ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่3 บอกอาสิ

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 11, 2017, 06:40:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

คนเม้นเยอะ บางเม้นอ่านแล้ว แอบมีนอย์บ้างไรบ้าง เป็นคนจิตตกง่ายค่ะ ::Dozy:: ตอบรวมๆน้า
อันนี้มันไม่ใช่นิยายแบบที่เขาเขียนกันค่ะ เพราะรู้ตัวว่าเขียนเชิงสัมพันไม่เก่ง ::Thankyou::
ของเรามันเป็นบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน
มันเลยเป็นความคิดของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ   ::Dizzy::
ส่วนเรี่องการเว้นวรรคคำผิดกับจัดคำ ยอมแพ้ค่ะไม่ว่างจิงๆ ใครว่างๆ ช่วยเราจัดได้นะ ::Shy::

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่3 บอกอาสิ

คุณอาพูดเสียงสั่นเครือ กระโปรงยาวถูกรวบมากองที่ท้องน้อยคุณอามุด ลงไปใช้สองนิ้ว
รูดกางเกงในตัวน้อยออกมา เมลหนีบขาแน่นกางเกงในหลุดลงไปนิดเดียว อุยขนบางๆตัดกับ
เนินเสียวขาวๆโผล่พ้นลงมาครึ่งนึง ช้าๆหน่อยค่ะขอปิดไฟได้ไหมคะเมลอาย คุณอาไม่ยอม
ขยับไปไหน รัวพรมจูบที่ขาอ่อนสลับกับ เอาจมูกซุกไซร์เนินเสียว

พอเมลเผลอคลายขาที่หนีบออก คุณอาดึงพลวดเดียวกางเกงหลุดออกไป แล้วดันตัวเข้ามาอยู่หว่างขา
เมลนั่งคุกเข่าเอี้อมตัวหยิบกล้องอีกตัวถ่ายภาพเมลเก็บไว้ เมลอายรีบดึงเอาหมอนมาปิดหน้า เมียจ๋าหอยเมีย
สวยมากๆเลย หอยขาวปากร่องสีชมพูขนบางๆเหมือนหอยเด็กอวบๆ เห็นแล้วน้ำลายจะไหล เมลได้ยินแค่นี้
ก่อนที่ความเสียวจะพุ่งเข้ามา มันเป็นความเสียวแบบที่เมลไม่เคยเจอมาก่อน

เอาหมอนออก เห็นคุณอาก้มลงมุดอยู่ที่เนินหอย ลากลิ้นเลียร่องเสียวเบาๆที่ปากร่อง ฉกลิ้นเข้าไปในซอกร่องรัวๆ
พยายามตวัดลิ้นเข้าไปในซอกร่องที่ยังปิดสนิด อู้ยยยยยยย อา.....อูยยยยยยย เมลมุดหน้าลงในหมอน
อีกทีสองมือจิกหมอนแน่นทั้งเขินทั้งอายทั้งเสียว ดึงผ้าห่อดึงหมอนมาปิดหน้าวุ่นวายไปหมด

ขาหมดแรงจะหนีบเข้าหากัน คุณอาตวัดลิ้นรัวซี้ดดดดดดเมลไปไหนไม่ถูก ไม่รู้จะถอยหนีหรือเด้งสู้
ได้แต่ขยับเองหลบลิ้นไปมาเบาๆ คุณอาเลียไปพลางค่อยๆแยกสองขาเมลออกจากกันกว้างกว่าเดิมอีก
อีกมือสอดเข้ามาไต้ก้นงอน รั้งเอวให้กระดกขึ้นสูงตวัดลิ้นรัวเข้ามาที่ปากร่องเสียว คุณ.....อา......คะ........อา.......
อูยยยยยยยยยยยยย เมลเสียวสะท้านทั้งงตัวสองมืออ่อนแรงดันหัวคุณอาออกเบาๆพยายามจะถอยก้นหนี

