ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์แฟนให้พี่ชายดู[Special] ตอนที่ 1 จุดกำเนิดความเสียว

เริ่มโดย mikoto2288, ตุลาคม 20, 2017, 03:03:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mqoomania

thoeng

Bon

Blazing Jinda

ยึ้ยเรื่องนี้เหมือนเคยอ่านที่ไหนนะลืมนานมาก คุ้นๆ

sixdevil7

Showsex

::Oops::
อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ ตุลาคม 20, 2017, 03:03:21 หลังเที่ยง
หลังจากวาดมาระยะนึง จึงตัดสินใจที่จะลองทำเต็มที่ดู
อาจจะเป็นในรูปแบบของwebtoon หรือH-Game(ถ้าหาคนทำในส่วนของโปรแกรมได้นะ)
ระหว่างนี้จะลงจบครบ35ตอนก่อนเป็นอันดับแรก

ส่วนเรื่องline chatจูน กำลังจะลงตอนต่อไปให้ครับ

ท่านใดสามารถทำด้านโปรแกรมได้
ติดต่อpmมาหลังไมค์เลยนะครับ

"โชว์แฟนให้พี่ชายดู" เป็นบทประพันธ์ของท่านปังคุง
ผมได้ขออนุญาติท่านปังคุงในการทำภาพประกอบเรียบร้อยแล้วครับ

ลองลงดูครับ ชอบไม่ชอบยังไงก็บอกกันนะ

จริงๆอยากทำออกมาในรูปแบบH-Game แต่ไม่มีเวลาลงสี
เอาเป็นว่าจะพยายามวาดภาพประกอบให้มากขึ้นละกันครับ

ผิดห้องยังไงรบกวนMODแจ้งผมด้วยนะครับ จะได้ปรับแก้ได้ถูกต้อง

oaosdasdasfjj asdasfiasfas