ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Spiritus Tarou] Uwasa | Rumor [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 19, 2017, 10:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ข่าวลือที่ไม่น่าไว้ใจ

เมื่ออยู่ดีๆเด็กหนุ่มคนหนึ่งก็ได้รับข่าวลือที่ไม่น่าไว้ใจขึ้นมา เค้าจึงต้องขอลองพิสูจน์มันด้วยตัวเอง
แต่ใครจะคิดล่ะว่าข่าวลือที่ไม่น่าเชื่อนั่นจะกลายเป็นเรื่องจริงขึ้นมาได้น่ะ?

[แว่วเสียงจากคนแปล] : ที่แปลเรื่องนี้ก่อน เพราะว่า Reika 5 ยังคลีนไม่เสร็จครับ 5555555555+

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

bomkungneo

ความสัมพันเอ็งอาจจะไม่ยาวเพราะประธานท้อง 5555

mspeed

Kolatee Seneechai

ทรงนี้ผู้หญิงแอบเงียน นัดชายมาซั่ม

anybody

joulez

darkman22

เธอคงต้องการแค่น้ำอุ่นๆ อย่างเดียวแน่ๆ

Indeperdent

ไม่สงสัยเลยหรอว่าใครเมลล์มา ::ChuChu:: ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว... เจ้าหล่อนสินะ! ::Reader::

CoolNook Thangsakul

คนอื่นมาเข้าห้องน้ำ ไม่มีใครสงสัยบ้างเลยหรอเนี้ย  ::Sweat::

jaqaz

มันต้องมีเงี่ยนงำซับซ้อนแน่ๆ

bigboy001

::Thinking:: ยิ่งฝ่ายหญิงถูกเอามากขึ้นเท่าไร เป็นไปได้ว่า สมองของเธอ จะสั่งอดีนลีนทำงานได้ดีขึ้นเรื่อย ๆ คาดเด่าอะนะครับผม

Kit Malawong

freelance

คนส่งก็ประธานนั้นแหละ เขาเรียกไปเชือด

kitti000

Joker-

ผมว่าคนปล่อยข่าวลือคงเป็นตัวผู้หญิงเองแหละ