ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Warabino Matsuri] Sassy-Sister Complex! 2.2

เริ่มโดย พัดลม, ตุลาคม 21, 2017, 11:38:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เนื้อเรื่องต่อจากตอนที่แล้ว

ตอนก่อน เก่าๆ แปะไว้ก่อนนะ ขี้เกียจคลีน  ::Sobad::

สำนวนเปรียนเทียบของญี่ปุ่น "ลิง" หมายถึง ชอบเอา คล้ายๆ กับ "กระต่าย" ของฝรั่ง หรือ "ไก่แจ้" ของไทย

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

conx96857

BlackSkuLL

ภาพ 4 สีนี่มันได้อรรถรสจริมๆ ::GiveMe::

elviswhat

เป็นพี่น้องท้องชนกันหรือนิ

633sqd

nekki

กลับไปต่อที่บ้านก็ได้ ไม่ใช่ว่าทำได้แต่ในโรงแรมอย่างเดียว...
ปล.รอผลงานที่ค้างอยู๋นะครับ555 อย่าอู้นาน

bk-hong

sexy มากน้องสาวคนนี้ ขอบคุณครับ::Glad::

oyoyo

bomb1021

อื้อหือออ ลายเส้นสวยยมากกกกก

พัดลม

อ้างจาก: nekki เมื่อ ตุลาคม 22, 2017, 07:15:58 ก่อนเที่ยง
กลับไปต่อที่บ้านก็ได้ ไม่ใช่ว่าทำได้แต่ในโรงแรมอย่างเดียว...
ปล.รอผลงานที่ค้างอยู๋นะครับ555 อย่าอู้นาน

จำไม่ได้แล้วว่าค้างงานไหนบ้าง ปล่อยๆ ลืมๆกันไปเถุอะนะ  ::Falling:: ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นลิงที่น่ารักมากจริงๆ เจอแบบนี้ก็อยากจะเลี้ยงลิงขึ้นมาทันที แต่ขอลิงน่ารักๆ แบบนี้เท่านั้นนะ 555

Indeperdent

::Reader:: ช็อกโกเเลต+ภาพสี ดาเบส อร่อยอยู่เเล้ว 
//อู้ได้ เเต่อย่าอู้นานนะฮ่ะ ฮา 

Gunitle

4สี สั้นกระชับ ได้ใจความ ขอบคุณมากครับท่าน

ศรศิลป์ ไม่กินกัน

::Glad:: สีสันสวยงาม บรรยายได้สุดเสียว

trong5171

4สี สี่หน้า สั้นสุดๆแต่อ่านเพลินมากครับ