ซี้ดดดดดดดด ช้าหน่อยค่ะอูยยยยยย คุณอาเอาปากประกบดูดดุนที่เม็ดเบาๆๆๆ ตวัดเลียที่ปลายติ่งเม็ดเสียว
แข็งชูชันสั่นระริกๆตามปลายลิ้น โอยยยยยย โอยยยยยยย ช้าหน่อยค่ะ ช้าหน่อยค่ะ เมลร้องเสียงหลง
โอยยยยยยยยซี้ดดดดดดด คุณอาได้ยินเสียงครางยิ่งสะบัดรัวลิ้นบดเม็ดเสียวเร็วกว่าเดิม ซี้ดดดดซี้ดดดดด ซี้ดดดดดดด

เมลกัดฟันแน่น อาคะ ...... ช้า...... หน่อย ...... เมล....โอย.......อา.........เมลแอ่นตัวตามลิ้น อา......โอยยยยยยยย
เมลร้องครางอึมอำอยู่ในผ้าห่ม ขมิบหอยแน่นยกก้นค้าง คุณอาขย้ำก้นเมลแรงๆหลายครั้ง ดันก้นเมลขึ้นแล้ว
ใช้ลิ้นบดเนินหอยที่แอ่นขึ้นมารอรับ ดูดเลียเม็ดเสียวสลับกันรัวไม่หยุดเมลตัวสั่น....เกร็งก่อนตัวจะกระตุกแรงๆ2-3 ที
น้ำไหลออกมาเยอะมากๆ คุณอาลากลิ้นเบาๆขึ้นลงลากร่องหอยช้าๆ มือที่เคยดันหัวคุณอาตอนนี้กลับจิกผมไว้แน่น

เมล.........เสียว.........คะ......คุณ.......อา.......ขา..........ร่องเสียวกระตุก ถี่ยิบบบบๆๆๆๆๆๆ ขมิบรัวๆๆๆๆๆๆ กระตุกแรง
แบบสุดตัวน้ำไหลทะลักออกมาเปื้อนเต็มขาอ่อน เต็มปากคุณอา เมลอายจนไม่กล้าเอาหน้าออกจากผ้าห่ม โอยยยยยย
ซี้ดดดดดด พอค่ะ.... โอยยย ...คุณอายังรัวลิ้นใส่ร่องสวนกับน้ำที่ไหลออก มาตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียต่ออย่างไม่รังเกียจ

อา....... อูย....... ยิ่งตอนนี้มันยิ่งเสียวววววหอยมากๆๆๆๆ พอค่ะ หยุดค่ะ ให้หยุดทำไมครับ คุณอาถามทั้งๆที่ยังตวัดลิ้นเบาๆ
ใส่รูเสียวอยู่ถ้าจะไห้อาหยุดต้องบอกอาครับว่า "เมลเสร็จแล้ว พอแล้ว พอก่อน อยากพักแล้วแต่เมลจะพูด"
อูยยย เอาจิงหรอคะ ซี้ดดดดเมลต้องพูดจิงๆหรอคะ ใช่ครับต่อจากนี้ไปถ้าเมลเสร็จแล้วอยากไห้อาหยุดเมลต้อง
บอกอาเองครับ "พอค่ะเมลเสร็จแล้วพอค่ะ" เมลพูดเสียงเบาๆอยู่ในคอ........อะไรนะไม่ได้ยินครับ คุณอาก้มลงบดลิ้นลง

ปากร่องเสียวหนักขึ้นอีก มืออีกข้างบี้หัวนมเชลแรงๆๆๆอุยยยย อึก......โอย..... เมลสะดุ้งสะบัดผ้าห่มออก "เสร็จแล้วค่ะ
เสร็จแล้วค่ะ เมลเสร็จแล้วพอแล้ว ซี้ดดดดดดพอแล้ววววค่ะ" เมลพูดเสียงดังลั่น โอยยย เสียวมากไม่ไหวค่ะซี้ดดดดด
คุณอายิ้มพอใจค่อยๆลุกนั่งอยู่ในหว่างขาเมล หยิบกล้องมาถ่ายเมลอีกยังถ่ายไม่พออีกหรอคะ จะถ่ายไปทำอะไรนักหนานี่
ระวังหลุดนะคะไม่อยากดังนะ เมลจ๋าช่วยอาหน่อยนะเดี๋ยวพออาบอกว่าเริ่ม ไห้เมลนะนำตัวนะครับ แล้วก็บอกว่ารักคนดูมากๆ

