ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.5 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 21, 2017, 08:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

คุณเมดมือใหม่ยินดีรับใช้นายท่านค่ะ!

ฮาซุมิจังผู้เข้ารับการฝึกฝนจากเรย์กะซังเพื่อเสริมสร้างความเป็นกุลสตรีของตัวเองเพราะหวังที่จะพิชิตหัวใจของท่านประธานซาโตนากะให้ได้
แต่ถ้าจะไปสารภาพรักในฐานะคนธรรมดาก็คงจะไม่ดีพอดังนั้นเธอจึงขอลองสารภาพรักในฐานะเมดดู
แต่ไหงเหตุกาลมันถึงได้กลับตาลปัตรแบบนี้เฉยเลยล่ะ!?

[แว่วเสียงจากคนแปล] : ขอทวงคืนแว่นให้กับฮาซุมิจังฮะ  ::Angry::

แต่เอาจริงๆฮาซุมิจังแบบนี้ก็น่ารักโครตตตตตตตตตตตตตตตเลยเหมือนกัน!!

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Indeperdent

มาเเล้วววววว ตอนของน้องเเว่นนนน ::Shout:: 
::Reader:: ps. ขอเเบบนี้ที่บ้านที่หนึ่ง... 

darthvader

ในที่สุด ฮาซุมิจังก็สมหวัง
ว่าแต่จะต้องแต่ชุดเมดตลอดไปเปล่าเนี่ย

pongharu

tazasss01

ใส่ชุดเมดมาถึงที่อย่างนี้ จะรอดหรอ

::HoHo::  ::HoHo::

conx96857

thegift52

รอมานาน ได้สักที อิอิ ใส่ชุดเมดไปอีกยาวๆ

elviswhat

มีการเจอชุดเมดแล้วเผลอลืมตัวด้วยหรอนิ

nekki

น้องแว่นไม่มีแว่น ไม่ยอมอะ ทำไมต้องถอดแวนด้วย มันขัดกับหลังการ เมดสาวใส่แว่น ถึงจะถูกไปถอดออกทำไม...

worachat39

คู่รองหรอเนี่ย ก็น่ารักไปอีกแบบนะครับ 555

xsoulkung123

มีเมดมาอีกคน แล้วแบบนี้ไอ้หนุ่มนี่คงได้จัดอีกแน่นอน
::JubuJubu::

Tdestiny

ข้ามไปหลายขั้นตอนเลยแหละ

ได้เสร็จแล้วเพิ่งขอเป็นแฟนเฉย ::HoHo::

strikef.

ขอบคุณครับ แฮปปี้เอนดิ้งไปอีก 1 คู่ น่ารักจริงๆ เป็นเมดต้องตามใจเจ้านายทุกอย่าง อยากได้แบบนี้บ้างอะ

jirasakgolf7

เจอท่านพี่ส่งมาเรียนหลักสูตรเร่งรัดซะงั้น  ::Oops::

Clock “work” Planet