ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Welcome to AEC (Ep.2) : พาน้องเช็คสต็อค

เริ่มโดย El2az, กันยายน 28, 2017, 07:22:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

El2az

Welcome to AEC (Ep.2) : พาน้องเช็คสต็อค
     หลังจากผมได้สัมผัสรสชาติแห่งสาวเขมรัฐ อย่างน้องซาซ่า ก็ดูเหมือนว่าเธอจะมีพัฒนาการที่รวดเร็วกว่าที่คิดไว้ เธอกล้าเล่น กล้าลอง และดูจะเป็นเด็กที่เต็มไปด้วยอารมณ์ลุกโชนอยู่ตลอด ช่วง 7-8 วันที่น้าเธอกลับบ้าน ไม่มีคืนไหนที่เธอจะไม่ชวนผมเล่นผีผ้าห่ม ทำเอาผมขาแข้งอ่อนไปเหมือนกัน จนกระทั่งน้าเธอกลับมา เราก็แทบไม่มีเวลาอยู่กันลำพัง เด็กน้อยที่น่าสงสารมักจะส่งสายตายั่วยวนมาทุกครั้งที่ผมเดินผ่านเธอ จนผมเองอดสงสารไม่ได้
     และแล้วก็มาถึงวันนับสต็อค ผมก็จดของ นับของ ไปตามประสา จนมาถึงห้องสโตร์บาร์น้ำ ผมเอะใจว่าทำไมประตูถูกแง้มไว้ จึงเปิดเข้าไป ก็เจอสาวน้อยซาซ่าของผม นั่งรออยู่ ส่งยิ้มสดใสมาให้ ผมรีบปิดประตูอย่างรวดเร็ว แต่ดูเหมือนน้องจะเร็วกว่า เพราะเธอมาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว พร้อมทั้งเอื้อมมือมาปลดเข็มขัด และ ตะขอกางเกงของผม พร้อมรูดลงไปที่ปลายเท้า เธอนั่งลงเอาหน้าซุกไซร้ไปที่ไอ้หนูของผม เหมือนเป็นสิ่งที่เธอโหยหามานาน พร้อมกับตวัดลิ้นโลมเลียไปทั่วทั้งดุ้น ลากไปถึงลูกตุ้ม 2 ลูกด้วย เล่นเอาผมขนลุกเลยทีเดียว ผมแกล้งพยุงเธอขึ้นยืน แล้วถามว่า "ไม่กลัวพี่นาง (น้าเธอ) รู้หรอ?" น้องยิ้มแล้วตอบว่า "หนูบอกแกว่าปวดท้อง ไม่สบายตัว ขอกลับไปนอนก่อน แล้วก็แอบมารอพี่ที่นี่ เพราะรู้ว่าพี่ต้องมานับห้องนี้ที่สุดท้าย" ผมลูบหัวด้วยความเอ็นดู ก่อนจะปล่อยให้เธอลงไปดูเอ็นอีกครั้ง เธอทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งเขย่า จนผมแทบระเบิดออกมา จึงดึงเธอขึ้น ดันไปหากองลังเบียร์ที่เรียงอยู่ อุ้มเธอขึ้นนั่ง แล้วดึงกางเกงยางยืดทำงานของเธอจนหลุดออกทางปลายเท้า เธอบอกว่า "พี่อย่าทำเลย น้องทำงานมา มันคงสกปรก" ผมยิ้มให้เธอ แล้วตอบว่า "น้องยังไม่กลัวพี่สกปรกเลย พี่จะกลัวทำไม" เธอก้มหน้าอาย แต่แล้วก็ต้องเชิดหน้าสูดปากแรง ๆ เพราะ ผมกำลังดูดเอาน้ำหวานจากกลีบรักของเธอ สลับกับ ดูดเม็ดเสียวน้อย ๆ จนเธอเกร็งจิกหัวผมไม่หยุด จนเธอเสร็จ แต่ผมไม่หยุด ตั้งใจจะแกล้งยัยตัวดีที่แผนสูงมาดักรอผม เธอรีบพูดออกมาว่า "ทำเถอะพี่...หนูอยากให้พี่ทำแล้ว" ผมเลยถอนสมอลิ้นออกมา จับสมอเอ็นจ่อ ๆ ก่อนจะกดพรวดเดียวสุดลำ น้องร้อง อ๊าวววว!!! ก่อนจะหยิกแขนผม แล้วบอกว่า "จะให้มันทะลุไปถึงข้างหลังเลยหรอพี่" ผมเลยถามกลับว่า "ไม่ชอบหรอ?" เธอตอบว่า "ชอบสิพี่ เสียวดีมากเลย" ผมซอยเร็ว ๆ สลับช้า เธอก็เด้งสวนได้ตลอด เลยจับเธออุ้มขึ้นมาในท่าอุ้มแดง เดินเขย่าเธอไปรอบห้องสโตร์ เธอครางแบบไม่มีเม้ม จนผมเริ่มเมื่อย จึงเอาเธอมายืนหันหลัง แล้วอัดเธออีกสักพัก เธอก็ส่งเสียงว่า "พี่ หนูจะเสร็จอีกแล้ว โอ้ย!!! เสียว เสียวที่สุดเลย" ผมเองก็ใกล้เต็มที่ แต่อยู่ ๆ เธอก็หันกลับมา นั่งลง แล้วดูดเอ็นผม พร้อมกับสาวรูด จนแตกเต็มปาก ทะลักออกมาข้างปาก เธอเอาเอ็นผม พร้อมน้ำรัก ละเลงหน้าตัวเอง แล้วบอกว่า "ตั้งแต่หนูทำกับพี่ตอนแรก หนูก็ไปแอบดูหนัง แล้วก็อยากทำแบบนี้ให้พี่ พี่ชอบมั้ยจ้ะ" ผมยิ้ม พยักหน้าแทนคำตอบ แล้วให้น้องแต่งตัว ออกไปก่อน แล้วผมก็นับของต่อจนจบ แบบตัวเบา ๆ
     ผ่านมาถึงตอนที่ 2 แล้วนะครับ หวังว่าเพื่อนสมาชิก ยังไม่เบื่อน้องซาซ่ากันนะครับ รับรองว่าผมจะทยอยเล่าเรื่อย ๆ แน่นอน เพราะยังมีเรื่องราวเกิดขึ้นอีกเยอะเลยทีเดียวครับ

