ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เชือดเฉือน" (EP.4)

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 07, 2017, 04:53:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

แวะคุยกันเช่นเคย

เสร็จแล้วตอนใหม่ จากนี้จะเตรียมสอบแล้วนะครับ ไม่หาไม่ได้หายไปไหน แค่จะสอบครับ
ส่วนเดือนหน้าเตรียมงานไปค่าย ธันวาก็ไปค่าย เจอกันตอนหน้าปีหน้าเลยละกันนะครับ
บายยยย

เชือดเฉือน
(ลืมไปว่าเครื่องผมเสีย ตอนนี้ยืมเครื่องพี่ชายใช้ รูปที่ใช้ในงานเขียนมันอยู่ในเครื่องผมหมดเลย อ่านแห้งๆไปก่อนละกันนะครับ Sory  ::Orz::)

ร่างหมอสาวสะลืมสะลือตื่นขึ้นมาบนเตียง เมื่อเธอลืมตาขึ้นมาพบว่าไม่ได้นอนอยู่ที่บ้าน พอสติเริ่มกลับมาความทรงจำในหัวที่ดูยุ่งเหยิงก็ค่อยเป็นระเบียบ ฟางจำได้ทันทีว่าเมื่อคืนเธอไม่ได้นอนคนเดียวแน่ๆ ฟางจะหันไปมองคนที่นอนอยู่ข้างๆ แต่แขนแกร่งของชายที่นอนข้างๆก็กอดร่างเธอมาแนบอกพร้อมกับซุกหน้ากับเรือนผมที่กระจายบนเตียงแล้วกรนออกมาเพราะกำลังหลับสบาย

ทั้งๆที่เมื่อคืนชายคนนี้ได้พรากความสาวของเธอไปโดยเธอไม่ยินยอม เธอกระเถิบตัวหนีออกจากกอดอบอุ่นของสิงห์อย่างแสนจะรังเกียจ แต่ดูเหมือนการขยับตัวของเธอจะรบกวนการนอนของชายหนุ่ม

"ตื่นแล้วเหรอฟาง ขอผมกอดคุณอีกแปปนึงนะ ผมยังไม่อยากตื่นเลย"
สิงห์รั้งร่างข้างๆตัวมากอดแน่น ตอนนี้เขาแสนจะมีความสุข เมื่อคืนเขาจัดเต็มให้เธอจนเธอหลับคาที่ ตอนนี้เลยอยากพักผ่อนอีกนิด
ฟาง: "ปล่อยยย! ออกไปอย่าแตะต้องตัวชั้น คุณมันเลว ไอ้คนฉวยโอกาส"
สิงห์งงเป็นไก่ตาแตก ก็เห็นเมื่อคืนครางขอหนักๆ ฟางเสียวอย่างนั้นอย่างนี้ ไหงตื่นมาเขากลายเป็นคนเลวไปซะได้

หมอฟางอาศัยจังหวะที่สิงห์ยังจับต้นชนปลายไม่ถูกสลัดตัวหลุดออกจากวงแขนเขาและรีบลุกขึ้น แต่เธอก็ลืมไปว่าตัวเธอไม่มีเสื้อผ้าติดกายซักชิ้นเดียว เรือนร่างสวยยืนโชว์หุ่นราวนางแบบอยู่พักใหญ่ก่อนจะตั้งสติหมอนใบใหญ่ถูกเขวี้ยงใส่หน้าเขา เธอรีบคว้าเสื้อชั้นในและชุดมาสวมอย่างรวดเร็ว
แต่แก่นกายใต้ผ้าห่มมันก็ดันผ้าห่มนูนขึ้นมาเป็นแท่ง สิงห์จากที่งงงวยก็เปลี่ยนแววตาเป็นเสือร้ายที่จ้องเหยื่อตาเป็นมัน
สิงห์: "เล่นตัวใช่มั้ย จะเอาให้ครางหาควยเลยรอบนี้"
สิงห์พูดกับตัวเองเบาๆ ท่าทางจะต้องจัดให้อีกซักชุด

