ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.4 [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 14, 2017, 11:31:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ของขวัญวันเกิดที่แสนจะตราตรึงใจ

เมื่อวันเกิดของนายท่านเริ่มใกล้เข้ามาทั้งที เรย์กะซังเองก็เลยต้องมองหาของขวัญให้กับนายท่านบ้าง
ว่าแต่แล้วเธอจะให้อะไรเป็นของขวัญวันเกิดกับเรย์จิคุงกันดีล่ะ?

[แว่วเสียงจากคนแปล] : ขอเรย์กะซังผูกโบว์กลับบ้านที่นึง!  ::Glad::
ปล.ใครชอบฮาซุมิจังเตรียมตัวรออ่านตอนหน้าได้เลย

กระทู้นี้ซ่อนข้อความเอาไว้ อยากอ่านทั้งหมดก็เม้นกันด้วยนะจ๊ะ  ::NoNo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

leonado54

avelance

มองตามุมนั้นแล้วเหมือนคุณเมดวางแผนไว้เลย

lovesick

Shut Up

strikef.

ขอบคุณครับ เจอของขวัญแบบนี้ ต้องรีบแกะด่วนเลยครับ ชักช้าจะไม่ทันกาล 555

คุณเมดน่ารักจังเลย ขอโทษนะครับ อ่านแล้วเหมือนมันข้ามไปมาไม่ต่อเรื่อง เป็นไปได้ไหมครับว่าหน้าหนังสือมันไม่เรียง

bigboy001

การ์ตูนนี้ดีนักแล คุณชายได้กับบ่าวอย่างงาม ลองหันมาดูชีวิตจริงดิ บ่าวแต่ละคนพม่าดำๆ ล้วน ๆ แมร่งเอ้ยย  ::Crying:: ::Crying::

liverpudlian

ต้องแบบนี้ล่ะ ของขวัญวันเกิดที่ดีที่สุด มีความสุขทั้งผู้รับและผู้ให้

joulez

ใสๆน่ารัก อ่านแล้วงงหน่อยๆสงสัยต้องย้อนไปอ่านตั้งกะตอน 1,นางเอกพร้อมแล้วจัดยาวๆเลย

Tdestiny

faesdf.asdfsad