ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องในบ้านของผมที่อยากเล่าให้ฟัง 4 (จบ) Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, สิงหาคม 01, 2017, 05:53:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

หลังจากคืนนั้นเป็นต้นมามา..ตอนกลางคืนพ่อผมจะออกไปข้างทำธุระนอกบ้าน เวลาที่พ่อต้องการให้ผมเอากันกับแม่ หลังผมเอากันกับแม่เสร็จแล้วกลับไปห้องนอน พ่อของผมถึงจะกลับเข้ามาในบ้าน แล้วเอากันกับต่อจากผมทุกครั้ง เรื่องนี้ทำให้ท่อนเอ็นของพ่อผมแข็งชูชันขึ้นอย่างมาก ทั้งที่เมื่อก่อนนี้ท่อนเอ็นของผมอ่อนปวกเปียก เอากันกับแม่ผมไม่ค่อยได้ ทำให้แม่ผมมีอารมณ์หงุดหงิดบ่อยครั้ง ต่อมาคืนหนึ่งตอนที่พ่อผมกำลังเอากันกับแม่ผมอยู่ในห้องนอน ผมได้ยินเสียงพ่อพูดกับแม่เบาๆว่า อยากเห็นแม่เอากันกับคนอื่น พ่ออยากเห็นคนอื่นกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูแม่แบบใกล้ๆ พ่ออยากเห็นคนอื่นหลั่งน้ำเข้าไปในร่องรูแม่ต่อหน้าพ่อเลยได้ แม่ผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึก บอกว่า พ่อก็พาเขาซิ ถ้าพ่อต้องการแบบนั้น...

อีกหลายวันต่อมาพ่อผมก็ไปเล่นไฮโลที่หมู่บ้านอื่น ที่เขาแอบเปิดกันห่างจากหมู่บ้าน ตอนหัวค่ำผมก็เอากันกับแม่ไป2ครั้ง แล้วกลับนอนในมุ้งของผมที่อยู่ห้องข้างๆกันกับห้องนอนของแม่ พอ3ทุ่มกว่า พ่อผมกลับมาบ้าน คืนนั้นพ่อผมพาผู้ชายคนหนึ่ง พ่อบอกแม่ว่าเขาเป็นเพื่อนของพ่อ ที่ไปเล่นไฮโลด้วยกันหลายครั้ง เขาอายุน้อยกว่าพ่อเพียงปีเดียว แต่เขาก็เรียกพ่อกับแม่ผมว่า พี่ทุกคำ คืนนั้นพ่อผมซื้อเหล้าแสงโสมมาด้วยกลมหนึ่งและต้มยำเครื่องในวัวพร้อมกับลาบ มาอีก2ถุง พ่อบอกให้แม่เอาไปเทใส่ถ้วย ใส่จานมาให้ แม่ผมก็เอาเข้าในครัว พ่อพาเพื่อนเข้ามานั่งที่โต๊ะพับกินข้าวประจำบ้านของผม เพราะมีเก้าอี้ไม้ไผ่แบบยาวๆมีพำนักพิงหลัง นั่งเอนตัวได้ด้วย แม่ผมก็เอากับแกล้มมาเทใส่จานและถ้ายชาม แล้ว ก็ยกมาให้พ่อกับเพื่อนเขาที่โต๊ะ พ่อบอกให้แม่มานั่งกินด้วยกัน

เพื่อนพ่อเขาอยากคุยกับแม่ด้วย พ่อบอกให้แม่นั่งลงข้างเพื่อนของพ่อด้วย คอยชงเหล้าและตักกับแกล้มให้เพื่อนด้วย พ่อเอาเงินที่เล่นไฮโลได้มาวันนี้ ออกมานับ แล้วส่งเงินนั้นให้แม่เก็บไว้ ท่าทางแม่ผมดีใจมาก ลุกมาเอามือบีบนวดไหล่ให้พ่ออย่างเอาใจ ตอนพ่อผมนั่งอยู่ด้านขวามือของเพื่อนเขา หลังจากแม่ผมชงเหล้าให้พ่อกับ เพื่อนกินไป2-3แก้ว พ่อผมก็เอื้อมมือไปหยิบหนังสือไทยเพล์บอยและหนังสือบันทึกชีวิตรัก มาส่งให้เพื่อนอ่านและดูภาพแม่บ้านที่ผัวส่งมาลงในหนังสือ พ่อผมกับเพื่อนอ่านหนังสือไปและชวนเพื่อนคุยเรื่องเสียวๆในหนังสือไปด้วย อย่างถูกคอกัน ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเพื่อนพ่อเล่าเรื่องเสียวๆของเมียเขาให้พ่อผมฟัง เขาเล่าว่าคืนหนึ่งหลังจากเขากลับจากเล่นไฮโลแล้วกลับไปที่บ้าน บังเอิญแอบเขาเห็นรองเท้าผู้ชายวางอยู่หน้าห้องคู่กับรองเท้าเมียเขา เขาเลยเดินไปชะโงกดูที่หน้าต่างหน้าบ้าน ก็เห็นเมียเขากำลังเอากันกับใครก็ไม่รู้อยู่กลางบ้านมีทีวีเปิดไว้เพื่อกลบ เสียงของเขาด้วย เพื่อนพ่อพูดว่า เผมจ้องดูผู้ชายคนนั้นกระเด้าท่อนเอ็นเข้าออกในของเมียอย่างตื่นเต้นละคนกับ ความงุ่นง่านบอกไม่ถูกเลย

พ่อผมถามเขาว่า ไม่หึงเมียบ้างเหรอที่เห็นแบบนั้น เพื่อนพ่อพูดว่า เห็นตอนแรกก็รู้สึกหึงหวงเหมือน แต่ผมปล่อยให้เขาเอากันกับเมียจนเสร็จแล้ว พอผู้ชายคนนั้นชักท่อนเอ็นออกจากของเมียผมเท่านั้น น้ำเงี่ยนที่ผู้ชายคนนั้นที่หลั่งไว้ในของเมียผมก็ไหลย้อยออกมาเป็นทางขาว ข้านเต็มซอกขาเมียผมเลยคับพี่ ผมเห็นรู้สึกเสียวแปล๊บที่ท่อนเอ็นน้ำเกือบแตกออกมา ครู่หนึ่งผู้ชายคนนั้นก็กลับไป พ่อผมถามเขาว่า แล้วได้เอาซ้ำเขามั้ย เขาบอกว่า เอาซิ พ่อผมถาม แล้วเมียเอ็งไม่ตกใจเหรอกลัวผัวจะรุ้บ้างเหรอ เพื่อนพ่อผมพูดว่า ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไร นอกจากกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียอย่างเดียว พ่อผมถามเขาอย่างสนใจมากว่า แล้วเป็นยังบ้างตอนที่เอากับเมีย เขาบอกร่องรูของเมียผมทั้งลื่นทั้งหลวมบอกไม่ถูกจิงๆ พอผมดันควยเข้าไปข้างใน ผมรู้สึกเสียวจี๊ดๆจนน้ำเกือบแตกออกมาเลยคับ

