ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daybreak

อยากให้ดรีมได้แก้เผ็ดส้มคืนบ้าง
รอลุ้นว่าอีก 2 ตอนที่เหลือจะเป็นตอนของใคร

ayiraj2408

พี่เสียบน้องต้องชดใช้เลยล่ะสินะ เข้าทางเลย

testman

ผู้หญิงร้าย ๆ นี่ร้ายจริง ๆ ครับ ถ่ายทอดออกมาได้เห็นภาพ แต่เรื่องอาจพลิกได้ รอติดตามต่อครับ

xoxoly

พี่วิทย์นี่ไม่ธรรมดา ยังไวต้องมีกลับไปจัดน้องดรีมแน่นอน สนุกมากครับ

sahara8032

น้องส้มนี่เองตัวการ ต้องโดนจัดหนัก

spr566

ตอนที่ 3 น่าจะเป็นตัวร้าย ถูกจิกว่า "มัน" เลยนะ

darkerside69

โอ้โห เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากๆครับ

spr566

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดแบบนี้ ดรีมต้องเอาคืนชัวร์

Peera canalitartis

งานนี้จะมีหักมุมไหม เจ้ามือกินรวบบบบ อิอิ  ::Evil::

64886488

automilo

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด ซะแล้ว งานนี้จะมีพลิกไหมเรื่องน่าติดตามมากครับ

niceanglev

วิทย์หื่นขนาดนี้ ดรีมรอดมาได้ไงตั้งนานเนี่ย

thing

ดรีมโดนเพื่อนรักหักหลังสะแล้ว

jeditay

pooloop

ได้มีสลับคู่กันแหงๆ ทุกอย่างเป็นไปตามแผน พี่วิทย์นี่ไม่ทันผู้หญิงเรย ฮ่าๆ
ขอบคุณคนแปลมากๆครับ