ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่1 (รักใสๆจิตๆ)

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 08, 2017, 08:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suiius

เปิดตัวมาซะแรงเลยครับ แนวนี้ผมชอบนะ มาขอติดตามครับ

cd13579

ไม่ได้มีความรักให้กันแล้วมันจะไปรอดเหรอ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

huwat0427

แค่ต้นเรื่องยังน่าติดตามขนาดนี้ อีกหลายๆ ตอนจะขนาดไหน ปล่อยมาเรื่อยๆ ครับชอบๆ

akennya

chasuke90

น่าติดตามพอสมควร

...............................................................................................
  13/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 13/10/2560 - 13/4/2561 )

..............................................................

nooy01

ชื่อเรื่องน่าติดตามครับ พอได้อ่านแล้วใช้ได้เลย แนวแบบว่าเอาตัวเองเข้าแลกเพื่อให้คนอื่นสบาย แบบนี้ผมชอบครับ

piiii

เรื่องราวน่าติดตามดีครับทำให้อยากรู้ต่อว่าสาวเจ้าจะยอมหรือไม่ถ้าไม่ยอมจะแก้ปัญหาอย่างไร

hamarun

จากจ่ายหนี้แทนพ่อกลายเป็นเมียซะงั้น สนุกดีครับ

Monte Cristo

ขอลองดูเทรนก่อนละกันครับ
แต่ผมว่าเปิดเรื่องมาห้วนไปนิดนึง คืออย่างน้อยได้รู้ที่มาที่ไปของตัวละครหลักบ้าง
ว่าเป็นใคร ชื่ออะไร มาลงเอยแบบเหตุการณ์เปิดเรื่องได้ยังไง น่าจะดีกว่านะครับ

ba1na2

เนื้อเรืองน่าตาม น้องเมลแต่งเพื่อใช้หนี้
แล้วต้องมีตัวละครเพิ่มอีก ลุ้นต่อครับ
ขอบคุณผู้แต่งที่นำมาลงในห้องนี้ครับ

gfthebc

เริ่ม​มา​ก็​เป็น​เมีย​วันที่​สอง​แล้ว​ แสดง​ว่า​น้อง​เมล​รับ​เรื่อง​โรค​จิต​ของ​คุณ​อา​ได้​  อยาก​รู้​จัง​เลย​ครับ​ว่า​จิต​ยัง​ไง​(กลัว​ตัวเอง​รับ​ไม่ได้​อยู่​เหมือนกัน​ เดี๋ยว​จะ​ทำ​ให้​ไม่​อยาก​อ่าน​ต่อ​ ลุ้น​ลุ้น​)​

warone07

นานๆทีจะมีแต่งในมุมมองของฝ่ายหญิง ดีครับ มาถึงก็จัดหนักเลยน่าติดตามครับ

arch25202520

น่าติดตาม แนวนี้คับ

...............................................................................................
  13/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด ผิด 2 ห้อง
แบน 1 ปี( 13/10/2560 - 13/10/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=183892.msg518378#msg518378

kae+

ปู่เสื่อรอตอนต่อไปงับ
นางเอกเป็นนักกรีฑา น่าสนใจมากๆ  ::Yes!:: ::Yes!::