เพราะรู้สึกเสียวที่หัวควยจิงๆ ผมกระเด้าควยใส่ในของเมียไม่ถึง3นาที น้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดออกอย่างมากมาย จนเมียผมครางซี๊ดอย่างเสียวซ่านจิงๆ คืนนั้นผมเอากับเมียไป3ครั้ง โดยไม่ได้ชักควยออกมาร่องรูของเมียเลยคับ จนเมียผมแปลกใจ ถามว่า ทำไมคืนพี่คึกคักจัง.!ผมแกล้งกระซิบบอกเมียไปว่า แอบดูคนอื่นเอากับคนอื่นเมียตัวเองมั้ง เลยคึกคักแบบนี้.เมียผมอายหน้าแดงเอามือทุบหลังผมซะหลายทีเลยคับ แล้วทำหน้างอนใส่ผมด้วย ผมบอกเมียว่า พี่พูดล้อเล่นนะ เมียผมถึงได้ทำหน้ายิ้มๆออกมาผมแกล้งทำเป็นไม่รู้อะไรปล่อยให้เมียผมเอากับ คนอื่นเป็นประจำ หลังจากผู้ชายคนนั้นเอากันกับเมียผมเสร็จ แล้วกลับไป ผมก็จะเข้าไปในห้องแล้วเอากันกับเมียต่อทันที.ผมบอกเมียว่า พี่ชอบร่องรูลื่นๆหลวมแบบนี้จิงๆเย็ดแล้วเสียวถึงใจพี่จิงๆ เมียครางซี๊ดๆอย่างมีอารมณ์มาก จนผมพุ่งกระฉูดน้ำออกใส่ในของเมีย.แม่ผมนั่งฟังอยู่ใกล้ นั่งกระสับกระส่ายหนีบขาเข้าๆออกอย่างมีอารมณ์มาก

ตอนเพื่อนพ่อผมเล่าเรื่องนี้เขาหันหน้ามองสบตาแม่ผมเป็นระยะๆไปด้วยตลอดเวล พ่อผมเองก็คงมีอารมณ์งุ่นง่านสุดๆเช่นกัน เพราะเห็นใบหน้าแดงกล่ำ ยกเหล้าขึ้นกินไป2-3ครั้ง เสียงพ่อผมพูดเบาๆ แค่ฟังเอ็งเล่าเรื่อง ของพี่ก็แข็งโด่จนกางเกงตุงแล้วล่ะ ดูซิ พูดจบพ่อผมค่อยรูดซิบกางเกงลง แล้วล้วงเอาท่อนเอ็นที่แข็งโด่ออกมาให้เพื่อนดู เสียงเพื่อนพ่อพูดเบาๆว่า อื้อหื้อของพี่ใหญ่ดีจัง อยากให้เมียผมลองกับของพี่จิงๆเลยแบบนี้ พ่อผมหันมาพูดกับเพื่อนเบาๆว่า แต่ตอนนี้พี่อยากเอาเมียซ้ำคนอื่นแบบเอ็งบ้าง คงจะเสียวน่าดูจิงๆ พ่อผมพูดจบก็หันมามองแม่ผมไปด้วย แล้วหันมากระซิบกับเพื่อนว่า พี่ขอดูท่อนเอ็นของเพื่อนเอ็งบ้างได้มั้ยว่ะ. เพื่อนพ่อผมหัวเราะเบา หันไปมองหน้าแม่ผมนิดนึง แล้วค่อยๆรูดซิบกางเกงลง แล้วล้วงท่อนเอ็นขนาดข้อมือเด็กออกมาให้พ่อผม พ่อซู๊ดปากเบาๆทำตาลุกวาวพูดว่า อื้อหื้อใหญ่ยาวกว่าของพี่เลยนะนี่ แม่ผมนั่งอยู่ใกล้ๆก็ชำเลืองตาดูท่อนเอ็นของเพื่อนพ่ออย่างอายๆ มองค้อนๆมาทางพ่อผมและเพื่อนอยู่หลายครั้ง แล้วพูดขึ้นว่า อุ๊ย.พ่อนี่พาเพื่อนโชว์อะไรกันก็ไม่รู้นะ ไม่อายกันบ้างหรือไง

เพื่อนพ่อได้ฟังแบบนั้นก็หันมายิ้มๆมองสบตาแม่ผม แล้วพูดว่า เดี๋ยวนี้เรื่องแบบนี้เขาถือเป็นเรื่องธรรมดาแล้ว คนเปิดใจกว้างยอมรับเรื่องแบบนี้กันเยอะแล้ว มีคนเล่าให้ฟังว่า คนในเมืองเขาตั้งกลุ่มแลกเปลี่ยนคู่กันก้มี บางคนก็หาชายเดี่ยวมาเอากับเมียก็มี ตอนผมไปเล่นไฮโลบ้านอื่น มีคนชวนไปเอากันกับเมียเขาที่บ้านเกือบทุกที่เลยคับ ถามแฟนพี่ดูก็ได้นะ พ่อผมก็พูดว่า เขาพูดจิง พ่อก็เคยไปเอากับเมียคนอื่นเหมือนกัน ผัวเขาชวนพ่อไปที่บ้านของเขา แม่ผมทำหน้างอนๆใส่พ่อ จากนั้นแม่ผมก็หันมาพูดกันกับเพื่อนของพ่อ เพื่อนพ่อผมก็เอาใจแม่ผม ด้วยการตักใส่ปากให้แม่ผมกิน แล้วพูดชมแม่ผมว่า พี่หุ่นสวยดีนะ ขนาดมีลูกโตเป็นหนุ่มแล้ว ยังมีรูปร่างดีเหมือนสาวๆ ผมชอบจัง พูดจบเขาก็เอามือลุบไล้ที่ต้นขาของแม่ผมไปมาเบาๆแม่ผมส่งสายตาที่หยาดเยิ้ม ให้เพื่อนพ่อเลยคับ แม่ผมพูดอย่างถ่อมตัวว่า พี่แก่แล้ว สู้สาวๆไม่ได้หรอก ขนาดแฟนพี่ยังแอบไปเอากับเมียคนอื่น ครู่หนึ่งแม่ของผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ พ่อผมก็กระซิบถามเพื่อนเบาๆว่า เมียพี่น่าเอามั้ย.!

