่ะคับ

18071976

อยากเป็นพี่ชัชจริงๆได้เล่นน้องแป้งนมใหญ่ 

honminn

เพิ่งได้มาติดตามอ่านจนจบ สนุกมากครับ ชอบการเล่าแบบสลับมุมมองตัวละครแบบนี้มากๆเลย

เสียดายภาพประกอบดูไม่ได้หมดแล้ว

Ronin21

พ้นเคราะห์กรรมซะทีนะคุณแป้งดีใจด้วยจริงๆ เลย

rerngsak

สมบูรณ์ บ

Anant Be

ในที่สุดก็ถึงตอนจบ อยากให้แป้งได้จบแบบดีๆนะ ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ :)