ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์แฟนให้พี่ชายดู[Special] ตอนที่ 1 จุดกำเนิดความเสียว

เริ่มโดย mikoto2288, ตุลาคม 20, 2017, 03:03:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

หลังจากวาดมาระยะนึง จึงตัดสินใจที่จะลองทำเต็มที่ดู
อาจจะเป็นในรูปแบบของwebtoon หรือH-Game(ถ้าหาคนทำในส่วนของโปรแกรมได้นะ)
ระหว่างนี้จะลงจบครบ35ตอนก่อนเป็นอันดับแรก

ส่วนเรื่องline chatจูน กำลังจะลงตอนต่อไปให้ครับ

ท่านใดสามารถทำด้านโปรแกรมได้
ติดต่อpmมาหลังไมค์เลยนะครับ

"โชว์แฟนให้พี่ชายดู" เป็นบทประพันธ์ของท่านปังคุง
ผมได้ขออนุญาติท่านปังคุงในการทำภาพประกอบเรียบร้อยแล้วครับ

ลองลงดูครับ ชอบไม่ชอบยังไงก็บอกกันนะ

จริงๆอยากทำออกมาในรูปแบบH-Game แต่ไม่มีเวลาลงสี
เอาเป็นว่าจะพยายามวาดภาพประกอบให้มากขึ้นละกันครับ

ผิดห้องยังไงรบกวนMODแจ้งผมด้วยนะครับ จะได้ปรับแก้ได้ถูกต้อง
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

PPLNZA

::Glad::มาแนวใหม่อีกแล้ว ขอบคุณนะครับที่มีผลงานมาฝากเยอะ  อย่าลืมเรื่องและรุปที่ผมส่งให้นะครับ

jayleno

สุดยอดมากกกกก อันนี้คือเรื่องอมตะเลยครับ ผมมีครบด้วยนะอิอิ  ::DookDig::

pamaaeng

ฝีมือวาดภาพ ไม่ธรรมดา
นำมาประกอบเรื่องสยิวๆ อย่างเรื่องนี้

เต็มอิ่ม .. ครับ

santosan

2206

คุคุคุ ขวด

ชะอ้าวว หายไปนาน

เรื่องนี้ผมก็อ่านนะ มีรูปวาดประกอบแบบนี้ก็แหล่มเบยย
จะให้ดีกว่านี้ ต้องเป็นรูปภาพซะหน่อยละม้างงง หึหึหึหึ

ขอบพระคุณมากขรั่บบ

suspension

เรื่องนี้ชอบมากๆๆๆๆ อยากรู้ว่ามีตอนต่อจากตอนล่าสุดไหมกำลังสนุกเลย

zeazon123

น่าติดตามมากครับ แนวนี้ก็ดีครับ มาเรื่อยๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

bb bb

ภาพประกอบเด็ดมากครับ น่าติดตามสุดๆ มาเรื่อยๆน้ะครับ ขอบคุณครับ

notejung83

swbkk

แม้จะเคยอ่านมาแล้ว แต่มาเจอversion การ์ตูน จะไม่เข้ามาแวะดูได้ไงล่ะครับ ขอดูก่อน เดี๋ยวจะมาเพิ่มเติม

**เข้าใจผิด คิดว่าเป็นการ์ตูนเต็มตามเรื่อง แต่แค่นี้ก็ชอบใจแล้วครับ

review1972

นี่เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่อยู่ในใจผมตลอด เสียดายมีให้อ่านแค่ตอนที่35 ไม่ทราบว่าท่านปังคุงได้แต่งต่อหรือไม่ อยากอ่านมากครับ ถ้าท่านมีลงต่อจนจบจะเป็นพระคุณมาก ขอบคุณมากครับ