เพื่อนพ่อทำท่าตกใจและงงในคำพูดของพ่อผม แล้วพูดว่า น่าเอาซิคับ เห็นตอนแรกของผมก็แข็งเป้าแตกแตกแล้วคับ พ่อผมพูดว่า เอ็งก็ลองหาวิธีดูซิ ถ้าพูดถูกใจเมียพี่เขาอาจจะยอมเอ็งก็ได้นะ ครู่หนึ่งแม่ผมก็เดินออกมาจากห้องน้ำกลับมานั่งข้างๆเพื่อนพ่อเหมือน เดิม เพื่อนพ่อหันมาเอาใจแม่ผมยิ่งกว่าเมื่อครู่นี้อีก พูดชมแม่ผมไม่หยุด จนแม่ผมรู้สึกอายเอามือหยิกหลังเขาเบาๆไปหลายครั้ง เขาพูดเอาใจแม่ทุกอย่าง เขาเอามือข้างหนึ่งลุบไล้ต้นขาของแม่ผมไปด้วยตลอดเวลาอย่างมีอารมณ์ ทั้งๆที่เขากับแม่ผมพึ่งจะได้ใกช้กันครั้งแรก

พ่อผมนั่งยิ้มและพูดชมเพื่อนให้แม่ผมฟังไปด้วย แกล้งมองไปทางอื่น ปล่อยให้เพื่อนเอามือลูบคลำต้นขาของแม่อยู่นาน เพื่อนพ่อผมมีใบหน้าแดงกล่ำ ไปด้วยแอลกอฮอร์ผสมกับอารมณ์เงี่ยนที่พุ่งพล่านในอารมณ์ เขามองสบตาแม่ผมเป็นระยะๆ และโน้มตัวเข้ามาใกล้พูดจาหยอกล้อกันกับแม่ผมไปเรื่อยๆ เขาจับนั่นจับนี่ของแม่ผมไปด้วย แม่ผมก็ชำเลืองตามองมาทางพ่อเหมือนกัน พ่อผมก็จะแกล้งมองไปทางอื่นหรือทำเป็นเมานั่งหลับตา แม่ผมนั่งขยับตัวไปมาและนั่งกระสับกระส่ายไปด้วยอารมณ์เงี่ยน เวลาที่เพื่อนพ่อจับตรงนั่นล้วงตรงนี่อยู่ตลอดเวลา..

เขายังพูดเรื่องเสียวๆที่เกี่ยวกับเมียเขาที่เอากับคนอื่นครั้งหลังๆให้แม่ฟัง อีก แม่ผมนั่งบิดตัวขยับขาอ้าออก หุบเข้าไปด้วยอารมณ์เสียว ทำให้ชายผ้าถุงถลกสูงขึ้นเรื่อยๆจนถึงต้นขาที่ขาวนวลผมมองเห็น กางเกงในสีขาวของ แม่ด้วย ครู่หนึ่งพ่อของผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ..แม่ผมกระซิบถามเพื่อนพ่อเบาๆว่า ทำใจได้ยังไงนะที่ให้เมียตัวเองเอากันกับคนอื่นแบบนั้น เพื่อนพ่อยกเหล้าขึ้นกินจนหมดแก้ว แล้วขยับเขามานั่งติดกันกับแม่ผม แล้วพูดว่า ทำใจได้ซิเพราะผมชอบแบบนั้นและอยากให้เมียมีความสุขกับคนอื่นบ้าง เขาถามแม่ผมว่า แล้วแฟนพี่เขาอยากให้พี่มีความสุขกับคนอื่นบ้างมั้ย แม่ผมทำท่าเขินอายแล้วพูดว่า น้องก็ลองถามแฟนพี่เอาเองซี่.เขาถามแม่ผมอีกว่า แล้วแฟนพี่ล่ะ รับได้มั้ย ถ้าเห็นเมียตัวเองเอากับคนอื่นเหมือนเมียผม แม่ผมพูดว่า ไม่รู้ซิ่ พี่ยังไม่เคยเอากับคนอื่นให้เขาดูสักที .

เพื่อนพ่อขยับเข้าใกล้จนติดกันกับแม่ผม แม่ผมส่งสายตาหยาดเยิ้มอย่างเย้ายวน เพื่อนพ่อลูบคลำต้นขาของแม่ไปมาเบาๆแล้วบีบคลึงเนินหว่างขาที่อวบอูมของแม่ ผมอย่างมีอารมณ์ แม่ผมร้องอุ๊ยๆ. เพื่อนพ่อก็ประกบลงจูบที่ปากของแม่ผมอย่างเร่าร้อนทันที แม่ผมก็เอาลิ้นพันกันกับเพื่อนพ่ออย่างมีอารมณ์มาก มือของแม่ผมก็ไขว่คว้าลูบกำท่อนเอ็นที่แข็งโด่ในอยู่กางเกงของเขาไปด้วย แสดงถึงความต้องการท่อนเอ็นของเขาเป็นอย่างมาก ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงพ่อผมราดน้ำในห้องน้ำ แม่ผมกับเพื่อนพ่อก็ละปากออกจากการจูบกันทันที พ่อผมเดินเซๆออกมาจากห้องน้ำ แต่พ่อผมไม่ได้รูดซิบกางเกง มองเห็นหัวบานคล้ำโผล่พ้นของกางเกงในออกมาอย่างชัดเจน แล้วกลับมานั่งที่เก้าอี้ตามเดิมทำเหมือนไม่เห็นอะไร เสียงพ่อผมพูดเบาๆว่า พี่เมาแล้วว่ะตอนนี้ ขอนอนพักสายตาซักครู่ก่อนนะ แล้วบอกเพื่อนว่า ตามสบาย ไม่ต้องเกรงใจ พูดจบพ่อผมก็เอนหลังพิงลงไปกับเก้าอี้จนสุดตัว ปล่อยขาเหยียดยาว

ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อผมก็หันมาเอามือค่อยๆล้วงมือเข้าไปในผ้าถุง แล้วสอดฝ่ามือเข้าไปในกางเกงในตัวน้อยที่ แม่ผมใส่อยู่อีกครั้งหนึ่ง เขาค่อยๆสอดนิ้วมือเข้าไปใสร่องรูของแม่อย่างมีอารมณ์มากจิงๆ แม่ผมครางซี๊ดเบาๆมองไปที่พ่อที่นอนหรี่ตาดูอยู่อย่างอายๆ เขาแล้วค่อยๆชักนิ้วมือเข้าออกในร่องรูของแม่ผมไปมาเบาๆ จนแม่ผมเผยอปากหลับตาครางซี๊ดเบาๆอย่างมีอารมณ์ เพื่อนพ่อก็ประกบปากพ่อก็ประกบปากลงจูบกันกับแม่ผมอย่างเร่าร้อนทันที ผมมองเห็นแม่ถ่างขาอ้าออกให้เพื่อนพ่อชักนิ้วมือเข้าออกในร่องรูอย่างเงี่ยน จัด ส่วนพ่อผมก็นอนหรี่ตามองดูเป็นระยะๆ เสียงหายใจฟึดฟัดนอนกระสับกระส่ายไปมาด้วยอารมณ์เงี่ยน ที่เห็นเพื่อนกอดจูบกันกับแม่อยู่ข้างๆแล้วเพื่อนพ่อยังเอานิ้วมือล้วงชัก เข้าชักออกในร่องรูของแม่ผมไปด้วย ยิ่งสร้างอารมณ์เงี่ยนของผมพุกพล่านมากยิ่งขึ้นไปอีก

ระหว่างที่แม่ผมประกบ ปากจูบกันกับเพื่อนพ่อ แม่ผมก็คอยหรี่มองดูพ่อผมเหมือนกัน ครู่หนึ่งแม่เอามือสะกิดบอกให้เพื่อนพ่อหันไปมองที่ใต้โต๊ะ ก็เห็นพ่อผมมือรูดชักท่อนเอ็นตัวเองอยู่เบาๆอย่างมีอารมณ์มาก แม่ผมก็ค่อยละปากออกจากการจูบกับเพื่อนพ่อ แล้วพูดเบาๆว่าพอก่อนเถอะพี่ไม่ไหวแล้ว จากนั้นแม่ผมก็เดินไปเซๆเข้าไปในห้องนอน แล้วยืนหวีผมที่หน้ากระจกที่ตู้เสื้อผ้า แล้วหยิบเอาลิปสติคสีชมพูขึ้นมาทาที่ริมฝีปากอย่างบรรจง ส่วนพ่อผมยังคงเอนหลังนอนหลับตาเอามือรูดชักท่อนเอ็นอยู่ที่เก้าอี้ไม้ไผ่ เช่นเดิม ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อผมลุกขึ้น แล้วเดินเข้าไปหาแม่ผมในห้องนอน ตอนนั้นแม่ผมยังยืนหันหลังหวีผมอยู่ เบาๆ เพื่อนพ่อผมเข้าไปกอดเอวแม่ทางด้านหลัง พร้อมกับเอาท่อนเอ็นถูไถร่องก้นสะโพกงอนๆของแม่ผมไปมา แม่ผมทำเป็นร้องอุ๊ยๆ พูดเบาๆว่า เดี๋ยวผัวของพี่ก็ตื่นมาเห็นหรอก เพื่อนพ่อผมพูดเบาๆว่า แฟนพี่เขาไม่ว่าหรอก พี่ไม่ต้องกลัวหรอก เขาประคองแม่ผมไปนอนลงกับฟูกที่นอนที่ปูไว้อยู่แล้ว จากนั้นเขาเริ่มซุกไซร้ซอกคอแม่ไปมาเบาๆ แล้วดันแม่ผมนอนหงายลงกับฟูกที่นอนทันที มองเห็นพ่อของผมชะเง้อหน้ามองเข้าไปในบ้านอยู่หลายครั้ง พ่อคงเห็นเพื่อนกำลังนอนทับแม่ไว้ แล้วกอดจูบกันอย่างเร่าร้อนอยู่ในห้องนอน ครู่หนึ่งพ่อก็ลุกเดินเข้ามาใกล้ๆกับประตูห้องนอนที่เปิดอ้าอยู่...หัวใจของผมก็สั่นระทึกเหมือนกันที่เห็นแม่ตัวเองกอดจูบกันกับคนอื่นแบบนั้น

เพื่อนพ่อผมกำลังซุกไซร้ดูเลียไปทั่วตัวของแม่ผมอย่างร้อนแรง แล้วซบหน้าลงดูดเลียที่ร่องรูเนินหว่างขาของแม่ผมอย่างเมามันส์ แม่ผมก็ครางอูยๆอ้าขาถ่างออกให้เพื่อนพ่อเลียร่องอย่างลืมตัว แม่ผมชะโงกหน้าขึ้นมองไปที่หน้าห้องเป็นระยะๆ แม่ก็เห็นพ่อของผมยืนรูดท่อนเอ็นอยู่ที่หน้าประตูอย่างตื่นเต้น ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อผมก็ขึ้นค่อมทับหว่างขาของแม่ แล้วค่อยๆจับหัวบานถูกไถกับปากรูและร่องแคมไปมาหลายรอย จนแม่ผมครางซี๊ดๆส่งสายตาหยาดเยิ้มใส่เขา แล้วพูดเสียงสั่นเครือไปด้วยอารมณ์เงี่ยนจัดว่า พี่ไม่ไหวแล้ว เอาเข้าไปเถอะ

