ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alteisen

จบแล้ว ขอบคุณผู้แต่งมากครับ
หวังว่าน้องแป้งจะมีชีวิตที่ดีนะ(แต่ถ้าหักมุมแบบติดใจควย ไปมีชู้ที่จะสุดยอด)

sultant

เสียดายจัง จบเสียแล้ว. แต่ก็นะ นายดำชักจะโหดกับน้องแป้งเกินไปแล้ว ขอบคุณท่านผู้เขียนมากๆที่แต่งเรื่องดีๆเสียวๆให้เราอ่านกัน จะรอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ

thana7

lolGoodดีย์

ขอบคุณที่แต่งจนจบครับขอบคุณที่แต่งจนจบครับ เสียดายยายดำที่
โดนจับง่ายไปหน่อย

Pongsathorn Suwannarit

tooboy

kk2016

ถึงตอนจบแล้วเสียดายกำลังสนุกเข้มข้นเลยครับ แบบนี้จะมีต่อภาค2 ไหมน้อ...รอลุ้น

ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากครับ

surway2532

ไรต์เป็นอีกคนนึงที่แต่งแล้วทำให้ผมติดตามอ่านจนอยากรุ้บทสรุปของเรื่อง แต่งออกมาได้ดีคับ จะรอติดตามภาค2หรือเปิดเรื่องใหม่นะคับ

upperbound

ลุ้นกับตอนจบเป็นอย่างมากคับ อยากรู้ว่าจะขมวดปมเพื่อจบอย่างไร แต่ก็เป็นอีกเรื่องที่สนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ

mr.supply

ขอบคุณครับ สนุกมากจบแฮปปี้เสียดายตรงทหารเขมรขยี้น้อยไปหน่อย จะรอชมผลงานต่อไปครับ

tkatlek

จบจนได้สงสารหนูแป้งมากจนลืมนับว่าผ่านอะไรมาบ้างในชีวิตขอบคุณท่านผู้แต่งครับรอเสพเรื่องต่อไปครับ

place

ติดตามมาตลอดจนถึงตอนจบ ชอบแนวนี้มากครับ ท่านเขียนได้ดีมีการพัฒนาของตัวละครให้เข้าสู่ด้านมืด สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้ท่านเขียนผลงานต่อไปอีกนะครับ ขอบคุณมากครับ

testman

จบสักที  ยังตามสงสัยมาตั้งนานว่าจะจบยังไง มันดาร์กลงไปเรื่อย ๆ

ขอบคุณผู้เขียนครับ

eglebudsob

ตามมาเก็บตอนจบครับ เสียวได้ใจเช่นเคยกับฉากสุดท้าย
ขอบคุณครับไรต์

noomxxx

จบละ แรกๆสนุกดีแต่หลังๆออกทะเลไปหน่อยนะครับ แต่ก้อขอขอบคุณครับที่แต่งเรื่องให้อ่านครับ