ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treeking

therasak

การใช้ภาษากระชับ ได้อารมณ์ และสร้างภาพได้ดีครับ รูปประกอบก็เข้ากับเนื้อหาดี

ribone1234

ลองพลังทีเดียว2คนเลยนะนายพล

dawdom

Himajin

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: thetalongtong เมื่อ กันยายน 30, 2017, 01:13:29 ก่อนเที่ยง
ผมว่าเรื่องนี้มันดูตื่นเต้นดีน่ะครับเสียอย่างเดียวมันรอนานาไป ขอบคุณครับ
ถึงคิวจ๋าแล้ว น่าจะ 1ช 2 ญ แทนที่ชญ ทีละคน

naja313

Ricebird526

พลต้องมีโหมด 2-1 นะ ไม่งั้นเสียทีที่หยาล๊อคห้องเรียนไว้ให้

Perion

ชอบตรงที่พระเอกมีการอ่อนประสบการณ์ไม่มช่โผล่มาก็เทพเลยทีเดียวแบบเรื่องอื่นๆน่ะครับ

D11T

แต่งได้ดีครับทั้งเนื้อหาบริบท ภาษาที่ใช้ก็เหมาะสมแต่อย่ากให้ผู้แต่งเพิ่มบทดร้าม่าอีกหน่อยครับ

boyguard

ชอบสไตล์นี้มากเลยครับ หื่นแบบดูมีสติ 

Meen Nirawit

พลังดี ชอบๆๆ แนวนี้น่าบุ้น

อัศวิน รัตนแก้ว

ต้องปิดปากเพื่อนจ๋า สนุกดีครับ เนื้อเรื่องไหลลื่นดี แฟนตาซีสุดๆ ต่อไปจะมีเหล่า angel ปรากฏไหมเนี่ย.

Monit Chon

mtl777

น้องจ๋าของได้เข้ามาอยู่ภายใต้พลังบาปอย่างสมบูรณ์นะ