เพื่อนพ่อผมค่อยๆดันท่อนเอ็นเข้าตรงปากรูเบาๆแล้วกระเด้า3-4ครั้ง ก็เห็นสะโพกของเขาค่อยๆแนบลงติดกับหว่างขาแม่จนชิดติดกันอย่างชัดเจน เสียงแม่ผมครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเพื่อนพ่อผมเลยคับ เพื่อนพ่อดันท่อนเอ็นเข้าไปในของแม่ผมจนสุดกลั่นแล้วครู่หนึ่ง เขาก็บดคลึงท่อนเอ็นกับเนินหว่างขาของแม่ผมไปมาเบาๆหลายรอบ แล้วเริ่มกระเด้าควยใส่ร่องรูของแม่ผมจากช้าๆเนิบๆเพื่อให้ร่องรูของแม่ผม ชินกระชับกับท่อนเอ็นของเขา หลังจากท่อนเอ็นของเขาเข้าในร่องรูของแม่ผมดีแล้ว เขาก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของแม่ผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆๆ พ่อผมก็ค่อยย่องเข้ามาก้มดูอยู่ ข้างเพื่อนอย่างเงียบเชียบ ตาก็จ้องมองท่อนเอ็นของเพื่อนเขาที่กำลังชักเข้าชักออกในร่องรูของแม่ทาง ด้านหลังอย่างตื่นเต้น ตอนนั้นแม่ผมเอาขาทั้ง2ข้างพาดที่ต้นแขนของเพื่อนพ่อไว้ ทำให้พ่อผมเห็นท่อนเอ็นของเพื่อนที่กำลังชักเข้าชักออกใสร่องรูของแม่อย่าง ชัดเจน พ่อผมรูดชักท่อนเอ็นตามด้วยอย่างตื่นเต้นตลอดเวลา

ตอนแรกผมคิดในใจว่า พ่อทำใจได้ยังไงนะ ที่ยอมเพื่อนเอากับเมียตัวเองต่อหน้าแบบนี้ แล้วยังเปิดโอกาสผมกับลุงหน่อยเอากันกับแม่อีกด้วย ตอนนั้นผมไม่เข้าใจเรื่องนี้จิงๆคับ แม่ผมเผยอปากครางซี๊ดๆส่งสายตาที่หยาดเยิ้มมองมาที่พ่อผมตลอดเวลา พ่อผมก้ม ลงดูใกล้ๆตรงรูหีของแม่ที่ควยของเพื่อนกำลังกระเด้าควยใส่ในรูหีอยู่ ผับๆ แม่ผมก็ร้องครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นรับควยของเพื่อนพ่อไปด้วย แม่ผมสะกิดบอกเพื่อนพ่อผมรู้ว่าพ่อผมกำลังดูเขาเอากันกับเมียผมอยู่ทางด้าน หลัง เขารัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของแม่ผมอย่างหนักหน่วงโชว์ให้พ่อผมดู เสียงพ่อผมพูดขึ้นเบาๆว่า ท่อนเอ็นของน้องเขาใหญ่จิงๆเลยแม่ ร่องรูของแม่ปลิ้นออก ปลิ้นเข้าตามแรงกระเด้าของเขาเลย แม่ผมครางซี๊ดพงกหัวขึ้นดูอย่างที่พ่อบอก เพื่อนพ่อผมก็ชักควยออกมาจนสุดหัวบาน แล้วค่อยๆดันเข้าไปจนสุดกลั่นให้แม่และพ่อผมดูอยู่หลายรอบ แม่มองดูร่องรูของตัวเองที่อ้าปลิ้นเข้าปลิ้นออกอย่างที่พ่อบอกอย่างเสียว ซ่านในอารมณ์

แม่ผมเผยอปากครางซี๊ดๆส่งสายตาหยาดเยิ้ม พูดกับพ่อผมว่า แม่เสียวจิงๆเลยพ่อโอ๊วซี๊ดๆ พ่อผมรีบแอ่นท่อนเอ็นใส่ในปากของแม่ทันที แล้วกระเด้าท่อนเอ็นใส่แม่ผมไปด้วย เพื่อนพ่อผมก็รัวกระเด้าควยใส่กับรูหีของแม่ผมอย่างหนักหน่วง ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อผมก็ร้องซี๊ดดๆบอกว่า ผมเสียวน้ำผมจะออกแล้วพี่ โอ๊วซี๊ด เขากระเด้าต่อไปอีกไม่กี่ครั้ง ก็พูดว่า น้ำผมจะออกแล้ว น้ำผมจะออกแล้วๆพี่ เขากัดฟันแน่นเหงี่อไหลทั้งใบหน้า แต่ยังกระเด้าควยใส่รูหีของแม่ผมอยู่ผับๆๆ พ่อผมรีบบอกเขาว่า เอาออกข้างนอกนะๆ ยังไม่ทันขาดคำ ผู้ชายคนนั้นก็เกือบชักควยออกจากร่องรูที่โหนกนูนของแม่ผมแทบไม่ทัน แม่ผมครางซี๊ดเสียงกระเสร่า แอ่นรูหีขึ้นตามควยของเขาอย่างเสียดาย จนปากรูที่อ้าเยิ้มแดงกล่ำติดกับหัวบานแดงของเขาพอดี น้ำควยของเพื่อนพ่อผมก็พุ่งทะลักกระฉูดปรี๊ดๆๆๆราดใส่ตรงปากรูแดงกล่ำที่ยัง อ้าอยู่ น้ำเงี่ยนของเขาพุ่งเข้าใส่จนเต็มปากรูเลยคับ

แม่ผมครางอูยๆขมิยร่องอย่างเสียวซ่านจิง เพราะน้ำเงี่ยนร้อนๆพุ่งปากรูเต็มแรงแบบนั้น มันไม่ต่างจากเอาน้ำเข้าในร่องรูของแม่เท่าไหร่หรอกคับ แต่น้ำเงี่ยนเขามันเข้าไม่ลึกมันดันควยเข้าไปจนสุดกลั่นในร่องรูตามปกติ ผมมองน้ำควยเพื่อนพ่อไหลย้อยออกมาจากปากรูของแม่อย่างชัดเจน แม่ผมมองหน้าพ่อแบบค้อนๆด้วยท่าทางไม่ค่อยพอใจนัก ที่บอกให้เพื่อนเอาน้ำควยหลั่งข้างนอกแบบนั้น..ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อก็ดันท่อนเอ็นเข้าไปในร่องรูแม่ผมจนสุดกลั่นจนแม่ผมคราง ซี๊ดกระเด้าหีขึ้นรับท่อนเอ็นของเขาอย่างร้อนแรง เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่รูหีของแม่หนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ จนแม่ผมร้องซี๊ดๆเอามือลูบไล้แผ่นหลังเขาไปมาอย่างเร่าร้อนเพราะเสียวกระ สันต์สุดๆ ครู่เดียวแม่ผมก็ครางอูยๆบอกว่าพี่ออกแล้ว พี่ออกแล้ว กระเด้าแรงๆ กระเด้าแรง อูยๆ จากนั้นเพื่อนพ่อผมก็หมดแรงนอนทับลงกับหว่างขาของแม่อย่างหมดแรงจิงๆ ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อก็ชักควยออกจากรูหีของแม่ผม แล้วพลิกตัวลงนอนข้างๆอย่างหมดเรี่ยวแรง