เขาลุกขึ้นเดินไปหาหมอสาวที่พึ่งสวมชุดเสร็จและกำลังจะเดินออกจากห้อง แต่ดูจากท่าเดินแล้วเธอคงยังแสบส่วนนั้นอยู่ไม่น้อย
เขาจะกอดเอวและดึงเธอมาชิดตัวเขา
และเขาไม่รอให้หมอสาวอ้าปากโวยวายอะไรเขาชิงประกบปากจูบปิดปากเธอก่อน ฟางที่โดนจู่โจมอย่างไม่ทันตั้งตัวก็ตาเหลือกอย่างตกใจ นี่เขาจะทำอีกงั้นเหรออะไรมันจะอยากได้อยากดีอะไรขนาดนั้น
เธอเม้มปากแน่นพร้อมกับดิ้นรนในวงแขนหมายหลุดออกจากร่างของสิงห์

แต่เหยื่อเข้าปากขนาดนี้ไม่มีทางรอดแน่นอน
มือสากเขารัดเธอไว้อีกข้างก็ลูบไล้เข้าไปในชุดไม่ว่าจะหน้าท้องแผ่นหลังเล่นเอาขนของสาวสวยลุกชัน มือมารดึงชุดเธอลงมาให้เห็นอกคู่งามในบราสีชมพูและบีบคลึงมันเบาๆ
รอบนี้เขาจะไม่รีบร้อนแบบเมื่อคืนนี้  รอบนี้เขาจะค่อยๆกลืนกินเธอ ทำให้เธอเสียวให้อยากจนทนไม่ไหวจนต้องเป็นฝ่ายอ้อนวอนเขาเอง

ฟาง: "นี่คุณสิงห์ ยังไม่หยุดอีก ชั้นจะไม่ยอมให้คุณทำอะไรแบบนั้นกับฉันอีก ปล่อย!"
ฟางโวยวายฮึดฮัดใส่ร่างของชายหนุ่ม
สิงห์มองหน้าขึงขังแต่ไม่ตอบคำใดๆ เขาแค่ล้วงไปขยำอกสวยในเสื้อชั้นในทั้งสองเต้านิ้วมือเขี่ยบดจนปลายยอดอกแข็งชูชัน ฟางก็เริ่มบิดตัวเบาและครางในลำคอเมื่อโดนมือหยาบเปิดฉาก สิงห์ไล้ดอมดมไปตามต้นคอใบหูหัวไหล่อย่างแผ่วเบา แต่นั้นทำให้ฟางแทบจะสิ้นเรี่ยวแรงและยิ่งสิงห์จู่โจมสองสองด้านพร้อมกันนิ่งทำให้ความพยายามขัดขืนของเธอลดหายไปจนแทบหมด ร่างกายเริ่มร้อนวูบวาบทีละนิดๆ

ฟาง: "อือออ อย่านะ ชั้น...อาาา พอๆแล้ววว"
สิงห์: "อย่าอะไร ผมไม่หยุดหรอกนะ และลึกๆ ฟางก็ไม่อยากให้ผมหยุดหรอก"
ฟาง: "ไม่จริงชั้นไม่ได้ชอบ อุ้ยยย หยุดอย่าล้วงนะ อูยยยย อย่าาาา บอกว่าอย่าไง! อ๊ายยย"
เธอตอบเสียงสั่นเธอพยายามตั้งสติต่อต้านความเสียวที่พลุ่งพล่านจนแทบระเบิดในตัว ความสุขแทบจะขาดใจตายเมื่อคืนทำไมเธอจะจำไม่ได้ ยิ่งเวลาเขาอัดน้ำกามอุ่นเข้ามาเธอยังตราตรึงใจ แต่เธอจะปล่อยตัวปล่อยใจราวกับผู้หญิงหากินได้ไง เธอไม่ใช่คนใจง่าย แต่เธอปฏิเสธไม่ได้ว่าเมื่อคืนนี้เธอก็ตกหลุมของเขาเต็มตัวแล้วเช่นกัน ผู้หญิงคนไหนจะไม่ประทับใจชายที่ช่วยชีวิตตัวเองไว้