peddo

เป็นครูที่ดีมากครับ สามารถสอนได้ทั้งทักษะและเจตคติให้นักเรัยนก้าวหน้าอย่างรวดเร็ว หนูนี่แกก็อัจฉริยะ เล่นซะครูเข่าอ่อน เป็นมวยถูกคู่จริงๆ มาต่อนะครับ สนุกดี ขอบคุณครับ

okai

hanabombam

น้องซาซ่ามีพัฒนาการทางด้านเซ็กส์ที่ดีมาก หัวไว ถ้าไม่เข้าใจก็ดูหนังเพื่อศึกษา แล้วนำมาปฎิบัติ

thep59

น้องซาซ่าเรียนรูไวมีพัฒนาการทที่ดีมาก หัวไว ถ้าไม่เข้าใจก็ดูหนังเพิ่ม แบบนี้ครูเข่าอ่อนแน่ๆ

therasak

นับของครบมั้ยนี่ นับไปขาอ่อนไปอย่างนี้

BooM_Za

เด็จจึงน้องซาซ่า กินเด็กแล้วเป็นอัมตะ

swss2511

durocman

เจอเด็กขยันเรียนแบบนี้มีหวังแห้งตายเด้อ

likestory

ชอบมากครับไม่มีเบื่อแน่นอน มาต่อเรื่อยๆนะครับ

tetete

เรียนจากหนังแล้วเอามาใช้จริงเยี่ยมมากครับ

dudun001

werrlet

ชอบครับ แต่ใส่รายละเอียดจะดีมากเลยครับ

yu_ei

::Yes!::

วิธีการเล่าสบายๆ แต่ได้เนื้อๆ ดีครับชอบๆ ขอบคุณครับ รอติดตามต่อนะ

devilzoa

ทำสาวน้อยกลายร่างเป็นสาวร่านไปซะแล้ว