ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาคนที่ใช่(นักข่าวสาว)

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 20, 2017, 03:01:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ดีใจที่ได้ท่านอีกทางโลกของตัวอักษร ร่วมประมาณ 130 วันที่ท่านขาดหายไปจากตรงนี้
ขอเป็นกำลังใจให้ท่านประสบความสำเร็จในเส้นทางสายนี้แบบมีอาชีพ รอติดตามตลอดครับ ::Orz::

oat826

อ่านแล้วทำให้นึกถึงพิธีกรสาวท่านหนึ่ง ชื่อก็คล้ายกัน สมัยก่อนก็คบหากับหนุ่มนักเรียนนอกอยู่พักหนึ่ง

peddo

ซีรีย์นี้ท่าจะยาวนะครับ เพราะอ่านๆ ดู พัชคงยังไม่เป็นคนที่ใช่ อย่างน้อยก็ในตอนนี้ อ่านแบบนี้ก็สนุกดีครับ มันส์ๆเสียวๆ ไปเรื่อยๆ ไม่รู้สึกผิดอะไร จนกว่าจะเจอตัวจริง อ่านเพลินมากเลยครับ ขอบคุณครับ

tetete

ตามหาคนที่ใช่??? แสดงว่ามีสาวๆอีกเพียบเลยใช่มั้ยครับ ฟินกันไปยาวๆ

meowmeng

สวัสดีครับหายไปนานเลย แต่กลับมากับเรื่องสั้นกระตุ้นอารมณ์ได้สุดยอดมาก

ป.ล. ไม่ได้ตินะแต่ มีคำผิดอยู่หลายที่ จะได้รู้ว่าติดตามอ่านจริงๆครับ

synivorn

ขอให้ตามหาคนที่ใช่เจอนะ ... ขอให้โชคดีสมหวัง

swss2511

มาทีไรไม่เคยผิดหวัง ครั้งเดียวไม่พออาจต้องกินกันไปตลอดชีวิต

psm_mach

หายไปนานเลยนะครับ รอติดตามผลงานอยู่ ดีใจที่ได้เห็นเรื่องใหม่ ขอบคุณนะครับ

tungbts

ผมชอบผลงานของท่านtwin towerมากครับติดตามมาหลายเรื่งแล้ว ขอบคุณมากครับ

dikky

เขียนได้สุดยอดเลยครับ อ่านแล้วอินตามพระเอกเลยครับ ขอบคุณครับ

2kidding

ขอบคุณมากครับ
อยากเจอแบบพัชบ้างจังเลย

Anant Be

เป็นแนวเรื่องที่น่าติดตามมากๆเลยครับ ผมชอบแนวนี้นะ แต่ช่วงต้น เกิร่นยาวไปนิดนึง แต่ช่วงกลางกับท้าย ได้ใจมากๆ ขอบคุณสำหรับงานดีๆนะครับ ^ ^

Saturn Wang

ryu

เขียนแนวนี้ก็ดีนะครับ
ดูสุภาพและอบอุ่นดีครับ

kjui2519

ไล่ตามอ่านอยู่เลยครับ นึกว่าจะไม่ได้อ่านแล้ว เห็นแจ้งไว้ว่าจะหยุด ชอบงานเขียนครับ อ่านแบบสบายๆ ขอบคุณครับ และจะรออ่านเรรือยๆครับ