แต่พอมือสากๆของเขาล้วงลงไปที่พื้นที่ใต้กางเกงในและเขี่ยติ่งเสียวที่เริ่มพองตัวอย่างชำนาญ ความคิดที่จะขัดขืนก็ปลิวหายไป
ฟาง: "ซื้ดดดดด อย่าเขี่ย อูยยยย เอามือคุณออก....ไป อะๆ ซื้ดดดดด อย่าขยี้ตรงนั้นนะ ไม่เอาาา อื้อออออ อ๊างงงง"
สิงห์: "คุณรู้มั้ยว่าคุณสวยมาก โดยเฉพาะตอนผมกำลังยัดควยเข้าใส่ตัวคุณ"
เขาบดเอ็นท่อนใหญ่กับสะโพกของฟาง ฟางเผลอกลืนน้ำลายลงคอเมื่อสัมผัสถึงแท่งอุ่นที่ด้านหลังตอนนี้เขาทำให้เธอร้อนวูบวาบไปทั้งตัว เขาลองใช้พลังกระตุ้นอารมณ์เธอดู แม้จะไม่ได้เป็นการกระตุ้นอารมณ์โดยตรง แต่พลังก็ทำให้เลือดในร่างระอุได้ แค่นี้ก็เพียงพอสำหรับหมอสาวไร้ประสบการณ์ตรงหน้าเขาแล้ว

เขารีบส่งนิ้วเข้าไปในร่องที่กำลังเยิ้มฉ่ำ แถมรวดเดียวสองนิ้ว
ฟาง: "อ๊าาาาา สิงห์อย่า ปล่อยฟางนะ! ซื้ดดด นิ้วมันแยงลึกไปแล้ว เดี๋ยวอย่าพึ่ง"
เขาไม่พูดพล่ามทำเพลงอะไร รีบซอยมือยิกๆ ความเสียววิ่งพล่านไปทั้งตัว ขาเธออ่อนยวบทรงตัวไม่ได้แล้ว แต่สิงห์ก็รั้งตัวเธอไม่ให้ทรุดลง เธอหนีบขาขาวๆเข้าหากันหวังว่ามันจะลดความเสียวแต่นั่นไม่ช่วยอะไร

ฟาง: "ไม่เอาแล้ววว สิงห์ พอออออ ฟางยืนไม่ไหวแล้ว นิ้วคุณมัน ซื้ดดดด หยุดแยงเข้ามา อูยยยยย ฟางจะไม่ไหวแล้ว"
สิงห์เองก็รู้ว่าเธอใกล้ถึงปลายทาง เขาเร่งสาวนิ้วพร้อมกับมืออีกข้างที่บี้ยอดอกและใบหน้าก็เลียไปตามซอกคอซุกไซร้กลิ่นหญิงสาวอย่างชื่นใจ
ฟาง: "ไม่ไหวแล้วววว ฟางแตกๆ ซื้ดดด อืออออ อ๊าาาาา"
เอวงามสะท้านเด้งไปมาพร้อมกับรัดตอดนิ้วแน่นและขับน้ำคาวสวาทท่วมนิ้ว เสียงดังเจ๊ะๆๆๆ จากนิ้วที่ล้วงดังชัดเจน เธอตัวสะท้านเบาๆ ก่อนจะยืนพิงร่างสิงห์อย่างไร้เรี่ยวแรง
กางเกงในเปียกชุ่มด้วยน้ำของตัวเธอเอง
เธอพ่ายแพ้เขาอย่างรวดเร็ว เร็วอย่างตกใจ

