ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครรู้บ้างครับว่าแผ่นแท้ Javซื้อในไทยได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่

เริ่มโดย kyu lego, ตุลาคม 01, 2017, 09:20:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyu lego

เคยดูหนัง av idol แล้วนางเอกหนัง มาแสดงการขอบคุณให้ถึงบ้าน ผมเลยคิดเล่นๆว่าถ้ามีแผ่นแท้แล้วมีบัตรที่แถมมาส่งกลับไปค่ายผู้ผลิต.. อาจจะมีเซอร์ไพร์อย่างนั้นบ้าง แต่เคยค้นหาในgoogle เค้าว่าต่อให้หิ้วมาจากญี่ปุ่นถ้าโดน จนท.สุ่มตรวจก็โดนยึด (ผิดกกฎหมายอยู่ดี..แต่บางคนก็ไม่โดนตรวจก็เอามาได้) ขอคำเสนอแนะหน่อยครับ ถ้าเป็นแผ่นใหม่ไม่แพงมาก มีใครรู้ที่หาซื้อบ้างครับ ส่วนตัวสมัยก่อนผมเจอที่zen แต่เป็น idon sexyเฉยๆ แต่ญึ่ปุ่นแท้

lx fen

คิดว่าเมืองไทยคงไม่มีขายอย่างเป็นทางการแน่นวลลลลล
แล้วถึงหิ้วแผ่นแท้เข้ามา ส่งบัตรกลับไป เค้าก็คงไม่มาให้เอาถึงบ้านหรอกครับ  :)​
และถ้ามาจริงๆ คงเป็นข่าวที่ดังมากๆๆๆ
แล้วทุกคนในประเทศ​จะจำหน้าคุณ​ได้ จำควย​คุณ​ได้​ จำลีลาได้
แบบนี้ผมไม่เอาด้วยอ่ะ 

โหลดมาดูแล้วกำหำชัก​อยู่​บ้าน​คนเดียว​เงียบๆ ดีกว่า 55555

นางเอง av มาสมนาคุณผมคิดเล่นนะครับ555 อยากได้แผ่นสะสมมากกว่า ขอบคุณนะครับ

asdf4321

บ้านเรากฏหมายหนักกว่าญี่ปุ่นอีก ถูกกฏหมายเฉพาะหนัง R (สังเกตง่ายๆหนังไหนที่มีพากษ์ไทย และมีลายเซนต์เจ้าหน้าที่หลังปก) ดังนั้นไม่ต้องหวังว่าจะเห็นจะๆแบบญี่ปุ่น (ทำแค่โมเสก) ถ้าแอบนำเข้าจากญี่ปุ่นก็เหมือนลักลอบเอาสิ่งผิดกฏหมายเข้าประเทศนั่นแหละ เสร็จเจ้าหน้าที่ถ้าตรวจเจอ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย