ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่2

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 10, 2017, 12:36:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อาจไม่ค่อยสนุกเท่าไรนะคะ เพราะเป็นเรี่องยาวเรี่องแรก  ::Thankyou::
ปกติจะเขียนลงแต่ประสบการณ์ตัวเอง อันนี้ลองแต่งแบบยาวๆดู
ถ้ามีโอกาศเขียนเรี่องหน้าค่อยปรับปรุงน้า เรี่องนี่เขียนไปเยอะแล้วปรับปรุงไม่ทันแว้ว
ก็ยังคงเพ้อต่อไปค่ะ ชอบก็อ่านต่อ ไม่ชอบก็ผ่าน ::JubuJubu::
ไม่ค่อยได้ตอบนะคะ ขออภัยงานยุ่งๆกลับถึงบ้านดึกค่ะ

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่2 ผู้ชายกับความฝัน

เมล เมล เป็นอะไรรึเปล่า ช็อกตาค้างไปเลยหรอเมลคุณอาพูดติดตลก อาไม่ได้พูดเล่นนะจริงๆ
อาก็ไม่ได้อยากเอาเรื่องนี้มาเกี่ยวแต่เอ่อ.....ก็ ก็นะ คุณอาคะทำไมคุณอาถึงยังไม่เคยมีเมียละคะ
เมลยิงคำถามไปตรงๆคุณอาปีนี้อายุ 40 กว่าแล้ว แต่ไม่เคยมีเมียเป็นตัวเป็นตนวิ่งทำงานไปเที่ยวไป
ลอยไปลอยมากับเลิชคนขับรถและลูกน้องคนสนิดจนเขาลือกันทั่วว่าเป็นคู่เกย์กัน อืม ก็อาค่อนข้าง
เรื่องมากและมีเงื่อนไขเยอะและแปลกกว่าคนอื่นตามประสาคนโรคจิตน้ะเคยมีคนที่เข้ามาพอเจอเงื่อนไข

อาเขาก็รับไม่ได้แปลกแบบไหนโรคจิตแบบไหนคะคุณอาลองบอกเมลได้ไหมเมลจะได้รู้ค่ะแบบที่เอา
เทียนลนแล้วเอาแส้ตีหรออันนั้นก็ไม่ไหวน้า ไม่ใช่ครับ แบบก็ อืมเอาคร่าวๆนะข้อแรกเลยเมียอาต้อง
เป็นสาวบริสุทธิ์ ต้องตามใจอาทุกอย่างโดยไม่ถามต้องเติมเต็มความฝันของอาได้ ต้องฉลาดช่วยเหลืออาได้
อันแรกอันสองพอเข้าใจค่ะแล้วที่เติมเต็มความฝันคือยังไงคะอาขอตอบแค่ว่าเป็นความฝันของผู้ชายครับ
ผู้ชายแทบทุกคนฝันแต่ไม่กล้าทำแล้วก็ตายไปกับมันแต่อาคิดว่าก่อนตายอาต้องทำตามไห้ครบครับ

แล้วเกี่ยวอะไรกับต้องรอมีเมียถึงทำความฝันละคะทำไมไม่ทำคนเดียว งงค่ะมันเป็นเรื่องที่ต้องทำกับเมียด้วยครับ
ถ้าทำกับคนอื่นไปจ้าผุ้หญิงอื่นมาทำมันก็ไม่ใช่เมลลองคิดก่อนละกันถ้าเมลรับปากแต่ง อาจะบอกทุกอย่าง
ก่อนแต่งแน่นอนถึงตอนนั้นเมลจะเปลียนใจก็ไม่ว่าคุณอาหันมองนาฬิกาสี่ทุ่มกว่าแล้ว ดึกแล้วเมลกลับเถอะ
เดี่ยวอาให้เลิชไปส่งแล้วไห้ลุงดำขี่มอไชค์เมลตามไปไม่เป็นไรค่ะเมลกลับเองได้ ไม่ได้ๆอย่าทำไห้อาเป็นห่วงค่ะ

เอ้ย....เลิชไปส่งเมลทีสิไห้ลุงดำขี่รถเมลตามไปแล้วกลับมาด้วยกันนะคุณอาตะโกนสั่งทันทีขอเมลคิดก่อนนะคะ
สำหรับเมลนี่เป็นเรื่องใหญ่ที่สุดในชีวิต แค่เมลบอกว่าจะคิดอาก็รู้สึกดีแล้วนะคุณอาดึงตัวเมลเข้าไปกอดแน่นๆ
ก้มลงจะหอมแก้ม เมลหันหน้าหนี ขออามัดจำนิดนะคะไม่ค่ะ ปล่อยเมลค่ะ เมลยังไม่ตกลงนะคะ เมลตอบเสียงแข็ง
โอเค โอเค อาขอโทษค่ะ เมลกลับถึงบ้านเล่าเรื่องให้พ่อกับแม่ฟังพ่อแทบไม่คิดตอบตงลงทันที แต่แม่ไม่ยอม
สองคนทะเลาะกันลั่นบ้าน เมลไม่อยากฟังหนีเข้าห้องนอนแต่ก็นอนไม่หลับคิดวนไปมาไม่รู้จบ.............

2 เดือนถัดมาเมลอยู่ในชุดเจ้าสาวผ้าไทยหน้าแดงฉ่ำแก้มแดงสุกปรั่งจนแทบจะทะลุเครื่องสำอาง คุณอาหน้าระรื่น
มาถึงตรงงานแต่งได้แน่นอนละคำตอบของเมลคือตกลง เมลรับแขกไปคิดไปถึงเงื่อนไขของการเป็นเมียคุณอาข้อแรกๆ
ก็พอทน"ต้องสวยดูดีตลอดเวลา" "ต้องแต่งตัวตามที่บอกดูจากชุดที่คุณอาเอามาไห้ดูแต่ละชุดนี่ sexy มาก" "คุณอาชอบ
ถ่ายรูปถ่ายคลิปมากเมลต้องยอมต้องพร้อมให้คุณอาถ่ายตามเวลาที่คุณอาต้องการ"อันนี้เมลรุ้เลยว่าคงเป็นคลิปโป้แน่นอน
"ที่สำคัญถ้าคุณอาต้องการ sex ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน เวลาไหนที่ไหนเมลต้องไม่ ปกิเสธ ""รวมถึงกับไครด้วย" เมลร้องห้ะ.....
ขึ้นมาดังๆตอนได้ยินคำนี้เมลไม่ต้องถามนะคะมันไม่ใช่ไนวันนี้เดือนนี้แต่อาบอกล่วงหน้าไว้เมลแค่รับรู้ไว้เฉยๆมันอาจจะ
เกิดขึ้นหรือไม่ก็ได้แต่อารับรองว่าเมลจะมีความสุขในที่สุดก็ถึงเวลาส่งตัวเข้าหอ คุณอาอุ้มเมลมาโยนตุ้บลงบนที่นอน

จากนั้นก็ลุกขึ้นไปหยิบกล้องวีดีโอมาตั้งไว้ที่ปลายเตียงเมลจ้ะถอดชุดออกสิเมลยิ้มอายๆก่อนจะถอดชุดออก
ไม่ใช่ค่ะ...เมล ช้าๆค่ะ ค่อยๆถอดทีละชิ้น เมลถอดเสื้อออกช้าๆหน้าอกที่ใหญ่เกินตัว เผยออกมามีเสื้อชั้นในลูกไม้สีขาวปิดไว้
อุยเมลจ๋าอารู้ว่าเมลนมใหญ่แต่ไม่นึกว่าจะใหญ่สวยขนาดนี้ขนาดนี้คุณอาเดินเข้ามาจับลูบคลำเบาๆจากนอกเสื้อใน

เมลเขินม้วนตัวหลบโดยอัตโนมัติคุณอาสอดมือเข้ามากอดเมลใซร์ที่คอเบาๆพอผละออกก็ถอดถอดเสื้อในติดมือไปด้วย
เมลหน้าแดงก่ำสองมือกอดอกไว้ คุณอาหยิบกล้องอีกตัวมาถ่ายภาพรัวๆเมลจ๋าขออาดูชัดๆหน่อยสิจ้ะ ไม่เอาค่ะ
ปิดไฟก่อนได้ใหมคะเมลอายอายอะไรจ้ะนมเมลสวยขนาดนี้ เมล...เอ่อ.... หัวนมเมลมัน... มันอะไรจ้ะ...เมลหัวนมบอดหรอ?
บ้าหรอ ไม่ใช่ค่ะ หัวมันเมลมันใหญ่ค่ะ เมลพูดพร้อมกอดอกแน่นคุณอาวางกล้องเดินเข้ามาจักกะจี้เอวเมล

เมลเผลอผละมือออกจากอก หัวนมใหญ่สีชมภูเผยออกมาแข็งเป็นไตชี้หน้าคุณอาฮุ้ววว คุณอาร้องเสียงดังพุ่งตัวเข้ามา
ประคองที่นมทั้ง2เต้า โอ้ย..เบาค่ะนี่ละนมแบบที่อาชอบนมใหญ่หัวนมใหญ่ชี้ไปข้างหน้าฐานนมกว้างว่าแล้วก็ก้มลง
งับเข้าไปเต็มปากฟอนเฟ้นไปทั่วทั้ง2เต้าอูยยยยยยย ซี้ดดดดดดดด ลิ้นสากลากผ่านหัวนมใหญ่แข็งเป็นลูกๆมืออุ่นๆ
ลูบครึงเบาๆวนไปทั่วฐานนม อา...........เมลครางพลางมือนึงดันอกอีกมือนึงดันที่หัว   อูยยยยย อา....คะ ตกลงเมลไม่ต้องถอดชุดแล้วหรอคะเมลถามซื่อๆไม่ต้องแล้วค่ะ ไม่ทันใจอาแล้ว

ติดตามตอนต่อไป...

::GiveMe::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thum2520

ขอบคุณครับ ประโยคสุดท้าย เอากะใครก็ได้

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

hunterkung

อ่า ไม่ไหวละ ไม่ต้องถ่ายแล้วเจอแบบนี้จับกดอย่างแรง อ่านง่าย สนุกครับ

cd13579

เว้นบรรทัดส่วนที่เป็นคำพูดหน่อยก็ดีครับ ไม่งั้นมันอ่านยาก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

suiius

เอากะใครก็ได้นี่คือให้แฟนเอากะใครก็ได้ป่าวหว่า. ต้องติดตามซะแล้ว

nobitakung

น้องเมลจะได้เจอความตื่นเต้นหลังจากแต่วงานแน่นอน ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

hanabombam

น้องเมล รับปากไปแล้ว ก็เข้าทางเฮียเขาล่ะ พี่เลิชจะเป็นคนแรกป่ะที่ได้สวิงกับน้องเมล

diaby

เริ่มสนุกและตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ อยากอ่านตอนต่อไปจัง ขอบคุณครึ

niceanglev

จิตแบบชอบถ่ายคลิปแบบนี้ ต้องมีหลุดกันบ้างแหล่ะ

Peera canalitartis

การปูเรื่องยัง งงๆ น้าาา ถ้ามีโอกาส น่าจะลองเกลาใหม่ อีกที แต่คาแรกเตอรื น้องเมลนี่...ชอบมากกกก

deamondear

อื้อหือ เดินเรื่องไวจริงๆ ยังงงๆกับข้อตกลง

swss2511

สาวเมลอาจชอบก็ได้ เมื่อตกลงแล้วคงต้องยอมตามใจสามีทุกอย่าง

thep59

น้องเมลได้รับปากไปแล้ว ก็เสร็จอาเขาล่ะ จะมีถ่ายคลิปไหม เริ่มสนุกละ และจะมีอะไรอีก  รออ่านตอนต่อไปครับ

longman_44

ข้อแม้น่ากลัวจะมีหมู่..เปิดซิงเร้าใจจัง

au2000

เริ่มจะมันแล้ว
มัวแต่ถ่ายอยู่นั่น
สงสัยชอบแนวนี้