สิงห์: "นี่ขนาดไม่ชอบนะเนี่ย ฟางเนี่ยปากแข็งเนอะ" เขาเอามือที่เปียกแฉะด้วยน้ำสวาทเธอเองมาให้เธอดูชัดๆ
ฟางที่หอบอย่างไร้เรี่ยวแรงเบนหน้าหนี ใบหน้าแดงก่ำไม่รู้ว่าจากความอายหรือเพราะจากการถึงฝั่งฝัน
พอหล่อนตั้งตัวได้แม่คุณตัวดีของนายสิงห์ก็เริ่มงอแงดิ้นรนอีกครั้ง สิงห์ฉีกยิ้มอย่างกระหยิ่มใจ เขาจะรอดูว่าเธอจะแกล้งไม่อยากได้นานแค่ไหน
นิ้วสากล้วงวูบลงไปที่เป้าหมายเดิมอีกรอบ
นิ้วชี้และกลางคู่เดิมดันพรวดจมหายลงไปในร่องสวาทจนมิด และเขาก็เริ่มทำแต้มที่สองจากหมอสาวคนสวยอีกรอบ

ฟาง: "ไม่เอาแล้ว ฟางเสียวจนน้ำแตกแล้ว ไม่พออีกเหรอ ซื้ดดดด นี่! อ๊ายยยย พอแล้วๆ หยุดฟางจะตายแล้วนะ ซื้ดดดด ทำไมเราเสียวขนาดนี้"
หลังจากล้วงจนหมอสาวตัวอ่อนยวบเขาก็ดันเธอไปยืนพิงโต๊ะและหันหลังให้เขา สิงห์รูดกางเกงในเธอลงก่อนลิ้นยาวจะฉกเลียจากด้านหลังจนหมอสาวร้องโอดครวญไม่เป็นภาษาคน สะโพกกลมกลึงส่ายหนีลิ้นไปมาแต่มือทั้งสองข้างก็คว้ายึดเอวเธอจนแน่นราวคีมเหล็ก

เขาดูดเลียน้ำสวาทจากด้านหลังราวกับหิวโหยมานับปี เขาฝังหน้าควานลิ้นลงในร่องที่อ้าหุบไม่มิดเพราะฝีมือตนเมื่อคืน แต่เนื้อสีสดด้านในและหยาดน้ำใสๆของเธอก็ยิ่งทำให้เขายิ่งกระหายหนัก
ฟาง: "สิงงงงง อ๊าาาาาา น้ำฟางแตกอีกแล้ว ได้โปรดหยุดก่อนนนน อ๊างงงงงงง พอก่อน ขอพักก่อนนนนน โอยยยยๆ อืออออออ"

เขาดูดจนพอใจ ดูดจนไม่ได้นับว่าเธอสุขสมคาลิ้นไปกี่รอบรู้แค่เธอกระตุกสะท้านเป็นระยะพอเขาถอนปากออกมาหมอฟางก็นอนตาปรือน้ำลายยืดอยู่บนโต๊ะแล้ว
สิงห์: "เอาละมาเริ่มกันเลยดีกว่า"
เขาเอาหัวบานถูไถไปตามรอยแยกก่อนจะกดมันเบาๆ พอหัวบานทำท่าจะมุดลงไปได้เขาก็ถอนมันออกไป และถูไถไปมาอีกครั้ง

