ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru]Life is a Battlefield - ชีวิตต้องสู้ (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 21, 2017, 01:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auggynoi

อ่านแล้วฮืดเลยไม่นึกว่าจะจบแบบนี้ยิ้มไม่หุบเลย ขอบคุณมากครับ

cdot

เป็นการ์ตูนโป้ที่อ่านแแล้วสนุก ตัวการ์ตูนน่ารัก แต่วาดเส้นที่วาดออกมาก็สวย บ่งบอกว่ามีฝีมือ เนื้อเรื่องและภาพสื่อถึงได้รมณ์ได้ดี
อ่านแล้ว สนุกเพลิน ลุ้นเอาใจช้วย โรแมนติก และก็เงียนตามอารมณ์ภาพ เป็นเรื่องที่รู้สึกชอบและประทับใจมาก
ขอบคุณผู้แปลและผู้เอามาลงให้อ่านครับที่นำการ์ตูนดีๆ แบบนี้มาให้ได้อ่าน ชอบมากๆครับ

exsoldier

นานๆมีจบแบบแฮปปี้มาให้แช่มชื่นหัวใจก็ดีนะ  ::Shy::

LogHorizon

::Bloody:: Happy ending เลยครัช ผมนี่อิจฉาพระเอกใจจะขาด !!!  ::Crying::

conx96857

cking

CoolNook Thangsakul

thegift52

werrlet

speakeasy

เรื่องราวน่ารักกุ๊กกิ๊กมากกกก นางเอกก็น่ารักสุดๆ อิจฉาพระเอกจริงจัง

_Unknow_

::Fighto:: จบแบบน่ารัก ถ้าขนาดนี้ไม่ต้องแอบใส่แหวนแล้ว  ::HeyHey::
จงใช้ชีวิตให้มีความสุขและแชร์ความสุขให้คนอื่นที่พอจะทำได้ ^^

633sqd

bk-hong

มีความสุขกันในอ่าวน้ำด้วย ขอบคุณมาก::HeyHey::

worachat39

ทำไมไม่มีผู้หญิงแบบนี้เข้ามาบ้างนะ Orz