พ่อผมรออยู่แล้ว ก็เข้าประกบหว่างขาของแม่ผมแล้วกระเด้าดันควยเข้าไปในรู ของแม่อย่างแรง พ่อพูดว่า เสียวดีจิงๆเลยแบบนี้ แม่เสียวมั้ย แม่ผมพยักหน้าบอกว่า เสียวๆ พ่อผมรัวกระเด้าควยใส่รูหีของแม่ผมอย่างหนักหน่วงผับๆๆแม่ผมก็ร้องครางอูยๆ เสียงสั่นๆครู่เดียวพ่อผมก็ร้องซี๊ดปาก ร้องอู๊ว แล้วกดควยเข้าจมในรูหีของแม่จนแนบแน่น พ่อได้หลั่งน้ำใส่ในของแม่อย่างสุดๆ จนหมดแรงนอนซบลงบนแม่เลย ครู่หนึ่งพ่อผมก็ค่อยๆชักควยออกจากรูหีของแม่ แล้วนอนลงข้างๆ ผู้ชายคนนั้นก็ขยับตัวเข้ามานอนกอดก่ายแม่ผมอยู่อีกข้างหนึ่ง หลังจากนอนพักอยู่ครู่ใหญ่ผู้ชายคนนั้นก็เริ่มเอามือลูบคลำเนินโหนกนูนของ แม่ไปมาเบาๆ จนแม่แม่ครางซี๊ดเบาๆอ้าขาออกให้ ผู้ชายคนนั้นก็ขึ้นทับบนแม่ผม แล้วดันควยเข้าในร่องรูจนสุดกลั่น ส่วนพ่อผมนอนดูผู้ชายคนนั้นกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อยู่ใกล้ๆ

เขาก็เริ่มกระเด้าควย กระทุ้งใส่รูหีของแม่แรงๆเสียงดังผับๆๆๆเขาร้องครางอู๊วซู๊ดปากไปด้วย แม่ผมพงกหัวขึ้นดูท่อนเอ็นของเขาที่กำลังมุดเข้า มุดออกในร่องรู จนเขาเสียวควยสุดๆ ก็ร้องซี๊ดบอกแม่ว่า ออกแล้วๆน้ำออกแล้ว เขามองมาที่พ่อผมนิดหนึ่ง พ่อก็พยักหน้า บอกให้เขาเอาน้ำควยออกใส่ในร่องรูของแม่ได้เลย เขาก็ดันควยจมลงจมแน่นกับร่องรูแม่ เอาปลายตีนยันที่นอนไว้เพื่อดันควยเข้าในร่องรูของแม่ผมให้ลึกที่สุด เท่าที่จะลึกได้ ร่างกายของเขาเกร็งกระตุกเป็นระยะๆเพื่อหลั่งน้ำควยเข้าในของแม่ผม แม่ผมก็ครางซี๊ดๆอูยๆเสียงสั่นเลยคับ เห็นแล้วเสียวจิงๆคับ จนน้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาอย่างสุดๆเพราะกลั้นไม่ไหวจิงๆ หลังจากเขาเอาแม่ผมเสร็จแล้วพักหนึ่ง พ่อผมกับเพื่อนก็พากันออกไปนั่งกินเหล้าที่เหลือจนหมด ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อก็เอ่ยปากชวนพ่อผมไปเล่นไฮโลด้วยกันคืนนี้ ส่วนแม่ผมยัง คงนอนหงายอ้าหีที่แดงกล่ำอยู่ในห้องนอน มองเห็นน้ำควยของพ่อผมและเพื่อนไหลย้อยออกจากร่องรูชองแม่ผมอย่างมากมายจิงๆ

หลังจากนั้นครู่หนึ่งพ่อผมซ้อนท้ายรถมอเตอร์ไซค์เพื่อนออกไปด้วยกัน ผมก็เข้าในบ้านแล้วเอากันกับแม่ต่อจากพ่อและเพื่อนของพ่อผมทันที แม่ผมทำท่าอายๆแต่อ้าขาออกให้ผมดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูจนสุดกลั่น แม่ผมพูดขึ้นว่า อย่าไปพูดให้คนอื่นฟังนะ จากนั้นผมกับแม่ต่างก็กระเด้าเอวเข้าใส่กันอย่าง เร่าร้อนและหมดความอายต่อกัน จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่นกระฉูดปรี๊ดๆๆเข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนของพ่อและเพื่อนของ เขาที่อยู่ในร่องรูของแม่ผมจนล้นปากรูออกมา แม่ผมครางซี๊ดกระเด้าหีใส่ควยผมอย่างสุดเสียวจิงๆคับ แม่พูดชมผมว่า ผมเอาเก่งเหมือนพ่อตอนหนุ่มๆเลย ทำให้แม่ขึ้นสวรรค์ทุกครั้งที่เอากัน ตอนพ่อผมกลับ แล้วเอากันกับแม่ผมอีก เสียงพ่อกระซิบถามแม่ผมเบาๆว่า ผมได้เอากับแม่มั้ย. แม่ผมบอกพ่อไปว่า เอาซิ. เขาเอากับแม่ไป2ครั้ง ทำให้แม่ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกับเขาทั้ง2ครั้ง เลยนะ จากนั้นก็ได้ยินเสียงพ่อเอากันกับอย่างรุนแรง ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงพ่อผมร้องอู้วๆหลั่งน้ำใส่ในของแม่แล้วเงียบเสียงลง ไป..

ตั้งแต่นั้นมาเวลาพ่อผมไปเล่นไฮโลบ้านอื่น พ่อจะพาคนแปลกหน้าทั้งหนุ่มและแก่ที่พึ่งรู้จักกันแวะมากินข้าวกินเหล้ากับ พ่อผมที่บ้าน พอผู้ชายที่พ่อผมกินเหล้าเมาๆหนอ่ย พ่อผมก็จะเอาหนังสือไทยเพล์บอยและบันทึกชีวิตรักออกมาให้เขาดูและอ่านเรื่องเสียวๆไปด้วยกัน แล้วชวนเขาพูดคุยเเรื่องสวิงเสียวๆในหนังสือที่ผัวให้เมียเอากันกับคนอื่นไปด้วย แล้วถามเขาว่า อ่านเรื่องแบบนี้แล้วเสียวดีมั้ย เคยให้เมียเอากันกับเมียคนอื่นบ้างมั้ย เคยเห็นคนอื่นเอาท่อนเอ็นกระทุ้งในร่องรูของเมียจนน้ำเขาแตกใส่ในของเมียบ้างมั้ย ผู้ชายที่ผมถามแบบนั้นจะมีอาการหน้าแดงกล่ำไปด้วยอารมณ์เงี่ยน พูดเสียงเบาๆว่า ผมก็อยากลองแบบนั้นเหมือนกัน แล้วเขากระซิบถามพ่อผมว่า แล้วพี่ล่ะ เคยให้เมียเอากันกับคนอื่นอย่างในหนังสือบ้างมั้ย แล้วหันไปมองแม่ผมที่นอนอ้าขาอยู่ในมุ้ง พ่อผมพูดว่า.เมียพี่เคยเอากันกับคนอื่นหลายครั้งแล้ว..