ฝั่งหมอสาวที่เตรียมตัวรับความเสียวจากลำเอ็นของสิงห์ก็ลุ้นแล้วลุ้นอีก จะใส่ก็ไม่ใส่ซักทีเธอนอนนิ่งทนได้ไม่นานก็แอ่นเอวเด้งใส่หัวบานอย่างขัดใจ
สิงห์: "ไหนบอกไม่อยากไง? ไม่! คุณจะไม่ได้มันอีกแน่นอน"
ฟางไม่ตอบอะไรเพราะจนปัญญาจะตอบเธอพยายามเด้งเอวให้หัวบานของเอ็นยาวแกร่งทะลวงเข้ามา สิงห์มองสะโพกงามงอนที่แอ่นไปมาตามตำแหน่งที่เขาหลบเธอร่อนสะโพกตามเขาอย่างลืมอาย แต่นั้นก็ไม่ทำให้เธอได้ในสิ่งที่เธอต้องการ มือหยาบเอื้อมมาบีบเคล้นคลึงนมทั้งสองเต้าเร่งเร้าอารมณ์เธอให้เงี่ยนง่านขึ้นไปอีกโดยไม่ลืมจะใช้พลังกระตุ้นไปตามจุดสยิวต่างๆ เขารีบถอดเดรสของเธอมากองไว้ที่เอวและรั้งเสื้อในเธอขึ้นปล่อยเต้างามออกมารับมือหยาบกร้านของเขา มันช่างมันส์มือซะจริง

ฟางเองก็สุดจะทนแล้วเช่นกันหลังโดนลิ้นปีศาจเข้าไปชุดใหญ่ เธอไม่อาจหักห้ามใจได้อีกแล้วตัวเธอร้อนเร่าราวมีไฟสุม เธอต้องการมัน แต่ว่าเขากลับแกล้งไม่ยอมให้เธอได้สมใจ เธอเด้งเอวครั้งแล้วครั้งเล่า เธออยากจนน้ำสวาทไหลย้อยตามเรียวขาวโพลน ร่างกายเธอเร่าร้อนขึ้นจนเธอหมดความอดทน

ฟาง: "สิงห์ ฟางอยากได้..ใส่มันมาเถอะ"
เธอพูดเบาราวกระซิบ
สิงห์: "อะไรนะ? ขออะไรผมฟังไม่ชัด"
เขายิ้มมุมปากเมื่อเหยื่อสาวในเงื้อมมือ เริ่มอยู่ในความควบคุมของเขาแล้ว

ฟางเม้มปากแน่นไม่กล้าบอกเขาตรงๆ แต่เมื่อมือบีบขยี้หัวนมชูชันหนักๆเธอก็ยอมแพ้
ฟาง: "ขอ...ควย ควยของสิงห์ใส่มาในตัวฟางเถอะ ฟางอยากได้ ไม่ไหวแล้ว"

ในที่สุดเธอก็สิ้นฤทธิ์เรียบร้อย แต่ไหนๆเขาก็ได้เปรียบแล้วเขาจะไม่ใจดีกับเธอหรอกเขาจะแกล้งเธอต่ออีกซักหน่อย
สิงห์: "พูดชัดๆสิ ฟางอยากโดนเย็ด อยากโดนควยสิงห์"
ฟาง: "ไม่พูดได้มั้ย ฟางอายค่ะ"
เธอส่งเสียงอิดออดอ้อนวอน แต่มีเหรอเขาจะยอม
เขาผละออกจากตัวเองเล่นเขาสาวสวยรีบทำตามคำเขาแทบไม่ทัน

ฟาง: "อื้อออ ยอมแล้วๆ ฟางอยาก...โดนสิงห์เย็ดค่ะ ฟางงงง....เงี่ยน ขอควยสิงห์ใส่รูฟางเถอะนะค่ะ ฟางยอมแล้ว ยอมทุกอย่างเลย"
เขาไม่รอช้าจ่อหัวบานตรงร่องสวาทและเสียบเข้าไปสุดแรง หัวบานจมหายไปเกินครึ่งลำ สิงห์รีบดึงออกจนเกือบหลุดและกดซ้ำอย่างรุนแรง รอบนี้เข้าไปมิดลำ ท่อนยาวทะลวงจนชนกับด้านในสุดเธอ
ฟาง: "อ๊าาาาา อ๊ายยยยยย! อย่าพึ่งโยก โอยยย ฟางเสียว อูยยยย เบาก่อนค่ะ เบาๆ"
แต่ชายหนุ่มกลับซอยแน่นๆใส่รูไม่ยั้ง เสียงหน้าขากระแทกกับสะโพกดังปั้บๆๆ

