ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียอยากให้เอาน้องสาวของผมเป็นเมียอีกคน

เริ่มโดย jabavox, ตุลาคม 12, 2017, 02:01:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jabavox

ตอนที่ผมเอากับแฟน เราชอบที่จะจินตนาการว่าเธอโดนคนอื่นเอา
มันทำให้เรามีอารมณ์มากกว่าเดิม แถมเธอยังชอบเอานิ้วผมไปดูด
ผมก็ถามอยากโดนแบบสองคนรุมจริงๆใช่มั้ย เธอก็บอกว่าอยาก

พอผ่านไปเรื่อยๆเธอก็ถามผมว่าอยากเอาใคร(ตอนที่ผมกำลังซอยอยู่)
ผมก็บอกว่าเพื่อนเธอหลายคนมีแต่คนน่าเอา ก็เลยจินตนาการว่าเป็นเพื่อนเธอ
และน้องสาวแท้ๆของเธอก็ด้วยไม่รอดผมแน่นอน

ล่าสุด(หลายเดือนแล้ว) ตอนที่กำลังเอากันอยู่เธอถามผมว่าไม่อยากเอาน้องสาวตัวเองเหรอ

ผมก็มีน้องสาวเหมือนกันหน้าตาดี หุ่นสูง โปร่ง ผิวเนียน อยู่ในกลุ่มที่จัดว่าหน้าเอามากคนนึง
เพราะน้องผมแต่งตัวก็เปรี้ยวมาก ชุดทั้งสั้น ทั้งบาง ผมเห็นแวบๆเป็นประจำ
อยู่บ้านก็ไม่ใส่เสื้อใน ผมเห็นบ่อยๆแต่ก็ไม่เคยคิด

จนแฟนผมพูดขึ้นมานี่ล่ะ ทำให้ผมเริ่มคิดล่ะว่าอยากเอาน้องสาว
ก็คุยกันตอนกำลังเอาอยู่ ว่าถ้าผมเอาน้องสาวเป็นเมียอีกคนเธอจะว่ายังไง
เธอก็บอกว่าก็อยู่กันสามคนผมเมียสิ ผมเลียให้น้องสาวแล้วแฟนก็อมให้ผม

หลังๆทุกครั้งที่เอากัน แฟนผมมักจะแทนตัวเองด้วยชื่อน้องผม
ทำให้ผมยิ่งเงี่ยนมากขึ้น

ผมไปเปิดห้องน้องสาวก็เจอดิลโด้กับไข่สั่นด้วยล่ะ มันยิ่งทำให้ผมคิดมากขึ้น

แต่ผมก็ไม่ได้สนิทกับน้องสาวเหมือนเมื่อตอนเด็กแล้วสิ
พอจะมีวิธีให้ผมกับน้องสาวได้กลับไปสนิทกันเหมือนเดิมมั้ยครับ

::Shy:: ::Shy::

DR.MAN

ไม่มีประสบการณ์เลยแฮะท่าน  แต่ลองทำแบบพวกการ์ตูน+หนังโป๊มั้ย

แบบบังเอิญให้น้องสาวท่านเจอหนังสือ หรือหนังโป๊แนวพี่-น้อง

หรือไม่ก็ชวนไปเที่ยวไรงี้ แบบลองเผลอถูกเนื้อต้องตัวว่าได้ประมาณไหน

นี่ผมก็เลียนแบบหนังโป๊ที่ดูนะ ไม่เคยทำจริง   ถ้าได้เรื่องแล้ว 

ขอคลิป+ภาพด้วย จะขอบพระคุณอย่างสูงเลยคร้าบบ

mikoto2288

ค่อนข้างยาก เพราะปกติพี่น้องทั่วๆไปที่อยู่บ้านเดียวกัน เจอกันทุกวัน เห็นกันมาตั้งแต่เด็กๆ มักจะไม่มีความคิดเชิงชู้สาวต่อกัน อย่างมากก็คือดูและเป็นห่วง

แต่เรื่องอาจจะเปลี่ยนได้ตรงที่น้องสาวท่านคาดว่ามีความต้องการเพศสูง

ทีนี้ก็ต้องมาดูอีกทีว่าความต้องการสูงนั้น มีรสนิยมตรงกับท่านรึเปล่า?

