ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับเรื่องดีๆที่นำมาให้อ่าน
ส่วนน้องแป้งขอให้เจอสิ่งดีๆนะครับ

mashall

ครับ จบน่าจะด้วยดี ขอบคุณครับ
แล้วจะติดตามเรื่องต่อไปครับ

hanabombam

นึกว่านายดำจะขุ่ปล่อยคลิปซะแล้วที่ไม่ช่วยประกันตัว ขอให้สุขสมหวังนะแป้ง

newblogspot

นขอบคุณสำหรับผลงานดีดีนะครับ แอบนึกว่าจะหาทางลงไม่เจอละครับ เพราะมันออกทะเลไปค่อนข้างเยอะนะโดยส่วนตัวผม 

zezebee12

araiwaaa

เสียดายที่จบซะแล้ว แต่ก็ดีใจที่น้องแป้งหลุดพ้น เสียดายไอ้ดำโดนประหารซะละ ควรโดนอีกนะ 555

manu111

coolkid2

นึกว่าจะไม่ได้จบแบบแฮปปี้ซะแล้ว ขอบคุณมากครับ

siriwat999

::Glad::

.........................................................................................
    17/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 17/10/2560 )

.........................................................................................

Pueng15

และแล้วมาถึงตอนจบ สงสารแป้งโดนข่มขื่นจนได้ จะรอติดตามเรื่องต่อไปค่ะ

jthapina

สุดยอดครับ

...............................................................................................
  15/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/10/2560 - 15/4/2561 )

..............................................................

darkgiggs

อ้างจาก: nuttapon rujirathumrong เมื่อ กันยายน 30, 2017, 02:58:30 ก่อนเที่ยง
จบเรื่อง เจ้านายหน้าใสแล้ว จะทำเรื่องเกี่ยวกับอะไรต่อครับ จะยังคงแนวเดิมหรือจะเปลี่ยนแนวไปเลย แต่ขอความดาร์กไว้เหมือนเดิมนะครับ

" แหกคุกมาปล้นรัก " ครับ เขียนตอนแรกใกล้เสร้จแล้ว
ยังคงแนวดาร์กเช่นเดิม แต่เปลี่ยนรูปแบบไปบ้างครับ กลัวจะเบื่อกันถ้าเขียนเหมือนเดิมเกินไป

breakspells

Poowanart Koedmanee

ดาร์คซะหดแต่ก็ได้อรรถรสอีกแบบ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ รอติดตามผลงานท่านแนวดาร์คๆหักมุมต่อไปครับ

Parkasit Saisayveegul

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  3/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 3/10/2560-3/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=177349.msg556738#msg556738