แล้วชูสองนิ้วสองข้างด้วยนะทำได้ไหมครับ" อ้อถ้าคุณอาอยากไห้ทำ ก็ได้คะคุณอาแน่ใจนะว่าคลิปไม่หลุดเมลพูด
พลางทำท่าจะขยับชุดมาปิดตัว ไม่ต้องตัวเอาท่านี้ละท่านี้เมลสวยเซ็กซี่มากๆครับ "อาจะเก็บไว้ดูตอนแก่ไม่หลุดแน่นอนครับ"
พร้อมนะ สาม สอง เริ่ม "ชี่อเมลนะคะอายุ21ค่ะ เอ่อแล้วต้องพูดไรต่อ เอ่อ....อ่า....วันนี้แต่งงานนะคะแต่งกับคนที่
ถ่ายคลิบอยู่นี่ละค่ะเป็นคนแก่โรคจิต บ้ากล้องค่ะ รักคนดูมากๆค่ะ" แล้วก็ชูสองนิ้งตามที่อาสั่งพอพูดจบคุณอาหน้าแดงก่ำ

ลุกขึ้นถอดเสื้อกางเกงโยนทิ้งอย่างไว ไอ้นั้นคุณอาดีดผึงขึ้นมาตรงหน้าเมล ยาวตั้งเด่ดูหน้ากลัวมากเมลตั้งตัวไม่ทัน
ถอยหลังกรูดไปติดหัวเตียง คุณอาจับข้อเท้าเมลลากกลับลงมา ดันเมลนอนลงไปอีกรอบ ดันขาเมลออกแทรกตัวเข้า
มาระหว่างกลางขา เอาไอ้นั้นมาถูไถที่ปากร่องหอย ที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำ คุณอาจับหัวไอ้นั้นคลุกกันน้ำลื่นๆ ลากถูกขึ้นลง
ตามร่องช้าๆ"เมลจ๋า บอกไห้อาเอาเข้าไปสิครับ"  

ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

สามาร ตอดดี

ชอบครับ ::KO::

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................

olemantu

ทดแทนบุุญคุณคุณอาให้เต็มที่เลยนะหนูเมล

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

thep59

หนูเมลทดแทนบุุญคุณ คุณอาให้เต็มที่เลยนะ ขอติดตามตอนต่อไปครับ

Bluemuffer

leonado54

คนแก่ได้กินเด็กสาวนี่จะเป็นอมตะนะครับ อิจฉาๆ

ryg123456

บอกคุณอาไปเลยน้องเมล
ท่าจะสนุกขึ้น คุณอาท่าทางจะชอบเป็นคนคุมเกมนะครับ

Kito Tana

สนุดดีครับรอลุ้นตอนต่อไป

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 12/10/2560 - 12/4/2561 )

..............................................................

n2610

น่าอิจฉาคุณอาได้กินเด็ก. แถมเด็กก็ยอมให้อากิน

jjhj1988

คุณอาไม่พลาดถ่ายคลิปเปิดซิงแน่นอน รออ่านต่อคับ

cdx

เพิ่งเข้ามาอ่านตอนที่ 3 อืม เห็นทีจะกลับไปอ่านตอนที่1ก่อนแล้วละ อืม ชักชอบแล้วสิ

nobitakung

น้องเมล เตอคุณอาโรคจิตซะแล้ว ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

swss2511

xonly289548

บรรยายได้ดี ทำให้จินตนาการเห็นภาพเลยครับ ขอบคุณมากครับ

akennya