หมอสาวคนสวยพอได้รับของที่อยากได้ก็แอ่นรับการกระแทกอยากเต็มใจ ฟางครางซื้ดซาด ตามจังหวะสวาทจากสิงห์ รอบนี้ไม่มีความเจ็บปวดอีกต่อไป  ทั้งคู่เริงรักกันอย่างเมามันส์ก่อนหมอฟางจะสั่นกระตุกชิงนำหน้าเขาไปอีกรอบ
สิงห์: "เสร็จอีกแล้วเหรอครับ ไม่รอกันเลยนะ"
ฟาง: "ก็ฟางเสียว ต้องโทษคุณนั้นแหละ ทั้งยาวทั้งใหญ่แทงมาแต่ละทีแทบตาย ฟางร้อนไปทั้งตัวแล้วเนี่ย"
สิงห์ได้ยินก็เลยคว้านเอวแกล้งร่างบางๆที่นอนหอบอยู่
ฟาง: "ซื้ดดดด ขอพักก่อนค่ะ อย่าแกล้งฟาง ซื้ดดดดด อุ๊บบบบ อื้อออ"
สิงห์ก้มลงไปแลกลิ้นกับเธออย่างดูดดื่ม ลิ้นทั้งสองเกี่ยวกระหวัดจนน้ำลายยืด
และสิงห์ก็ถอนลำเอ็นออกมาจากตัวเธอ
ฟางแอ่นเอวมองตามอย่างแสนเสียดาย

สิงห์: "ตาฟางแล้ว ทำให้ผมบ้างสิครับ"
เขาดึงเธอมายืนที่พื้นต่อหน้าแท่งเอ็นที่มันวาวจากคราบน้ำของเธอเอง
ฟาง: "เออ....ก็ได้แต่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ"
ฟางเกือบจะปฎิเสธแต่พอสบตาเขาที่มองลงมาเธอใจอ่อน ก็ส่งสายตาอ้อนวอนมาขนาดนี้ อีกอย่างตอนนี้เธอเองก็อยากจนหน้ามืดไปแล้วเหมือนกันฟางกลืนน้ำลายก่อนจะเอื้อมมืออย่างกล้าๆกลัวๆ มือนุ่มนิ่มจับแท่งเอ็นเบาก่อนจะรูดขึ้นลงให้

สิงห์: "อ้าาาา ฟาง!!"
ฟาง: "เจ็บเหรอ ฟางขอโทษ"
เธอรีบชักมือออกแต่สิงห์กลับรั้งขอมือเธอไว้ไม่ให้ไป
สิงห์: "เปล่าจะบอกว่า มือฟางนี่ดีมาก แรงอีกก็ได้ อูยยยย แบบนั้นดีแล้วครับ"

เมื่อได้รับคำชมหมอฟางก็ยิ่งรูดกระถอกท่อนเอ็นอย่างสนุกสนานจนเขาต้องกัดฟัน
สิงห์: "ฟางจ้า เลียมันด้วยปากเลยครับ โอยยยย ช่วยผมทีนะ ที่รัก"
ฟางมองหัวบานแดงโร่อย่างใช้ความคิดแต่เสียงกระเส่าของสิงห์ก็ช่วยติดสินใจให้เธอได้ไม่ยาก
ลิ้นชมพูค่อยสัมผัสความแข็งแกร่งเบาๆ จากลำเอ็นค่อยๆไล่ไปที่หัวบานช้าๆ สองมือก็กระถอกสาวไม่หยุด วินาทีนั้นถ้าไม่มีพลังช่วยเขาคงพ่นน้ำใส่หน้าเธอหมดตัวแล้ว ลิ้นเล็กค่อยทำความรู้จักกับเจ้าจรวดยักษ์ช้าๆ ก่อนเธอจะแอบชำเลืองมองเจ้าของแท่งจรวดที่เป็นฝ่ายยืนตัวเกร็งบ้าง เธอแอบสะใจที่ได้เอาคืนสิงห์บ้าง
หญิงสาวตัดสินใจอ้าปากกลืนหัวบานลงไป