ทำให้ผู้ชายที่พ่อผมพามานั้น เริ่มเข้าใจในความต้องการของพ่อผมทันที เพราะผู้ชายส่วนมากมีความต้องการอยากเอากันกับเมียคนอื่นอยู่แล้ว เขาเห็นหนังสือไทยเพล์บอยและหนังสือบันทึกชีวิตรักวางอยู่ในบ้าน เขาก็รู้แล้วว่าพ่อผมชอบเรื่องแบบนี้ ส่วนแม่นั้นหลังจากนั่งคุยและกินเหล้ากับเขาไปแก้ว2แก้ว ก็จะตัวเข้าไปนอนในมุ้งก่อน บางครั้งแม่ผมจะเอาหนังสือไทยเพล์บอยเข้าไปนอนอ่านในมุ้งด้วย ผู้ชายที่พ่อผมพามานั้น จะคอยชำเลืองตามองดูแม่ผมที่นอนหงายอ้าขา ยกขาชั่นเข่าอยู่ในมุ้งอย่างกระวนกระวายใจไปด้วยอารมณ์เงี่ยนที่เห็นเนิน หว่างขาที่อวบอูมของแม่ผม จากนั้นครู่หนึ่ง พ่อผมก็จะบอกผู้ชายคนนั้นว่า จะออกไปซื้อของที่ร้านค้าสักครู่ บอกผู้ชายคนนั้นว่า ตามสบายนะ ไม่ต้องเกรงใจ หลังจากพ่อผมออกไปจากบ้าน ผู้ชายที่พ่อผมพามา ก็จะมุดมุ้งเข้าไปหาแม่ผมทันที แม่ผมจะทำเป็นดิ้นรนเล็กน้อย แล้วปล่อยให้เขาเอาท่อนเอ็นดันเข้าไปในร่องรู แล้วเอากันกับแม่ผมจนหลั่งน้ำอกใส่ในร่องรูของแม่ผมจนหมด เขาจะออกมานั่งกินเหล้าตามปกติ หลังจากนั้นพ่อผมก็จะกลับเข้ามาในบ้าน แล้วเข้าไปเอากันกับแม่ผมต่อทันที จนหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในของแม่ผมอีกคนหนึ่ง บางครั้งพ่อผมก็จะแกล้งเมานอนหลับคาวงเหล้า ปล่อยให้ผู้ชายที่พามานั้น เข้าไปเอากันกับแม่ผมในมุ้ง ส่วนพ่อผมจะนอนหรี่ตาดูผู้ชายเอากันกับแม่จนเขาเอากันกับแม่ผมเสร็จ

แต่ส่วนมากแล้วพ่อผมจะแกล้งออกไปซื้อของที่ร้านค้า แต่มาแอบดูผู้ชายคนนั้นเอากันกับแม่ผมที่ริมหน้าต่าง รอจนกว่าเขาเอากันกับแม่ผมเสร็จแล้ว พ่อผมก็จะเข้ามาเอากับแม่ต่อทันที บางทีถ้าเจอผู้ชายถูกใจแม่ พ่อก็ให้ผู้ชายนอนค้างคืนในมุ้งกับแม่ผมแบบ3คนผัวเมียเลยก็มีคับ ส่วนผมนั้นเวลาที่พ่อผมออกจากบ้านไปเมื่อไหร่ ผมจะก็จะทำหน้าที่ผัวให้แม่ทันทีเลยคับ ผมเอากันกับแม่ทุกครั้งที่เงี่ยน บางคืนผมก็เอากันกับแม่3-4ครั้งเลยก็มีคับ ผมทำหน้าผัวให้แม่จนกว่าพ่อจะกลับมาบ้าน ส่วนคนอื่นๆที่พ่อผมพามาเอากันกับแม่ผมนั้น ไม่มีใครถือวิสาสะมาหาแม่หรอกคับ ถ้าพ่อผมไม่ได้พาเขามาเอง ยกเว้นลุงหน่อยคนเดียวเท่านั้น ที่จะมาเอากันกับแม่ผมบ้างเป็นบางครั้งเท่านั้น แต่พ่อผมก็เคยพาผู้ชายที่มาเอากันกับแม่ผมแล้ว มาเอากันกับแม่ผมซ้ำอีกหลายคนเหมือนกัน เพราะแม่ผมบอกพ่อว่า อยากเอากับคนนั้นอีก เพราะเขารู้ใจของพ่อผมด้วยว่าชอบแบบไหน ไม่ต้องคุยกันมาก โดยเฉพาะเพื่อนพ่อคนแรกที่พ่อพามาเอากันกับแม่ พ่อผมพาเขามาเอากันกับแม่ผมอีกหลายครั้ง เขาไม่ทำให้พ่อผมผิดหวัง แม่ผมมานั่งข้างๆ เขาก็ล้วง จูบ ลูบคลำเนินหว่างขาของแม่ให้พ่อผมดูเลย พ่อผมจะมีอารมณ์มากที่เห็นเขากอดจูบลูบคลำเนินหว่างขาของแม่ผมต่อหน้าแบบ นั้น ทำให้ พ่อจะล้วงเอาท่อนเอ็นออกมารูดชักต่อหน้าเขาเลย แม่ผมก็จะล้วงท่อนเอ็นของเขาออกมารูดชักเบาๆแล้วก้มลงดูดเลียท่อนเอ็นและหัวบานแดงของเพื่อนพ่อให้พ่อผมดูเลย จากนั้นเพื่อนพ่อก็จะดึงแม่ผมขึ้นมานั่งที่ตัก แล้วถลก้าถุงแม่ผมขึ้นจนเห็นสะโพกขาวๆอวบๆ

