ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

thep59

ถึงตอนจบเสียแล้ว น้องแป้งโดนทหารเขมรรุมจนเละแน่ๆ เสียดายจบซะแล้ว ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ ขอติดตามเรื่องอื่นๆ ต่อไปครับ

keng7799

jaqaz

จบแล้วขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ  เป็นกำลังใจต่อไปนะครับ

oui

และแล้วก็ถึงบทสรุป ของหนูแป้งและนายดำ รอผลงานชิ้นต่อไปครับ

sincethai

puenxno

เรื่องนี้เขียนต่อเป็นซีรีส์ยาวได้แท้ๆ ทำไมรีบตัดจบซะได้ล่ะครับ
เดาว่าภาระกิจรัดตัวเลยไม่อยากให้แฟนๆต้องตั้งตารอกันสิท่า

กลับมาเขียนภาคสองนะครับ นะนะ

kongzaa08

ขอบคุณทีนำผลงานดีๆ มาให้อ่านกันครับ ขอบคุณครับ

pakserm

kuniine

ตอนจบแล้ว ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหน จะดีหรือไม่ หนูแป้งจะเป็นอย่างไร น่าอ่านครับ

songsak

มาถึงตอนจบซะแล้ว คุณหนูแป้งจะเป็นยังไงบ้าง นายดำจะจบลงแบบไหน ติดตามผลงานมาทุกตอนเลยครับสนุกมาก

eaksuree

ยังไม่เสดเลยมีคนมาช่วยซะแล้ว
นี้ตอนจบ รออ่านเรื่องใหม่ก็ได้คับ

tcm12599

synivorn

yak7384

โดนสองรูเลยรอบนี้ ได้แต่งงานแล้วจะมีเซอร์ไพร้มั๊ยนะ