สิงห์: "อั่กกกกก อูยยยยย ฟางจ้า โอยยย ช้าๆครับ"
เธอพยายามกลืนเจ้าจรวดให้หมดลำแต่ทว่ามันยาวจนเกินไป ขืนฝืนกลืนมันคอหอยเธอน่าจะทะลุ เธอเลยหันมาดูดมันแทนแต่นั่นได้ผลดีกว่าาที่เธอคาด
สิงห์: "โอยยย ฟางจ้า ดีจริงๆ ดูดแรงๆอีก ผมใกล้แล้ว" มือหยาบขยุมผมเธอด้วยความเสียว
เขาเลิกคิดจะเก็บน้ำไว้ฉีดภายในตัวเธอแล้ว ในเมื่อตอนนี้เขาท่อจะแตกอยู่ร่อมร่อ

ในที่สุดเขาก็สุดจะกลั้นไหวเขาจับหัวเธอกระเด้าสุดลำก่อนธารน้ำขาวข้นก็พุ่งเข้าคอเธออย่างรุนแรง เขาครางเบาๆขณะฉีดน้ำกามใส่เธอเป็นระลอกๆร่างเกร็งค่อยๆคลายลง เมื่อดึงท่อนเอ็นออกหมอฟางก็สำลักไอเล็กน้อยก็จะหันมามองค้อนให้หนึ่งที

ก็เขาเล่นอัดเข้ามาจนแทบสำลักตาย แถมยังพ่นน้ำคาวๆใส่ปากเธอโดยไม่ถามความเห็นเธอซักนิด มันน่าโมโหมั้ยละ!
สิงห์ก็รีบแก้เกมส์ทันควันด้วยการรีบดึงเธอขึ้นมานัวเนียปลุกอารมณ์อีกรอบแถมหยอดคำชมหวานๆไปอีกนิด
สิงห์: "โธ่ ผมขอโทษนะ ก็มันเสียวจนลืมตัว ก็ไม่คิดว่าหมอสาวแสนสวย ใจดีของผมจะยอมอมให้ พอดีใจก็เลยเผลอไป"

ผู้หญิงกับคำหวานเป็นของคู่กัน หลังจากหยอดไปทีสองที หมอสาวที่งอนตุ๊บป่องอยู่พักหนึ่งทุกอย่างก็กลับมาดำเนินต่ออีกครั้ง
สิงห์ที่ยืนนัวเนียกับฟางก็พาตัวเองไปนอนหงายบนเตียง ฟางเองก็ไม่ได้ไร้เดียงสาถึงขนาดที่ไม่รู้ว่าเขาต้องการอะไร
ฟาง: "ไอ้ผู้ชายลามก"
เธอบ่นอุบเบาๆก่อนจะก้าวขึ้นเตียงและจ่อแท่งจรวดให้ตรงเป้าก่อนจะค่อยๆทิ้งน้ำหนักลงไป
ใบหน้าสวยบิดเบี้ยวเป็นระยะๆ เมื่อร่องสวาทเธอค่อยๆกลืนแท่งยาวลงไปเธอหยุดพักเป็นระยะและในที่สุดเธอก็ใส่มันมาสุดลำ
ฟางกัดฟันกรอดก่อนจะเริ่มขย่มควบชายหนุ่ม เริ่มจากช้าๆ จนหล่อนจับจังหวะได้ก็ค่อยๆเร่งความเร็ว เสียงกระแทกจากเนื้อทั้งสองดังลั่นห้องอีกครู่ใหญ่