เขาจับท่อนเอ็นถูไถตรงร่องรูของแม่ไปมาเบาหลายครั้ง เขาก็จะเอามือกอบสะโพกแม่ไว้ แล้วดันท่อนเอ็นขึ้นใส่ในร่องรูของแม่ แม่ผมก็จะนั่งค่อมทับท่อนเอ็นของเขา แล้วเอามือกอดคอเขาไว้พร้อมก้มลงจูบกับเพื่อนพ่ออย่างเร่าร้อนในอารมณ์ แล้วค่อยๆบดสะโพกลงใส่ท่อนเอ็นของเขา จนท่อนเอ็นของเพื่อนพ่อมุดจมเข้าร่องรูของแม่จนสุดโคน มองเห็นร่องรูของแม่ตอดรัดท่อนเอ็น เข้าไว้จนตรึงแน่นเหมือนร่องรูจะอ้าฉีกออกจากกัน พ่อผมนั่งจ้องมองดูจนตาโตแล้วซี๊ดปากเสียวแทนแม่ผมอย่างตื่นเต้นเหมือนดูการเอาโชว์สดๆ พ่อผมจะรูดชักท่อนเอ็นไปด้วยอย่างมีอารมณ์มากจิงๆที่เพื่อนพ่อคนมาเอากันกับแม่ ดูแม่บดสะโพกขึ้นลงกับท่อนเอ็นของเขาอย่างเร่าร้อน แล้วกระเด้าใส่ท่อนเอ็นของเขาอย่างเมามันแลพลืมตัว จนแม่ผมถึงสวรรค์ชั้น7หลั่งน้ำเสียวออกมาด้วยส่งเสียงครางอูยๆพูดว่า ออกแล้วๆพี่ออกแล้ว

เพื่อนพ่อผมก็จะกระเด้าท่อนเอ็นสวนขึ้นใส่ร่องรูของแม่ผมอย่างเร็วๆผับๆ พ่อผมก็จะลุกเดินไปเอาท่อนเอ็นจ่อใส่ในปากในของแม่ผม แล้วกระเด้าไปด้วยพร้อมกับเพื่อนของพ่อที่กำลังรัวกระเด้าท่อนเอ็นขึ้นใส่ในร่องรูของแม่ผม จนเขาร้องอู้วๆบอกว่าน้ำผมออกแล้ว น้ำผมออกแล้ว โอ๊วซี๊ดๆเขาดันท่อนเอ็นขึ้นใส่ในร่องของแม่ผมจนสุดกลั่น แล้วหลั่งน้ำเสียวเข้าใส่ในร่องรูแม่ผมทันที จนน้ำเงี่ยนของเขาไหลย้อยสวนทางออกมาจนเลอะที่ง่ามขาของเขา พ่อผมก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในปากของแม่อย่างสุดเสียวจนน้ำพุ่งใส่ในปากของ แม่ผมจนล้นปากออกมา แม่ผมก็จะดูดเลียกลืนกินน้ำเงี่ยนของพ่อจนหมดทุกครั้งเลย แม่ผมพูดกับว่า โดนเอาทั้งปากและร่องรูแบบนี้เสียวดีจัง พ่อผมก็จะชักควยออกมาจากปากของแม่ แล้วประกบปากลงจูบกันกับแม่อย่างดูดดื่มในอารมณ์ ที่แม่ทำให้พ่อได้ปลดปล่อยอารมณ์เงี่ยนเต็มที่แบบนี้

หลังจากพ่อเอาปากออกไปจากปากของแม่ แม่ก็จะประกบปากจูบกันกับเพื่อนต่ออย่างมีอารมณ์มากจิงๆคับ บางครั้งพ่อผมก็จะให้แม่กับผู้ชายเดินกอดเอวกันเข้าไปในห้องนอน ปล่อยให้แม่กับคนผู้ชายเอากันอยู่ในห้องจนเสร็จไปเลย พ่อผมนั่งกระสับกระส่ายรออยู่นอกห้อง จนกว่าผู้ชายคนนั้นกับแม่ผมจะเดินออกมาจากห้องนอนด้วยกัน แล้วแม่จะเข้ามานั่งใกล้กันกับพ่อ พ่อผมจะนั่งลงแล้วจับขาของแม่อ้าออกดูผลงานของผู้ชายคนที่อยู่ในร่องรูของ แม่ทันที..จากนั้นพ่อผมจะดูดเลียร่องรูของแม่ให้ผู้ชายคนนั้นดูด้วย แล้วเอานิ้วมือ2-3นิ้วล้วงเข้าออกในร่องรูของแม่อย่างเมามันส์ในอารมณ์จิงๆ จากนั้นพ่อผมก็เอากันกับแม่ที่เก้าอี้ให้ผู้ชายคนนั้นดู จนพ่อผมหลั่งน้ำเสียวเข้าใส่ในร่องรูแม่เลยคับ..

ตั้งแต่พ่อให้แม่เอากันกับคนอื่น ทำให้พ่อกับแม่ผมรักกันมากขึ้นจิงๆคับ ผมไม่เคยเห็นพ่อกับแม่หึงหวงกัน ตบตีกัน ด่าทอกันเหมือนผัวเมียคนอื่นๆในหมู่บ้านเลยคับ เวลาที่พ่อผมคุยกันกับแม่ทีไร จะได้ยินแต่เสียงพ่อผมพูดถึงร่องรูลื่นๆหลวมของแม่เวลาที่พ่อเย็ดคนอื่น มันทำให้พ่อผมคึกคักเป็นอย่างมาก บางครั้งพ่อผมก็จะกระซิบบอกแม่ผมว่า อยากเห็นเอากันกับคนนั้น คนนี้บ้าง ทำยังไงนะถึงจะให้เขามาเอากันกับแม่บ้าง แม่ผมพูดว่า พ่อก็พาเขามาที่บ้านซิ..ถ้าพ่ออยากเห็นเขาเอากันกับแม่เหมือนคนอื่น.

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

review1972

ทำไปเถอะครับถ้าเรามีความสุขแล้วไม่เดือดร้อนใคร

devilzoa

ความสุขใครความสุขมันครับ ไม่ทำใครเดือดร้อนด้วยก็ดีไปครับ

krit6004

ทำแล้ว ไม่เดือดร้อนใคร ก็ทำไปเถอะ อิอิอิ ความสุขของเราเอง