ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

เดินทางมาถึงตอนจบ รู้สึกผิดคาดพอสมควรเลย นึกว่าหนูแป้งจะกลายเป็นทาสกามช่างดำเสียอีก แล้วยังมีปมที่แม่หนูแป้งเตือนให้ระวังป๊าไว้อีกคาใจมากๆ เลย 555

civil2

ดีแล้วที่โดนจับ รู้สึกดีครับที่หนูแป้วไม่กลายเป็นทาสกามไอ้ดำ

devilsakura

สุดท้ายก้รอดพ้นนายดำสักทีนะคุณแป้ง ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ

poon.ppx

lunla

มาลงชื่ออวยพรให้น้องแป้งครับ
หุหุ ขอบคุณที่ให้จบแบบสวยงาม ปล่อยให้โดนทารุณมาเยอะเลย
รอเรื่องอื่นๆ ต่อไปครับ

Tanut007

Darth Sidious

ponggunyuki2527

จบลงด้วยดี ขอบคุณครับที่เขียนให้อ่านมานานมาก 

Danai Tee

สนุกมาครับ เสียดายตัดจบเร็วไปหน่อย อยากให้เผชิญชะตากรรมในเขมรนานกว่านี้

nuttapon rujirathumrong

จบเรื่อง เจ้านายหน้าใสแล้ว จะทำเรื่องเกี่ยวกับอะไรต่อครับ จะยังคงแนวเดิมหรือจะเปลี่ยนแนวไปเลย แต่ขอความดาร์กไว้เหมือนเดิมนะครับ

zaza659

ถึงบทสรุปของแป้งและนายดำแล้ว
สุดท้ายแป้งก็ไม่รอดจากพวกเขมร
แต่นึกว่านายดำจะโดนหนักกว่านี้ซะอีก

darthorange

ไม่รู้ว่าจบยังไง แต่หลุดจากวังวนของนายดำ ก็ดีใจด้วยน้องแป้ง