เพราะรสนิยมincestมันค่อนข้างผิดศีลธรรม และความคิดพื้นฐานของคนทั่วๆไป จึงเป็นเรื่องยาก ที่จะหาคนชอบคล้ายๆกัน แม้จะขี้เงี่ยนเหมือนกันก็ตาม

การสมสู่กับคนในครอบครัวเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสม และไม่ได้รับการยอมรับในสังคมไทย อันนี้คือเรื่องจริง

แต่ไม่ใช่ว่าไม่มี เช่น เมียผมเองนี่แหละ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

mikoto2288

ส่วนเรื่องทำยังไง ผมขอยกตัวอย่างที่เคยทำมา

1. ถ้าตัวท่านเองดูดี หุ่นดี มีกล้ามปู ส่งรูปตัวเองตอนเย็ดกับเมียไปให้น้องสาวเลย แล้วดูว่าน้องสาวท่านจะมีท่าทียังไง ถ้าด่ากลับมาแรงๆก็ขอโทษไป บอกไปว่าส่งผิด จะส่งให้เมีย แต่ถ้าน้องสาวด่าแต่ขำ ท่านก็ทำตลกๆไป แล้วชวนดูร่วมกัน แล้วถามแยบๆดูว่าเคยโดนท่าแบบนี้ไหม

2. ทำให้รู้ตัวว่าพี่ชายสนใจเพื่อดูเชิง เช่น เอากกน.มาเช็ดน้ำว่าวแล้วไม่ต้องทำลายหลักฐาน แล้วลองดูท่าทีของอีกฝ่าย ถ้าโดนน้องด่าก็ขอโทษไป บอกไปว่าเข้าใจผิดคิดว่าของเมียท่าน แต่ถ้าน้องเงียบก็ทำต่อไป ทำจนน้องรู้ว่าเรารู้ว่าน้องสาวรู้(งงไหม) ถ้าน้องไม่ว่าอะไรและติดตลก ก็ลองถามไปเลยว่าขอกกน.ที่ใส่อยู่แทนได้ไหม

3. ชวนมาดูหนังสดติดขอบเตียง ดูท่านเย็ดเมีย จังหวะนี้ชุลมุนๆก็ขอกอดน้องสาว ขอดูดนมไปละกัน แต่ถึงขั้นนี้ได้ ผมว่าได้เย็ดแล้วแหละ

ทั้งหมดที่พิมพ์ไป ผมเคยทำมาแล้วกับน้องสาวแฟนเก่า ซึ่งง่ายกว่าเพราะไม่ใช่พี่น้องกับผมแล้วน้องแฟนก็ดูมีใจด้วย

ท่านก็ลองเอาไปปรับใช้ดูครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

mikoto2288

อีกข้อนึงถ้าน้องสาวท่านมีผัวเป็นตัวตน

ลองชวนไปเที่ยวต่างจังหวัดที่ต้องค้างคืนสัก2คืน แล้วเช่าห้องนอนรวม หรือ บ้านที่มีลักษณะผนังบางจนได้ยินอีกฝ่ายทำกิจกรรมทางเพศ

ฝ่ายน้องท่านไม่น่าอยู่เฉยไหว ไงก็ต้องโดนผัวน้องเย็ด

เช้ามาฮาแน่นอน แต่ในความฮา ต่างคนต่างรู้ความลับอีกฝ่าย

คือวันสุดท้าย ทำไงก็ได้ให้น้องกับผัวมานอนห้องเดียวกันดูครับ

เผลอๆอาจเห็นเมียท่านโดนผัวน้องสาวเย็ด

DR.MAN

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ ตุลาคม 12, 2017, 08:37:13 ก่อนเที่ยง

การสมสู่กับคนในครอบครัวเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสม และไม่ได้รับการยอมรับในสังคมไทย อันนี้คือเรื่องจริง

แต่ไม่ใช่ว่าไม่มี เช่น เมียผมเองนี่แหละ

ถ้างั้นน้องจูนกับน้องชายที่ท่านเคยลงเอาไว้ ก็เรื่องจริงน่ะสิ มายก้อดดดดดด
อยากดูคลิปจังครับ.   แล้วภาคคุณพ่อกับน้องจูน.....รอคอยอย่างใจจดใจจ่อเลยท่าน

mikoto2288

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ ตุลาคม 12, 2017, 09:36:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ ตุลาคม 12, 2017, 08:37:13 ก่อนเที่ยง

ถ้างั้นน้องจูนกับน้องชายที่ท่านเคยลงเอาไว้ ก็เรื่องจริงน่ะสิ มายก้อดดดดดด
อยากดูคลิปจังครับ.   แล้วภาคคุณพ่อกับน้องจูน.....รอคอยอย่างใจจดใจจ่อเลยท่าน

มีเรื่องจริงแค่บางส่วนครับ ไม่ใช่ทั้งหมด

strikef.

อ่านแล้วเข้าใจว่าเรื่องแต่ง อ่านคอเมนต์ต่อๆ มา ประสบการณ์จริงแบบนี้ เสียวเลย 555

boonchoke k

แบบท่านโตโต้พูดก็น่าสนใจที่จะลองทำ เคยมีประสบการณ์น้องสาวตัวเองเหมือนกัน ตอนที่น้องสาวพาแฟนมาเอากันที่บ้าน แต่ปกติจะอยู่คนละห้อง แต่ห้องติดกัน เย็ดกันจนเราไม่ไหวเหมือนกัน เลยเอากางเกงในน้องสาวมารูดควย แต่รอจนแห้งนะ ถึงเอาไปใส่ตะกร้ารวม จนผ่านเกือบอาทิตย์น้องสาวมาถามเรื่องคราบกางเกงใน ก็โดนด่าแบบท่านโตโต้พูดนั่นแหละ จนผมถึงขั้นแอบเจาะรูเล็กๆ ระหว่างห้องตอนเค้าไม่อยู่ เพือเอาไว้ส่องดูตอนเค้าทำอะไร แล้วเราชักว่าวไปด้วย  คราวหลังๆ นี่น้องสาวจะพาแฟนมาเย็ดบ่อยขึ้น ไม่รู้อยากโชว์หรือว่าจะดูเราตอนสาวควยไปด้วยก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน น้องสาวอ่อนกว่า 4 ปี

momo2029

เรื่องincest ในครอบครัวนั้นมีจริง แต่เรื่องแบบนี้ในสังคมไม่ยอมรับ ส่วนมากถ้าเป็นแนวพี่น้องจะอยู่ในช่วงวัยรุ่นอยากรู้อยากลอง แต่ถ้าหากมีแฟนแล้วจะไม่ค่อยเกิดขึ้น ส่วนเครือญาติอันนี้ผมว่าน่าจะเยอะ พวกลูกพี่ลูกน้องอะไรแบบนี้ ส่วนตัวอะไรที่ท่านทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเหอะครับ ฃีวิตเป็นของเรา เราเลือกเอง แต่ถ้ามีอะไรคืบหน้า ขอชมภาพด้วยครับ ฮี่ๆ ::JubuJubu::

mikoto2288

ถ้าระดับเคลือญาติ ผมได้มา2คนแล้ว

ทั้ง2คนเป็นลูกญาติ บ้านอยู่ใกล้กัน
ทำตัวเป็นกะหรี่ขายหีเลยแหละ ขายเพราะอยากได้มือถือกับเอาเงินไปทำหน้าทำนม

เย็ดมาตั้งแต่เรียน ม.ปลาย ยันเข้ามหาลัย

ตอนนี้คนนึงไปเป็นพริตตี้ MC ตามห้าง

อีกคนเป็นเน็ตไอดอล ขายของทางเน็ต มีลูกมีผัวไปแล้ว

DR.MAN

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ ตุลาคม 14, 2017, 05:40:44 หลังเที่ยง

ตอนนี้คนนึงไปเป็นพริตตี้ MC ตามห้าง

เธอยังรับงานมั้ยท่าน พอดีผมอยากช่วยเหลือ หญิงสาวสู้ชีวิตแบบนี้ ต้องส่งเสริม อิอิ

swbkk

ชอบใจท่าน Mikoto มาก ไม่ใช่มาโพสต์เล่นๆนะ อ่านดูแล้วเอาไปปรับยุทธวิธีใช้ได้เลย มีการวางแผน มีการดำเนินการ มีบทสรุป ขอคารวะในคำแนะนำครับ.......
ว่าแต่เรื่องของท่านผมก็ตามอ่านเป็นแฟนประจำอยู่นะ ชอบใจทุกเรื่องเหมือนกัน หวังว่าจะมีงานสนุกๆมาให้อ่านกันเรื่อยๆนะครับ