ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 01, 2017, 08:40:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

คลื่นลม หาดทราย และคุณเมดแสนสวย

ชมรมภาพยนต์ได้ตกลงกันว่าจะไปเข้าค่ายฤดูร้อนกันที่บ้านพักริมทะเลบนเกาะส่วนตัวของตระกูลเรย์จิคุง
ในขณะเดียวกันเรย์กะซังเองก็ได้ล่วงหน้าไปถึงที่ก่อนแล้วเพื่อดูแลร้านคาเฟ่ของเธอเองบนเกาะนั้น
แต่แล้วเมื่อพวกเริ่มฉลองกันหลังจากเสร็จงานแล้วล่ะก็ ใครจะไปรู้ล่ะว่าเรย์กะซังจะคออ่อนแบบนี้น่ะ!?

[แว่วเสียงจากคนแปล] : .................. ไม่มีไรจะพูด หมดแรงไปกับการคลีนอยู่  ::Hungry::

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

exsoldier

ถ้าเพื่อนแม่งตื่นมานะเมิงเอ๋ยยยยยยยย       จะสู้หน้ายังไง 555555

Ta_To

bigboy001

แหมะ ก็ลุ้นให้เพื่อนมันตื่นมาเจอจะได้รุมแซนวิช ดันผิดคาดหลับสนิทเบย... ::Crying::

bk-hong

liverpudlian

เรื่องนี้สุดยอดไปเลยครับ เมดน่ารักโคดๆ อยากมีจริงๆ

พัดลม

อ้างถึงจะปาเมาส์ทิ้งเพราะเรื่องคลีนหลายรอบล่ะ

ใช้ tablet สิ แล้วชีวิตจะดีขึ้น  ::Oops::

http://www.lazada.co.th/shop-drawing-pad/?spm=a2o4l.category-020320000000.0.0.I03CzV&dir=asc&q=xp-pen&sc=EfoO&sort=priceasc

ผมกับป๋าฮิปซื้อมาใช้แล้ว แนะนำ star 03 นะ ใข้กับ W10 + CC2017  ก็ ok เลย
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

tazasss01

ไม่กลัวเพื่อนเห็นหรอ หลับอยู่ข้างๆน่ะ

อิจฉาจริงๆ มีเมดแบบนี้

::Shy::  ::Shy::

elviswhat

เรย์กะได้ปลดปล่อยอารมณ์มาแบบนี้ น่ารักจริม ๆ เลย

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ ตุลาคม 02, 2017, 01:08:14 ก่อนเที่ยง
อ้างถึงจะปาเมาส์ทิ้งเพราะเรื่องคลีนหลายรอบล่ะ

ใช้ tablet สิ แล้วชีวิตจะดีขึ้น  ::Oops::

http://www.lazada.co.th/shop-drawing-pad/?spm=a2o4l.category-020320000000.0.0.I03CzV&dir=asc&q=xp-pen&sc=EfoO&sort=priceasc

ผมกับป๋าฮิปซื้อมาใช้แล้ว แนะนำ star 03 นะ ใข้กับ W10 + CC2017  ก็ ok เลย

ผมก็ว่าจะหามาใช้ซักตัวเหมือนกัน แต่เรื่องนี้มันคลีนยากจริงๆนั่นล่ะ  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

จักรภพ อุดมสิน

สนุกมากเลยครับ เมดเนี่ยสรุปหื่นใช่มะ แต่แอบสงสัย อยู่ดีๆตัวละครออกมาเพียบเลย ><

Peera canalitartis

ขอแบบนี้ 1 ที่ ใส่ถุงให้ด้วยยยยย จะเอากลับบ้านๆๆๆ  ::WooWoo::

Clock “work” Planet

poison_react

ขอบคุณครับที่อุตส่าห์คลีนจนหมดจดขนาดนี้ เข้าใจความเหนื่อยดีครับ แค่คลีนก็๋หมดแรงแล้ว แปลให้อ่านอีกนี่ยิ่งต้องขอบคุณอย่างสูงครับ
ผมชอบเรื่องนี้นะ มันสดใส งดงามมาก จนคิดว่าพระเอกเราน่าจะจับคุณเรย์กะไปแต่งงานซะเลย เพียบพร้อมขนาดนี้ต้องยกขึ้นหิ้งจ้า