ฟาง: "อูยยย สุดยอด ดีเหลือเกิน ฟางเสียวจริงๆ"
หมอสาวคนสวยรำพึงขณะบดเอวขณะที่เธอพึ่งจะถึงฝั่งฝันไปอีกที
สิงห์เองก็ใกล้จะถึงแล้ว เขารีบดึงหมอสาวที่นั่งหอบลงและพลิกร่างขึ้นมาแทน เขาจับขาทั้งสองพาดบ่าและเมื่อทุกอย่างเข้าที่ สิงห์ก็เริ่มโยกขย่มเธออย่างเต็มแรง ร่างทั้งสองฝ่ายแทบจะรวมกันเป็นหนึ่งและในที่สุดหญิงสาวก็กระตุกเกร็งรัดร่างแกร่ง
ฟาง: "ไม่ไหวแล้ว สิงห์ฟางไม่ไหวแล้วววว อ๊าาาาาาา น้ำแตกแล้ว!!!"
สิงห์: "ผมก็เหมือนกัน แตกในเลยนะเมียจ้า"
ชายหนุ่มก็กัดฟันกรอดและอัดน้ำกามใส่ร่องฟิตตามไปแทบจะทันที น้ำกามขาวข้นถูกอัดใส่เต็มท้องของเธอ เธอตาเหลือกด้วยความเสียวทะลุปรอทและทั่งคู่ก็พลิกร่างชุ่มเหงื่อลงมานอนกอดกันอย่างแสนสุขสม
ก่อนที่ฟางจะเพลียหลับไปอีกครั้ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gritkin

สู้ๆนะครับ สอบก็พยายามให้เต็มที่นะครับผม

axolotss

เร้าใจสุดๆครับตื่นมาโดนอีกแน่

strikef.

ขอบคุณครับ ดื้อนัก โดนจับฉีดยาจนหาดื้อเลยที่นี้หมอฟาง 555

sunnyman

ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆ มาให้พวกเราอ่านครับ
ขอให้คะแนนสอบออกมาถูกใจและสนุกสนานกับช่วงสิ้นปีนะครับ
พบกันใหม่ปีหน้าครับ

uuuxxx

คุณหมอ ต้องโดนวัคซีนอีกหลายเข็มแน่.

aum691

หมอฟางไฟติดง่ายจัง อารมณ์ร้อนแรงจริงๆ

au2000

มันมาก หมอฟางถูกฉีดยา
อย่างนี้จัดหนัก สุดท้าย
ก็ติดใจ

lovesick

คุณหมอใจแตกแล้วว
นายสิงห์ควบคุมพลังถูกจุดจริงๆ

upperbound

ดีใจที่ได้อ่านต่อ ติดตามมาตลอดนะครับ แต่พอทราบว่าจะหายไปอีกนานเลยก็เศร้าใจ ..55 .. แต่ก็จะรอคอยติดตามผลงานนะครับ

peddo

โห เล่ามาจนขนาดนี้ยังมีซ่อนอีกเหรอครับ ตอนนี้ก็ได้น้ำได้เนื้อแล้ว สะใจมากครับ คุณหมอเค้าเรียนเร็วนะครับ รอบหน้าสิงห์เสร็จแน่ๆ ขอบคุณครับ

55054266

เยี่ยม

........................................................
ไปเยื่ยมที่อื่นเลยดีมั้ย กูแต่งต้องนาน เอ็งตอบเยี่ยม! ไม่ต้องมาเยื่ยมกูไม่ได้ป่วยโว๊ยยย  ::Angry::

.........................................................................................
    8/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 8/10/2560 )

.........................................................................................

chairat04

เป็นความใฝ่ฝันของผู้ชายที่อยากได้หมอ ยิ่งปัจจุบันหมอหลายคนสวยมากๆ ขอบคุณครับ

gamemer

เมื่อคืนก็เยอะนะ แต่ตอนเช้าก็ยังมาต่อกันอีก เอาซะหมอฟางหลงเลยย หมอฟางของผมมม ::JubuJubu::

alasangel

ข้าวใหม่ปลามันก้งี้ จัดชุดใหญ่