ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yasa_ud

633sqd

วิไลนี้ตามติดชีวิตป๊อดจริงๆ มาทีเป็นเรื่อง แต่ว่าจะใช้คุณปลัดจัดการใครก่อนล่ะ

JoffTh

เอ้าป๊อด เกิดเรื่องละไง
ปล สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

Qtaro Qtaro

มีของดีอยู่กับตัว จะกลัวทำไมล่ะไอ้ป๊อด

pada

segasa

เเล้วป๊อดจะ รอดไปได้ยังไง อาวุธลับของพ่อจะเเสดงพลังไหม ::Glad::

nooy01

ชอบแนวลึกลับ เหนือธรรมชาติแบบนี้ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานที่เอามาให้อ่านนะครับ

lucifer99

เรื่องใหม่เรื่องนี้ พล๊อตเรื่องน่าติดตามครับ แต่ดูแล้วพระเอกเราสุ่มเสี่ยงจะเข้าด้านมืดนะเนี่ย  อิอิ ขอบคุณครับ

gfthebc

เรื่อง​ราว​น่า​สนใจ​มาก​ครับ​ อยาก​รู้​ต่อ​เลย​ว่า​ป๊อด​จะ​รอด​จาก​เหตุการณ์​นี้​ยัง​ไง​ ของ​ต่าง​หน้า​พ่อ​จะ​ช่วย​ยังไง​ได้​บ้าง​

uuuxxx

จัดไปครับ. แนวนี้ ทางเร้นลับ  ชำระแค้น. ครบรส

airfoxus

เริ่มต้นเนื้อเรื่องก็สนุกน่าติดตามมากครับ อยากรู้ว่าปลัดขิกจะใช้ยังใงน่าสนใจมากครับ 

sincethai

ชีวิตของป็อดหลังจากนี้จะเป็นไง น่าสนใจ?

tum-na

ของดีได้มาจะได้ใช้กับใครก่อนนะ
สงสัยจะเป็นแม่ๆ ก่อนแน่เลย อิอิ

olemantu

ซ่าดีทั้งแม่ทั้งลูก สมกับเปนนางร้ายจริง ๆ แบบนี้ต้องโดน..

Punyawut Sansurin

ตอนแรกก็น่าสนุกขนาดนี้แล้ว ขอติดตามผลงานต่อไปเรื่อยๆนะครับ