ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิว 9 (พลิกผัน)

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2017, 10:42:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ตอนที่ 9
ลบ

kaithai

นี่แหละ ชีวิต
บางทีไม่เป็น อย่างที่คิด
มี พลิกผัน อย่างไม่คาดคิด

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

peddo

บา เฒ่าพรนี่แผนสูงมาก ดื่มน้ำกะทกรกไปแล้วยังให้กลับบ้าน นึกว่าโดนวางยาซะแล้ว เจอของตาพรอาจจะติดใจนะครับ ท่าทางจะอึดกว่าพิชัยเยอะ ครูทศก็ใจดีจัง แภต่สุดท้ายน้องมิวก็คงไม่รอด ขอบคุณครับ

633sqd

ใจดีจัง คุยแล้วปล่อยกลับบ้าน หรือมีแผนต่อ

ba1na2

พลิกผันจริงๆ แล้วเหตุการณ์
จะเป็นยังไงต่อ เริ่มเดาไม่ถูกแล้วครับ
ลุ้นต่อ ขอบคุณผู้แต่งครับ

tp3660

เจนกับพิชัยนี่เป็นไปตามคาด แต่ลุงพรนี่คาดไม่ถึง พลิกจริงๆ ครับ

man88

เนื้อเรื่องดีๆแบบนี้มาต่อให้ไวเลย คราบบบ รออยู่ครับผม

err

มันต้องมีเงื่อนงำ   เสือไม่ปล่อยเหยื่อง่ายๆหรอก  ลุงพรแกล้ำลึก

hanabombam

ผิดคลาดอ่ะ นึกว่าเฒ่าพระ จะวางยาแล้วจัดหนักน้องเจนซะแล้ว

swss2511

ถ้าเป็นแผนลุงพรก็ซึ้งมากเจนใจละลายแน่เมื่อเจอแบบนี้

mongk

อุตส่าห์ข่มขู่ให้มาพลีตัวเพื่อปิดปาก แต่กลับใจดีปล่อยไปเฉยๆซะงั้น
แอบมีแผนลึกๆอยู่รึเปล่า หรือว่าเจอลูกเล่นเพื่อหาความในใจของหนุ่ยพิชัย

darkman22

หนูเจน หนูมิว ชะตาจะเป็นยังไงนะ หรือเรื่องหนูเจน คุณชลจะวางแผนมา จะได้แยกกับพิชัยไปเลยให้จบๆ

แต่หนูมิวนี้ซิสงสัยจะยอมเองแน่ๆ

คนธรรมดา ธรรมดา

ตาเฒ่าพรไม่เอาหนูเจนเป็นไปได้งั้ยเนี่ย