ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ยัยส้มแผนสูงจริง  แต่เพื่อนก็เสียวน่าจะokนะ

××Mon××

ตอนนี้เหมือนว่าวิทย์จะลีลาดีกว่า นายซีนะผมว่า ส้มต้องติดใจแน่ๆ แต่น้องดรีมก็น่าสงสารนะครับ

cocopelli

สลับคู่กันเฉยเลย หวังว่าคงมีฉากหมู่ด้วยนะครับ

kobjuk

Sdddss

sos-sos

Ganakorn Gongmag

อ่าวเปนแผนหรือเนี่ย ร้ายๆๆๅ 

neung_cm

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดจริง ๆ

lit260499

เล่นสลับคู่นี่เองให้พี่ชายเอาเพื่อน ส่วนตัวเองไปเอากับแฟนเพื่อน

ST IN

น่าติดตาม  ตอนจบจะเป้นยังไงมีสวิงไหม

Tom525218

ตกลงแล้วเป็นแผนของใครกันแน่ แต่ที่แน่ๆๆมีแต่ความมันส์แน่นอน ขอบคุณมากครับครับ

timshel

สมชาย ร่ำรวย

อ่านตอนเธอแล้วมันเสียวได้ใจมาก ตอนเขานี่จะเผ็นไงนะมีหักมุมรึเผล่า

Alan

พี่น้องคู่นี้ร้ายกาจจริง ๆ
ไม่ใช่ว่าได้กันเองแล้วนะ...