ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิว 8 (วันอันสับสน)

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2017, 11:26:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

...ตอนที่ 8....
"ลบ..

kaithai

หลายคู่ หลายเหตุการ หลายเรื่องราว ในวันเดียวกัน
มันก็น่าสับสนอยู่หรอก

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

ba1na2

คู่พิชัยกับเจน หรือคู่ครูทศกับมิว
คู่ไหนก่อนน่า ลุ้นครับ

hanabombam

มาอีกแร่ะประโยคคลาสิก แค่ภายนอก พออารมณ์มาเต็ม แทงมิดด้ามทุกที

sp502

ระหว่างคู่ของครูทศกับมิวหรือคู่ของพิชัยกับเจน คู่ไหนจะเล่นกันก่อนนะ รอลุ้นครับ

กำพล

เหมือนงูกินหางกันนะครับวนไปมาคนในทั้งนั้นเด็กที่เกิดมาใหม่ไม่รู้ลูกใครเป็นลูกใครเลย

somc217

เล่ห์เหลี่ยมแพรวพราวทุกคนเลย
อ่านแล้วสนุกมาก ชอบครับ
รอติดตามตอนต่อๆไป
ขอบคุณมากครับ

peddo

กระชับทันใจดีครับ ผมว่าน้องเจนก็ไม่ใช่มือใหม่ น่าจะไม่ธรรมดา พิชัยอาจจะเซอร์ไพรซ์ก็ได้ ส่วนน้องบิวนี่ท่าจะหลงครูทศเอามาก แกลงของอะไรหรือเปล่าครับ บิวคงไม่รู้ตัวว่าได้ช่วยน้องสาวไม่ให้ชะตาขาด แต่ไม่รู้ว่าจะรอดอีกนานไหม โดนของใคร ขอบคุณครับ

633sqd

ภายนอกก่อน เดี๋ยวภายในต่อจนจบ

tantawanjames

แค่ภายนอกสักพักไหลเข้าภายใน จัดยาวว หรือจะเจอแผนลวงไปปล้น

verbatim

ขอบคุณครับ
ผมว่าเจน โดนก่อนแน่ๆ อิอิ

swss2511

พิชัยเสร็จเจนสิครับงานนี้ ปลาไหลเจอใบข่อย

mongk

อุตส่าห์คิดแผนมาอย่างดีที่จะลักไก่สาว มาเจอไก่แก่เข้าเลยเคี้ยวยากหน่อยนะหนุ่มพิชัย

คนธรรมดา ธรรมดา

ไปเย็ดลูกเค้าหมและตอนนี้ลูกตัวเองจะโดนเย็ดล่ะ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

พิชัยกะวิทย์ ไก่อ่อนทั้งคู่ เมียเจอของคนอื่นหลงจนกู่ไม่กลับ