ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 01, 2017, 08:40:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

เรย์กะนี่ น่าจะเป็น ยอดมนุษย์แม่บ้าน เนาะ
ดูแลลูกค้าที่ร้านทั้งวัน
ดูแลเพื่อนๆเจ้านาย ตอนเย็น
แถม กลางคืนต้อง เทคแคร์ เจ้านายอีก
ไม่เห็นเวลาพักของเธอเลยจริงๆ

ขอบคุณท่าน @M3LODY  ที่อดทน คลีนภาพสีที่  คลีนยากสุดๆ พร้อมแปลเรื่อง

infinityex

darthvader

ก่อนอื่นขอบคุณคุณ Melody มากครับที่อุตสาห์ทั้งคลีนและแปลให้ได้อ่าน
เรืองนี้อ่านแล้วชอบมาก ตัวเอกฝ่ายหญิง (หวังว่าคงเป็นนางเอกนะ) เป็นแบบนี้นี่ความฝันของนายชัดๆ
ลายเส้นก็สวย
ไม่รู้ว่าสุดท้ายเรย์กะจะได้ความทรงจำกลับมาไหม แล้วถ้าได้ยังจะเป็นเมดต่อไปหรือเปล่า
ต้องติดตามต่อไป

aholic

thegift52

สวยมากเลยครับ ทั้งลายเส้น หน้าตา รูปร่าง วาดได้สวยมาก ขอบคุณครับ

Tdestiny

แนวสาธารณะก็มา ::HoHo::

นางเอกน่ารักจริงไรจริง

glaciar

เพราะเบียร์แท้ๆ เมาได้ถึงขนานนี้เลยเราะะะะะ  ::Oops::

phantom1990

ภาพสวยดี

แต่เหมือนจะได้กันตอนเมา

ตอนตื่นมานี่น่าจะจำไม่ได้

Joker-

worachat39

xsoulkung123

เมดสุดสวย แถมหุ่นยังเซ็กอีกด้วย
ไอ้เจ้านายนี่คงได้สนุกจนล้นทุกวันแน่ๆเลย
::Yes!::

sittipong.p_new

ตอนนี้ น่ารัก น่าลุ้น มากๆ ตื่นเต้นดี ::DookDig::

Reggal

เหมือนเดิม maid บานซายยยย!!!  ::YehYeh:: ::YehYeh:: // นี้ซิถึงจะเป็น maid ในอุดมคติ ที่ดี มากกกก

eieei

jruk12

ภาพสวยแต่เนื้อเรื่องดูใสๆไปหน่อยครับ